Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường tiểu học Tây Tựu A như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 3 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 8 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 3 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 3 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 3 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 66,67%, Xây lắp 33,33%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.480.001.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.473.744.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,25%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường tiểu học Tây Tựu A như sau:
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 66,67%, Xây lắp 33,33%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.480.001.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.473.744.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,25%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường tiểu học Tây Tựu A như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 15 KHLCNT trong đó có 3 KHLCNT tự đăng tải, có 12 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 1 TBMT trong đó tự mời thầu 1 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trường tiểu học Tây Tựu A công bố kết quả gói thầu CUNG CẤP SUẤT ĂN BÁN TRÚ CHO HỌC SINH TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂY TỰU A
THAM GIA CÂU LẠC BỘ HÈ NĂM 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HƯƠNG VIỆT SINH
13/07/2026 11:55
Trường tiểu học Tây Tựu A đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn bán trú cho học sinh trường Tiểu hoc Tây Tựu A tham gia câu lạc bộ hè năm 2026 với 1 gói thầu.
07/07/2026 16:47
Trường tiểu học Tây Tựu A công bố kết quả gói thầu Mua rèm và bổ sung rèm cho các phòng học khối 2,3,4,5 của trường Tiểu học Tây Tựu A tại khu nhà E, F.
14/04/2026 15:33
Trường tiểu học Tây Tựu A công bố kết quả gói thầu Mua sắm Bàn ghế, tủ tài liệu phòng Hiệu trưởng, phòng phó hiệu trưởng và Sửa chữa bàn ghế học sinh bán trú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MINH LÂM GK3
13/04/2026 17:08
Trường tiểu học Tây Tựu A đăng tải KHLCNT Mua rèm và bổ sung rèm cho các phòng học khối 2,3,4,5 của trường Tiểu học Tây Tựu A tại khu nhà E, F với 1 gói thầu.
10/04/2026 16:25
Trường tiểu học Tây Tựu A đăng tải KHLCNT Mua sắm Bàn ghế, tủ tài liệu phòng Hiệu trưởng, phòng phó hiệu trưởng và Sửa chữa bàn ghế học sinh bán trú với 1 gói thầu.
10/04/2026 14:51
Trường tiểu học Tây Tựu A công bố kết quả gói thầu Tổ chức trải nghiệm ngoại khóa học kỳ II cho học sinh năm học 2025 -2026 của Trường Tiểu Học Tây Tựu A tại Dê Trắng Farm. Điạ chỉ : Thôn Ké , Xã Suối Hai _ Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Thương mại và Du lịch Phương Đông
24/03/2026 09:49
Trường tiểu học Tây Tựu A công bố kết quả gói thầu Sửa chữa, thay mặt bàn, ngăn bàn bán trú, tựa ghế ngồi học sinh của Trường Tiểu học Tây Tựu A.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI NỘI THẤT VÀ VẬN TẢI BÌNH AN
19/11/2025 17:08
Trường tiểu học Tây Tựu A đăng tải KHLCNT Sửa chữa, thay mặt bàn, ngăn bàn bán trú, tựa ghế ngồi học sinh của Trường Tiểu học Tây Tựu A với 1 gói thầu.
14/11/2025 17:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường tiểu học Tây Tựu A công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu lớp 2 cho trường Tiểu học Tây Tựu A năm 2021.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI SẢN XUẤT VÀ ĐẦU TƯ KHÁNH PHƯƠNG
24/06/2021 15:02
Trường tiểu học Tây Tựu A đăng tải KHLCNT Gói thầu số 01: Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu lớp 2 cho trường Tiểu học Tây Tựu A năm 2021 với 1 gói thầu.
21/06/2021 16:08
Trường tiểu học Tây Tựu A công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Thi công xây lắp công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: công ty cổ phần xây dựng và kinh doanh thương mại hoàng hà
21/12/2020 17:58
Trường tiểu học Tây Tựu A công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 4: Thi công xây lắp công trình với 1 nhà thầu tham gia.
03/12/2020 17:31
Trường tiểu học Tây Tựu A đăng tải TBMT Gói thầu số 4: Thi công xây lắp công trình theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
26/11/2020 17:13
Trường tiểu học Tây Tựu A đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa trường tiểu học Tây Tựu A năm 2020 với 6 gói thầu.
24/11/2020 12:01
Trường tiểu học Tây Tựu A công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm trang thiết bị dạy học tối thiểu lớp 1 năm học 2020-2021 theo chương trình giáo dục phổ thông mới cho trường tiểu học Tây Tựu A năm 2020.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI SẢN XUẤT VÀ ĐẦU TƯ KHÁNH PHƯƠNG
24/07/2020 08:52
Trường tiểu học Tây Tựu A đăng tải KHLCNT Gói thầu số 01: Mua sắm trang thiết bị dạy học tối thiểu lớp 1 năm học 2020-2021 theo chương trình giáo dục phổ thông mới cho trường tiểu học Tây Tựu A năm 2020 với 1 gói thầu.
16/07/2020 11:21
Trường tiểu học Tây Tựu A đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị dạy học của trường Tiểu học Tây Tựu A theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
24/07/2013 10:35
Trường tiểu học Tây Tựu A đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị PCCC theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
14/07/2011 10:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường tiểu học Tây Tựu A công bố kết quả gói thầu CUNG CẤP SUẤT ĂN BÁN TRÚ CHO HỌC SINH TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂY TỰU A
THAM GIA CÂU LẠC BỘ HÈ NĂM 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HƯƠNG VIỆT SINH
13/07/2026 11:55
Trường tiểu học Tây Tựu A đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn bán trú cho học sinh trường Tiểu hoc Tây Tựu A tham gia câu lạc bộ hè năm 2026 với 1 gói thầu.
07/07/2026 16:47
Trường tiểu học Tây Tựu A công bố kết quả gói thầu Mua rèm và bổ sung rèm cho các phòng học khối 2,3,4,5 của trường Tiểu học Tây Tựu A tại khu nhà E, F.
14/04/2026 15:33
Trường tiểu học Tây Tựu A công bố kết quả gói thầu Mua sắm Bàn ghế, tủ tài liệu phòng Hiệu trưởng, phòng phó hiệu trưởng và Sửa chữa bàn ghế học sinh bán trú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MINH LÂM GK3
13/04/2026 17:08
Trường tiểu học Tây Tựu A đăng tải KHLCNT Mua rèm và bổ sung rèm cho các phòng học khối 2,3,4,5 của trường Tiểu học Tây Tựu A tại khu nhà E, F với 1 gói thầu.
10/04/2026 16:25
Trường tiểu học Tây Tựu A đăng tải KHLCNT Mua sắm Bàn ghế, tủ tài liệu phòng Hiệu trưởng, phòng phó hiệu trưởng và Sửa chữa bàn ghế học sinh bán trú với 1 gói thầu.
10/04/2026 14:51
Trường tiểu học Tây Tựu A công bố kết quả gói thầu Tổ chức trải nghiệm ngoại khóa học kỳ II cho học sinh năm học 2025 -2026 của Trường Tiểu Học Tây Tựu A tại Dê Trắng Farm. Điạ chỉ : Thôn Ké , Xã Suối Hai _ Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Thương mại và Du lịch Phương Đông
24/03/2026 09:49
Trường tiểu học Tây Tựu A công bố kết quả gói thầu Sửa chữa, thay mặt bàn, ngăn bàn bán trú, tựa ghế ngồi học sinh của Trường Tiểu học Tây Tựu A.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI NỘI THẤT VÀ VẬN TẢI BÌNH AN
19/11/2025 17:08
Trường tiểu học Tây Tựu A đăng tải KHLCNT Sửa chữa, thay mặt bàn, ngăn bàn bán trú, tựa ghế ngồi học sinh của Trường Tiểu học Tây Tựu A với 1 gói thầu.
14/11/2025 17:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường tiểu học Tây Tựu A đã đăng tải 3 KHLCNT, trong đó có 8 gói thầu. Xem đầy đủ danh sách tại đây
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường tiểu học Tây Tựu A đã đăng tải 3 TBMT trong 3 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 1 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường tiểu học Tây Tựu A đã đăng tải 3 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 3 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường tiểu học Tây Tựu A có quan hệ với 7 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường tiểu học Tây Tựu A có quan hệ với 4 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường tiểu học Tây Tựu A có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info
DauThau.info thông báo lịch làm việc lễ Quốc khánh 02/09/2026
"Chuyện đơn giản,nghĩ sâu ra thì sẽ thành phức tạp. Chuyện phức tạp, nhìn thoáng đi thì sẽ giản đơn.Có vài chuyện, cứ cười cười là sẽ qua.Có những chuyện, sau một thời gian lại có thể khiến bạn cười cười. "
Thương Thương Đặng
Sự kiện trong nước: Tháng 8-1961, nhân dịp nhà danh họa Picátxô 80 tuổi Chủ tịch Hồ Chí Minh đã gửi tới người bạn hoạ sĩ bức thư chúc mừng. Trong thư Người viết: "Đồng chí Picátxô thuộc vào những con người luôn luôn trẻ, bởi vì những người ấy sôi nổi trong tâm hồn và một tình yêu say mê cái thiện, cái mỹ, với hoà bình và nhân đạo. Tình yêu ấy đã dẫn dắt Picátxô đên với chủ nghĩa cộng sản, và vì thế, hoạ sĩ mãi mãi giữ được tuổi xuân. Con chim bồ câu hoà bình Picátxô vẽ, rất quen thuộc với nhân dân Việt Nam và nhân dân khắp thế giới, đã thể hiện một cách rực rỡ lòng tin mãnh liệt của nhà nghệ sĩ lớn ấy là sự vươn tới hoà bình không gì có thể ngǎn cản nổi của nhân dân các dân tộc".