Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Tiểu học Trương Công Định như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 16 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 8 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 20 gói thầu, trong đó có 8 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 24 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 905.584.013 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 903.419.917 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,24%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Tiểu học Trương Công Định như sau:
- Có quan hệ với 16 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 905.584.013 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 903.419.917 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,24%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường Tiểu học Trương Công Định như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 11 KHLCNT trong đó có 8 KHLCNT tự đăng tải, có 3 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 3 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 3 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trường Tiểu học Trương Công Định công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI XÂY DỰNG SỰ KIỆN AN PHÁT
23/12/2025 17:55
Trường Tiểu học Trương Công Định công bố kết quả gói thầu Tư vấn Giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HOÀNG OANH
23/12/2025 17:52
Trường Tiểu học Trương Công Định đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thi công Công trình Sửa chữa chống dột, chống thấm cấp bách các phòng học Khối 3 của Trường Tiểu học Trương Công Định với 2 gói thầu.
17/12/2025 17:09
Trường Tiểu học Trương Công Định công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG PHÁT TRIỂN C.T.1
17/12/2025 16:59
Trường Tiểu học Trương Công Định công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ Thiết kế dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ TỔNG HỢP VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG NAM VIỆT
10/12/2025 20:35
Trường Tiểu học Trương Công Định công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG KHANG VŨ
10/12/2025 20:30
Trường Tiểu học Trương Công Định công bố kết quả gói thầu Dịch vụ sử dụng máy lạnh của lớp học có máy lạnh (tiền điện, chi phí bảo trì máy lạnh, chi phí thuê máy lạnh nếu có).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI TÍN TÍN PHÁT
15/10/2025 17:54
Trường Tiểu học Trương Công Định đăng tải KHLCNT Dịch vụ sử dụng máy lạnh của lớp học có máy lạnh (tiền điện, chi phí bảo trì máy lạnh, chi phí thuê máy lạnh nếu có) với 1 gói thầu.
15/10/2025 17:40
Bên mời thầu Trường Tiểu học Trương Công Định đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1 (tư vấn): Quản lý dự án đầu tư xây dựng của chủ đầu tư Trường Tiểu học Trương Công Định.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ KIẾN TRÚC VÀ XÂY DỰNG NAM HÀ
22/06/2025 15:59
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Tiểu học Trương Công Định công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1 (tư vấn): Quản lý dự án đầu tư xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ KIẾN TRÚC VÀ XÂY DỰNG NAM HÀ
22/06/2025 15:59
Trường Tiểu học Trương Công Định công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3 (tư vấn): Thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIẾN TRÚC XÂY DỰNG KIẾN PHÚ
22/06/2025 15:55
Trường Tiểu học Trương Công Định công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2 (tư vấn): lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật đầu tư xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DỊCH VỤ TỔNG HỢP XÂY DỰNG CAO PHONG
22/06/2025 15:52
Trường Tiểu học Trương Công Định công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN KIẾN TRÚC XÂY DỰNG NHÀ ĐẸP VIỆT
22/06/2025 15:48
Trường Tiểu học Trương Công Định công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI XÂY DỰNG SỰ KIỆN AN PHÁT
22/06/2025 15:44
Trường Tiểu học Trương Công Định đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình: Sửa chữa Trường Tiểu học Trương Công Định với 2 gói thầu.
22/06/2025 15:39
Trường Tiểu học Trương Công Định đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chon nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư công trình Sửa chữa Trường Tiểu học Trương Công Định với 3 gói thầu.
22/06/2025 15:32
Trường Tiểu học Trương Công Định công bố kết quả gói thầu Hệ thống bơm chữa cháy Diesel và hệ thống chống sét của Trường Tiểu Học Trương Công Định.
- Nhà thầu trúng thầu: công ty tnhh mtv pccc thành hưng
17/06/2025 18:23
Trường Tiểu học Trương Công Định đăng tải KHLCNT Hệ thống bơm chữa cháy Diesel và hệ thống chống sét của Trường Tiểu Học Trương Công Định với 1 gói thầu.
13/06/2025 14:13
Trường Tiểu học Trương Công Định công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn và kiểm định xây dựng Á Châu
15/05/2025 08:26
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Tiểu học Trương Công Định công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI XÂY DỰNG SỰ KIỆN AN PHÁT
23/12/2025 17:55
Trường Tiểu học Trương Công Định công bố kết quả gói thầu Tư vấn Giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HOÀNG OANH
23/12/2025 17:52
Trường Tiểu học Trương Công Định đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thi công Công trình Sửa chữa chống dột, chống thấm cấp bách các phòng học Khối 3 của Trường Tiểu học Trương Công Định với 2 gói thầu.
17/12/2025 17:09
Trường Tiểu học Trương Công Định công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG PHÁT TRIỂN C.T.1
17/12/2025 16:59
Trường Tiểu học Trương Công Định công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ Thiết kế dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ TỔNG HỢP VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG NAM VIỆT
10/12/2025 20:35
Trường Tiểu học Trương Công Định công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG KHANG VŨ
10/12/2025 20:30
Trường Tiểu học Trương Công Định công bố kết quả gói thầu Dịch vụ sử dụng máy lạnh của lớp học có máy lạnh (tiền điện, chi phí bảo trì máy lạnh, chi phí thuê máy lạnh nếu có).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI TÍN TÍN PHÁT
15/10/2025 17:54
Trường Tiểu học Trương Công Định đăng tải KHLCNT Dịch vụ sử dụng máy lạnh của lớp học có máy lạnh (tiền điện, chi phí bảo trì máy lạnh, chi phí thuê máy lạnh nếu có) với 1 gói thầu.
15/10/2025 17:40
Bên mời thầu Trường Tiểu học Trương Công Định đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1 (tư vấn): Quản lý dự án đầu tư xây dựng của chủ đầu tư Trường Tiểu học Trương Công Định.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ KIẾN TRÚC VÀ XÂY DỰNG NAM HÀ
22/06/2025 15:59
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu học Trương Công Định đã đăng tải 8 KHLCNT, trong đó có 20 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu học Trương Công Định đã đăng tải 24 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 24 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu học Trương Công Định có quan hệ với 16 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu học Trương Công Định có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Thơ là chị em của đau buồn. Mỗi một người đau khổ khóc lóc đều là nhà thơ, mỗi một giọt lệ đều là một câu thơ, mỗi một trái tim đều là một bài thơ. "
Andeleyev (Nga)