Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC YÊN NGHĨA như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 7 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 8 gói thầu, trong đó có 7 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 9 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 8 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.718.459.397 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.715.078.930 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,05%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC YÊN NGHĨA như sau:
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.718.459.397 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.715.078.930 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,05%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC YÊN NGHĨA như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 23 KHLCNT trong đó có 7 KHLCNT tự đăng tải, có 16 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 1 TBMT trong đó tự mời thầu 1 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
TRƯỜNG TIỂU HỌC YÊN NGHĨA đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm nước uống tinh khiết đóng bình phục vụ hoạt động giáo dục tại trường tiểu học Yên Nghĩa với 1 gói thầu.
29/08/2026 17:32
TRƯỜNG TIỂU HỌC YÊN NGHĨA đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm suất ăn phục vụ hoạt động bán trú tại trường Tiểu học Yên Nghĩa (Theo Uỷ quyền số 1373; 1399/QĐ-UBND phường Yên Nghĩa) với 1 gói thầu.
29/08/2026 17:17
TRƯỜNG TIỂU HỌC YÊN NGHĨA công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịc vụ sửa chữa, lát nền, sơn chống thấm, tháo dỡ, trát lại khuân cửa các loại tại khu trung tâm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI TỔNG HỢP HÀ MỸ
17/07/2026 12:07
TRƯỜNG TIỂU HỌC YÊN NGHĨA công bố kết quả gói thầu Cung cấp, lắp đặt cây máy tính HP Pro Tower 280 G9 cho phòng tin học khu trung tâm.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH Thương Mại Và Dịch Vụ Phú Sỹ
17/07/2026 12:03
TRƯỜNG TIỂU HỌC YÊN NGHĨA công bố kết quả gói thầu Cung cấp, lắp đặt Hệ thống âm thanh phòng Hội đồng khu trung tâm, âm thanh sân khấu khu Hòa Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ ĐIỆN ANH HUY
17/07/2026 12:00
TRƯỜNG TIỂU HỌC YÊN NGHĨA công bố kết quả gói thầu Cung cấp, lắp đặt màn hình Led Full Q4 tại phân khu Hòa Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT CÔNG NGHỆ AN PHƯƠNG
17/07/2026 11:54
TRƯỜNG TIỂU HỌC YÊN NGHĨA công bố kết quả gói thầu Cung cấp, lắp đặt hệ thống cửa sổ, cửa ra vào tại khu trung tâm; Tủ, giá, kệ, bàn ghế phòng thư viện khu Hòa Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH MINH PHÁT
17/07/2026 11:50
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG TIỂU HỌC YÊN NGHĨA công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ duy tu, sửa chữa tài sản: Ốp lát, sơn, ... hoặc tương đương.
- Nhà thầu trúng thầu:
10/06/2025 11:00
TRƯỜNG TIỂU HỌC YÊN NGHĨA công bố kết quả gói thầu Cung cấp dây văng, lưới an toàn, rèm hành lang phân khu B hoặc tương đương.
- Nhà thầu trúng thầu:
10/06/2025 10:03
TRƯỜNG TIỂU HỌC YÊN NGHĨA đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm, hàng hóa, dịch vụ, sửa chữa phục vụ hoạt động dạy và học tại trường Tiểu học Yên Nghĩa với 6 gói thầu.
20/05/2025 16:11
TRƯỜNG TIỂU HỌC YÊN NGHĨA đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm, hàng hóa, dịch vụ, sửa chữa phục vụ hoạt động dạy và học tại trường Tiểu học Yên Nghĩa với 4 gói thầu.
20/05/2025 08:46
TRƯỜNG TIỂU HỌC YÊN NGHĨA đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm, hàng hóa, dịch vụ, sửa chữa phục vụ hoạt động dạy và học tại trường Tiểu học Yên Nghĩa với 5 gói thầu.
06/05/2025 07:30
TRƯỜNG TIỂU HỌC YÊN NGHĨA công bố kết quả gói thầu Cung cấp sàn nhựa phòng hội đồng, phòng lớp học.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN MẠNH HÙNG 1980
18/04/2025 17:13
TRƯỜNG TIỂU HỌC YÊN NGHĨA công bố kết quả gói thầu Cung cấp lắp đặt cửa nhôm MPA; kính an toàn 6.38 ly bao gồm cả phụ kiện) hoặc tương đương.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TỔNG HỢP YẾN PHƯƠNG
18/04/2025 17:01
TRƯỜNG TIỂU HỌC YÊN NGHĨA công bố kết quả gói thầu Cung cấp máy soi vật thể ( Camera Yousing ...) hoặc tương đương.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH Thương Mại Và Dịch Vụ Phú Sỹ
18/04/2025 16:58
TRƯỜNG TIỂU HỌC YÊN NGHĨA công bố kết quả gói thầu Cung cấp lắp đặt mở rộng màn hình Led.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ ĐIỆN ANH HUY
18/04/2025 16:55
TRƯỜNG TIỂU HỌC YÊN NGHĨA đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm, hàng hóa, dịch vụ, sửa chữa phục vụ hoạt động dạy và học tại trường Tiểu học Yên Nghĩa với 6 gói thầu.
04/04/2025 17:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG TIỂU HỌC YÊN NGHĨA đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm nước uống tinh khiết đóng bình phục vụ hoạt động giáo dục tại trường tiểu học Yên Nghĩa với 1 gói thầu.
29/08/2026 17:32
TRƯỜNG TIỂU HỌC YÊN NGHĨA đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm suất ăn phục vụ hoạt động bán trú tại trường Tiểu học Yên Nghĩa (Theo Uỷ quyền số 1373; 1399/QĐ-UBND phường Yên Nghĩa) với 1 gói thầu.
29/08/2026 17:17
TRƯỜNG TIỂU HỌC YÊN NGHĨA công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịc vụ sửa chữa, lát nền, sơn chống thấm, tháo dỡ, trát lại khuân cửa các loại tại khu trung tâm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI TỔNG HỢP HÀ MỸ
17/07/2026 12:07
TRƯỜNG TIỂU HỌC YÊN NGHĨA công bố kết quả gói thầu Cung cấp, lắp đặt cây máy tính HP Pro Tower 280 G9 cho phòng tin học khu trung tâm.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH Thương Mại Và Dịch Vụ Phú Sỹ
17/07/2026 12:03
TRƯỜNG TIỂU HỌC YÊN NGHĨA công bố kết quả gói thầu Cung cấp, lắp đặt Hệ thống âm thanh phòng Hội đồng khu trung tâm, âm thanh sân khấu khu Hòa Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ ĐIỆN ANH HUY
17/07/2026 12:00
TRƯỜNG TIỂU HỌC YÊN NGHĨA công bố kết quả gói thầu Cung cấp, lắp đặt màn hình Led Full Q4 tại phân khu Hòa Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT CÔNG NGHỆ AN PHƯƠNG
17/07/2026 11:54
TRƯỜNG TIỂU HỌC YÊN NGHĨA công bố kết quả gói thầu Cung cấp, lắp đặt hệ thống cửa sổ, cửa ra vào tại khu trung tâm; Tủ, giá, kệ, bàn ghế phòng thư viện khu Hòa Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH MINH PHÁT
17/07/2026 11:50
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC YÊN NGHĨA đã đăng tải 7 KHLCNT, trong đó có 8 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC YÊN NGHĨA đã đăng tải 1 TBMT trong 1 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 1 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC YÊN NGHĨA đã đăng tải 9 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 9 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 8 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC YÊN NGHĨA có quan hệ với 8 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC YÊN NGHĨA có quan hệ với 3 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC YÊN NGHĨA có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Dễ thực hiện sự hào phòng nhất khi số lượng nhỏ. Ta dễ cho đi mười xu khi ta có một đô; sẽ khó khăn hơn chút để cho đi một trăm ngàn khi ta có một triệu. "
Jim Rohn
Sự kiện trong nước: Anh hùng dân tộc Trần Quốc Tuấn sinh năm 1226 quê ở làng Tức Mặc, Mỹ Lộc tỉnh Nam Định. Ông có tài quân sự, khi giặc Nguyên sang cướp nước ta, ông được Trần Nhân Tông phong làm Tiết chế các đạo quân thuỷ bộ. Thế giặc mạnh, nhà vua lo ngại muốn tạm hàng, ông khảng khái nói: "Bệ hạ muốn hàng, xin hãy chém đầu tôi trước rồi hãy hàng". Ông làm "Hịch tướng sĩ" khích lệ lòng quân, đôn đốc các vương hầu, binh tướng tận trung cứu nước. Dưới tài lãnh đạo của ông, quân dân ta chiến thắng vang dội ở Chương Dương, Hàm Tử, Vạn Kiếp, Bạch Đằng, đuổi giặc ra khỏi nước. Ông được thăng chức Hưng Đạo Vương. Ông thường tiến cử nhiều người có tài ra giúp lập nên nghiệp lớn như Phạm Ngũ Lão, Dã Tượng, Yết Kiêu ... bất kể họ thuộc thành phần nào trong xã hội. Ngoài "Hịch tướng sĩ" ông còn là tác giả của "Binh thư yếu lược" và "Vạn Kiếp tông bí truyền thư". Ông mất ngày 3-9-1300, thọ 74 tuổi.