Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ BÌNH LÃNG như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 7 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 5 gói thầu, trong đó có 7 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 395.185.500 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 395.185.500 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ BÌNH LÃNG như sau:
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 395.185.500 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 395.185.500 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ BÌNH LÃNG như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 11 KHLCNT trong đó có 7 KHLCNT tự đăng tải, có 4 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 1 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ BÌNH LÃNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn kiểm toán độc lập.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN ĐỊNH GIÁ ĐẠI DƯƠNG
28/07/2026 14:23
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ BÌNH LÃNG công bố kết quả gói thầu Mua sắm hàng hoá, thiết bị cho Trường THCS Bình Lãng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI & DỊCH VỤ, SẢN XUẤT HUY HƯNG
27/07/2026 08:12
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ BÌNH LÃNG đăng tải KHLCNT Mua sắm hàng hoá, thiết bị cho Trường THCS Bình Lãng với 1 gói thầu.
24/07/2026 10:38
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ BÌNH LÃNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN THĂNG LONG
10/06/2026 11:02
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ BÌNH LÃNG đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thi công xây dựng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/05/2026 15:23
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ BÌNH LÃNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Bảo hiểm công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng công ty cổ phần bảo hiểm quân đội
22/05/2026 10:01
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ BÌNH LÃNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ ĐẦU TƯ T&T
22/05/2026 09:57
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ BÌNH LÃNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn thẩm định HSMT và kết quả LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG ĐẠI VIỆT
18/05/2026 15:28
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ BÌNH LÃNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG PHÁT TRIỂN THĂNG LONG
18/05/2026 15:25
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ BÌNH LÃNG đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Sửa chữa Trường THCS Bình Lãng, xã Đại Sơn với 6 gói thầu.
18/05/2026 14:40
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ BÌNH LÃNG công bố kết quả gói thầu Sửa chữa cửa sổ nhôm kính cho trường THCS Bình Lãng.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH ĐÀO THỊ HƯƠNG
20/03/2025 17:20
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ BÌNH LÃNG đăng tải KHLCNT Sửa chữa cửa sổ nhôm kính cho trường THCS Bình Lãng với 1 gói thầu.
17/03/2025 09:41
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ BÌNH LÃNG công bố kết quả gói thầu Sửa chữa cửa đi nhôm kính cho trường THCS Bình Lãng.
- Nhà thầu trúng thầu: Phạm Thị Tính
23/12/2024 08:36
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ BÌNH LÃNG công bố kết quả gói thầu Mua sắm bàn ghế học sinh, hệ bảng trượt ngang, tủ để hoá chất, tủ thư viện, giá treo tranh ảnh cho trường THCS Bình Lãng.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN THÀNH LUÂN
20/12/2024 10:31
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ BÌNH LÃNG đăng tải KHLCNT Sửa chữa cửa đi nhôm kính cho trường THCS Bình Lãng với 1 gói thầu.
18/12/2024 07:59
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ BÌNH LÃNG đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn ghế học sinh, hệ bảng trượt ngang, tủ để hoá chất, tủ thư viện và giá treo tranh ảnh cho trường THCS Bình Lãng với 1 gói thầu.
18/12/2024 07:46
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ BÌNH LÃNG công bố kết quả gói thầu Mua sắm bạt dù sân trường, bạt che nắng, rèm cửa.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH ĐÀO THỊ HƯƠNG
13/12/2024 15:39
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ BÌNH LÃNG đăng tải KHLCNT Mua sắm bạt dù sân trường, bạt che nắng, rèm cửa với 1 gói thầu.
06/12/2024 10:40
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ BÌNH LÃNG công bố kết quả gói thầu Sửa chữa, trát vá, tẩy mốc, đánh ráp, quét lại vôi ve 2 dãy nhà cũ.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH PHẠM THỊ LUYỆN
25/11/2024 08:51
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ BÌNH LÃNG đăng tải KHLCNT Sửa chữa, trát vá, tẩy mốc, đánh ráp, quét lại vôi ve 2 dãy nhà cũ với 1 gói thầu.
25/11/2024 08:48
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ BÌNH LÃNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn kiểm toán độc lập.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN ĐỊNH GIÁ ĐẠI DƯƠNG
28/07/2026 14:23
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ BÌNH LÃNG công bố kết quả gói thầu Mua sắm hàng hoá, thiết bị cho Trường THCS Bình Lãng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI & DỊCH VỤ, SẢN XUẤT HUY HƯNG
27/07/2026 08:12
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ BÌNH LÃNG đăng tải KHLCNT Mua sắm hàng hoá, thiết bị cho Trường THCS Bình Lãng với 1 gói thầu.
24/07/2026 10:38
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ BÌNH LÃNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN THĂNG LONG
10/06/2026 11:02
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ BÌNH LÃNG đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thi công xây dựng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/05/2026 15:23
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ BÌNH LÃNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Bảo hiểm công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng công ty cổ phần bảo hiểm quân đội
22/05/2026 10:01
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ BÌNH LÃNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ ĐẦU TƯ T&T
22/05/2026 09:57
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ BÌNH LÃNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn thẩm định HSMT và kết quả LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG ĐẠI VIỆT
18/05/2026 15:28
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ BÌNH LÃNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG PHÁT TRIỂN THĂNG LONG
18/05/2026 15:25
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ BÌNH LÃNG đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Sửa chữa Trường THCS Bình Lãng, xã Đại Sơn với 6 gói thầu.
18/05/2026 14:40
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ BÌNH LÃNG đã đăng tải 7 KHLCNT, trong đó có 5 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ BÌNH LÃNG đã đăng tải 5 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ BÌNH LÃNG có quan hệ với 4 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ BÌNH LÃNG có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Khi ngoái nhìn về phía sau thấy lòng bị tổn thương và khi nhìn về phía trước thấy lòng sợ hãi, bạn có thể nhìn sang bên cạnh mình và người bạn thân nhất của bạn sẽ có mặt ở đó. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Ngày 31-8-1991 Hội đồng Bộ trưởng ra quyết định "Tổ chức và sắp xếp mạng lưới các trường trong hệ thống giáo dục quốc dân". Mục tiêu nguyên tắc của việc sắp xếp lại mạng lưới là: 1- Việc sắp xếp mạng lưới trường học không nhằm thu hẹp sự phát triển, mà phải tạo điều kiện để tiếp tục mở rộng qui mô, nâng cao chất lượng và hiệu quả của hệ thống giáo dục quốc dân. 2- Xoá bỏ những bất hợp lý đang tồn tại trong mạng lưới trường học. 3- Thực hiện đa dạng hoá các hình thức đào tạo chính quy và không chính quy. 4- Gắn chặt quá trình đào tạo với quá trình sử dụng lực lượng lao động. 5- Cải tiến mạnh mẽ công tác quản lý giáo dục đào tạo từ cơ sở trong trường học đến toàn ngành, theo hướng đảm bảo tính thống nhất.