Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Trung cấp Kinh tế- Kỹ thuật số 2 như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 8 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 15 gói thầu, trong đó có 6 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 6 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 5 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 7 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 7 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 328.848.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 318.848.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,04%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Trung cấp Kinh tế- Kỹ thuật số 2 như sau:
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 328.848.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 318.848.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,04%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường Trung cấp Kinh tế- Kỹ thuật số 2 như sau:
- Là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 33 KHLCNT trong đó có 8 KHLCNT tự đăng tải, có 25 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 4 TBMT trong đó tự mời thầu 1 TBMT, có 3 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trường Trung cấp Kinh tế- Kỹ thuật số 2 công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Sửa chữa nâng cấp hạ tầng mạng Lan, Wifi.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN CÔNG NGHIỆP - VIỄN THÔNG QUÂN ĐỘI
18/08/2026 15:04
Trường Trung cấp Kinh tế- Kỹ thuật số 2 đăng tải KHLCNT Gói thầu: Sửa chữa nâng cấp hạ tầng mạng Lan, Wifi với 1 gói thầu.
06/08/2026 09:45
Trường Trung cấp Kinh tế- Kỹ thuật số 2 công bố kết quả gói thầu Mua sắm Đồng phục thể dục thể thao của học sinh trường Trung cấp Kinh tế - Kỹ thuật số 2 năm học 2026 2027.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MAY MẶC PHAN HUỲNH
29/07/2026 17:45
Trường Trung cấp Kinh tế- Kỹ thuật số 2 đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm Đồng phục TDTT của học sinh trường Trung cấp Kinh tế - Kỹ thuật số 2 năm học 2026 – 2027 với 1 gói thầu.
24/07/2026 14:39
Trường Trung cấp Kinh tế- Kỹ thuật số 2 công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Chương trình đi Kiến tập dành cho học sinh Khóa 2025TH Trường Trung cấp Kinh tế - Kỹ thuật số 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH AN PHÚ TRƯỜNG THỊNH
22/07/2026 10:12
Trường Trung cấp Kinh tế- Kỹ thuật số 2 đăng tải KHLCNT Chương trình đi Kiến tập dành cho học sinh Khóa 2025TH Trường Trung cấp Kinh tế - Kỹ thuật số 2 với 1 gói thầu.
15/07/2026 16:42
Trường Trung cấp Kinh tế- Kỹ thuật số 2 đăng tải KHLCNT Gói thầu: Chương trình đi Kiến tập dành cho học sinh Khóa 2024TH Trường Trung cấp Kinh tế - Kỹ thuật số 2 với 1 gói thầu.
25/06/2026 08:59
Trường Trung cấp Kinh tế- Kỹ thuật số 2 công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Mua sắm áo đồng phục của học sinh năm trường trung cấp Kinh tế-Kỹ thuật số 2 năm học 2026-2027.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MAY MẶC PHAN HUỲNH
11/06/2026 18:25
Trường Trung cấp Kinh tế- Kỹ thuật số 2 đăng tải KHLCNT Mua sắm Áo đồng phục của học sinh trường Trung cấp Kinh tế - Kỹ thuật số 2 năm học 2026 – 2027 với 1 gói thầu.
11/06/2026 18:19
Trường Trung cấp Kinh tế- Kỹ thuật số 2 đăng tải KHLCNT Mua sắm Áo đồng phục của học sinh trường Trung cấp Kinh tế - Kỹ thuật số 2 năm học 2026 – 2027 với 1 gói thầu.
08/06/2026 11:29
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Trung cấp Kinh tế- Kỹ thuật số 2 công bố kết quả gói thầu Mua sắm, lắp đặt 4 bộ máy tính để gắn bộ kis thực hành PLC cơ bản của Trường Trung cấp Kinh tê - Kỹ thuật số 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MÁY TÍNH SIÊU CÔNG NGHỆ
01/07/2025 14:11
Trường Trung cấp Kinh tế- Kỹ thuật số 2 đăng tải KHLCNT Mua sắm, lắp đặt 4 bộ máy tính để gắn bộ kis thực hành PLC cơ bản của Trường Trung cấp Kinh tê - Kỹ thuật số 2 với 1 gói thầu.
01/07/2025 12:22
Trường Trung cấp Kinh tế- Kỹ thuật số 2 đăng tải KHLCNT Sửa chữa 2 máy phay CNC và 1 máy tiện CNC của Trường Trung cấp Kinh tế - Kỹ thuật số 2 với 1 gói thầu.
26/06/2025 16:43
Trường Trung cấp Kinh tế- Kỹ thuật số 2 đăng tải KHLCNT Sửa chữa 02 máy phay CNC và 01 máy tiện CNC của Trường Trung cấp Kinh tế - Kỹ thuật số 2 với 1 gói thầu.
26/06/2025 16:28
Trường Trung cấp Kinh tế- Kỹ thuật số 2 đăng tải KHLCNT Sửa chữa 02 máy phay CNC và 01 máy tiện CNC khoa Cơ khí với 1 gói thầu.
24/06/2025 17:45
Trường Trung cấp Kinh tế- Kỹ thuật số 2 công bố kết quả gói thầu Thẩm định hồ sơ mời thầu, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THỐNG NHẤT T.N
05/09/2024 08:16
Trường Trung cấp Kinh tế- Kỹ thuật số 2 công bố kết quả gói thầu Lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG KIẾN THỊNH
05/09/2024 08:13
Trường Trung cấp Kinh tế- Kỹ thuật số 2 đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị tại 02 cơ sở của trường Trung cấp Kinh tế - Kỹ thuật số 2 với 3 gói thầu.
29/08/2024 11:22
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Trung cấp Kinh tế- Kỹ thuật số 2 công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Sửa chữa nâng cấp hạ tầng mạng Lan, Wifi.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN CÔNG NGHIỆP - VIỄN THÔNG QUÂN ĐỘI
18/08/2026 15:04
Trường Trung cấp Kinh tế- Kỹ thuật số 2 đăng tải KHLCNT Gói thầu: Sửa chữa nâng cấp hạ tầng mạng Lan, Wifi với 1 gói thầu.
06/08/2026 09:45
Trường Trung cấp Kinh tế- Kỹ thuật số 2 công bố kết quả gói thầu Mua sắm Đồng phục thể dục thể thao của học sinh trường Trung cấp Kinh tế - Kỹ thuật số 2 năm học 2026 2027.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MAY MẶC PHAN HUỲNH
29/07/2026 17:45
Trường Trung cấp Kinh tế- Kỹ thuật số 2 đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm Đồng phục TDTT của học sinh trường Trung cấp Kinh tế - Kỹ thuật số 2 năm học 2026 – 2027 với 1 gói thầu.
24/07/2026 14:39
Trường Trung cấp Kinh tế- Kỹ thuật số 2 công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Chương trình đi Kiến tập dành cho học sinh Khóa 2025TH Trường Trung cấp Kinh tế - Kỹ thuật số 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH AN PHÚ TRƯỜNG THỊNH
22/07/2026 10:12
Trường Trung cấp Kinh tế- Kỹ thuật số 2 đăng tải KHLCNT Chương trình đi Kiến tập dành cho học sinh Khóa 2025TH Trường Trung cấp Kinh tế - Kỹ thuật số 2 với 1 gói thầu.
15/07/2026 16:42
Trường Trung cấp Kinh tế- Kỹ thuật số 2 đăng tải KHLCNT Gói thầu: Chương trình đi Kiến tập dành cho học sinh Khóa 2024TH Trường Trung cấp Kinh tế - Kỹ thuật số 2 với 1 gói thầu.
25/06/2026 08:59
Trường Trung cấp Kinh tế- Kỹ thuật số 2 công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Mua sắm áo đồng phục của học sinh năm trường trung cấp Kinh tế-Kỹ thuật số 2 năm học 2026-2027.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MAY MẶC PHAN HUỲNH
11/06/2026 18:25
Trường Trung cấp Kinh tế- Kỹ thuật số 2 đăng tải KHLCNT Mua sắm Áo đồng phục của học sinh trường Trung cấp Kinh tế - Kỹ thuật số 2 năm học 2026 – 2027 với 1 gói thầu.
11/06/2026 18:19
Trường Trung cấp Kinh tế- Kỹ thuật số 2 đăng tải KHLCNT Mua sắm Áo đồng phục của học sinh trường Trung cấp Kinh tế - Kỹ thuật số 2 năm học 2026 – 2027 với 1 gói thầu.
08/06/2026 11:29
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Trung cấp Kinh tế- Kỹ thuật số 2 đã đăng tải 8 KHLCNT, trong đó có 15 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Trung cấp Kinh tế- Kỹ thuật số 2 đã đăng tải 1 TBMT trong 1 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 1 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Trung cấp Kinh tế- Kỹ thuật số 2 đã đăng tải 6 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 6 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 5 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Trung cấp Kinh tế- Kỹ thuật số 2 có quan hệ với 12 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Trung cấp Kinh tế- Kỹ thuật số 2 có quan hệ với 2 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Trung cấp Kinh tế- Kỹ thuật số 2 có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Có 3 thứ ngu dốt: không biết những gì mình cần biết, không rành những gì mình biết và biết những gì mình không cần biết. "
La Rochefoucould