Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ BÌNH LÃNG như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 11 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 16 gói thầu, trong đó có 9 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 16 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 15 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.601.087.220 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.515.559.220 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,53%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ BÌNH LÃNG như sau:
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.601.087.220 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.515.559.220 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,53%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ BÌNH LÃNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn kiểm toán độc lập của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ BÌNH LÃNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN ĐỊNH GIÁ ĐẠI DƯƠNG
28/07/2026 14:23
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ BÌNH LÃNG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hàng hoá, thiết bị cho Trường THCS Bình Lãng của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ BÌNH LÃNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI & DỊCH VỤ, SẢN XUẤT HUY HƯNG
27/07/2026 08:12
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ BÌNH LÃNG đã đăng tải KHLCNT Mua sắm hàng hoá, thiết bị cho Trường THCS Bình Lãng của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ BÌNH LÃNG với 1 gói thầu.
24/07/2026 10:38
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ BÌNH LÃNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ BÌNH LÃNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN THĂNG LONG
10/06/2026 11:02
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ BÌNH LÃNG đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thi công xây dựng của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ BÌNH LÃNG với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/05/2026 15:23
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ BÌNH LÃNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Bảo hiểm công trình của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ BÌNH LÃNG.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng công ty cổ phần bảo hiểm quân đội
22/05/2026 10:01
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ BÌNH LÃNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát thi công của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ BÌNH LÃNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ ĐẦU TƯ T&T
22/05/2026 09:57
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ BÌNH LÃNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn thẩm định HSMT và kết quả LCNT của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ BÌNH LÃNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG ĐẠI VIỆT
18/05/2026 15:28
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ BÌNH LÃNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ BÌNH LÃNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG PHÁT TRIỂN THĂNG LONG
18/05/2026 15:25
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ BÌNH LÃNG đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Sửa chữa Trường THCS Bình Lãng, xã Đại Sơn của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ BÌNH LÃNG với 6 gói thầu.
18/05/2026 14:40
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ BÌNH LÃNG công bố kết quả gói thầu Sửa chữa cửa sổ nhôm kính cho trường THCS Bình Lãng.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH ĐÀO THỊ HƯƠNG
20/03/2025 17:20
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ BÌNH LÃNG đăng tải KHLCNT Sửa chữa cửa sổ nhôm kính cho trường THCS Bình Lãng với 1 gói thầu.
17/03/2025 09:41
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ BÌNH LÃNG công bố kết quả gói thầu Sửa chữa cửa đi nhôm kính cho trường THCS Bình Lãng.
- Nhà thầu trúng thầu: Phạm Thị Tính
23/12/2024 08:36
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ BÌNH LÃNG công bố kết quả gói thầu Mua sắm bàn ghế học sinh, hệ bảng trượt ngang, tủ để hoá chất, tủ thư viện, giá treo tranh ảnh cho trường THCS Bình Lãng.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN THÀNH LUÂN
20/12/2024 10:31
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ BÌNH LÃNG đăng tải KHLCNT Sửa chữa cửa đi nhôm kính cho trường THCS Bình Lãng với 1 gói thầu.
18/12/2024 07:59
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ BÌNH LÃNG đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn ghế học sinh, hệ bảng trượt ngang, tủ để hoá chất, tủ thư viện và giá treo tranh ảnh cho trường THCS Bình Lãng với 1 gói thầu.
18/12/2024 07:46
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ BÌNH LÃNG công bố kết quả gói thầu Mua sắm bạt dù sân trường, bạt che nắng, rèm cửa.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH ĐÀO THỊ HƯƠNG
13/12/2024 15:39
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ BÌNH LÃNG đăng tải KHLCNT Mua sắm bạt dù sân trường, bạt che nắng, rèm cửa với 1 gói thầu.
06/12/2024 10:40
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ BÌNH LÃNG công bố kết quả gói thầu Sửa chữa, trát vá, tẩy mốc, đánh ráp, quét lại vôi ve 2 dãy nhà cũ.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH PHẠM THỊ LUYỆN
25/11/2024 08:51
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ BÌNH LÃNG đăng tải KHLCNT Sửa chữa, trát vá, tẩy mốc, đánh ráp, quét lại vôi ve 2 dãy nhà cũ với 1 gói thầu.
25/11/2024 08:48
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ BÌNH LÃNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn kiểm toán độc lập của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ BÌNH LÃNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN ĐỊNH GIÁ ĐẠI DƯƠNG
28/07/2026 14:23
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ BÌNH LÃNG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hàng hoá, thiết bị cho Trường THCS Bình Lãng của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ BÌNH LÃNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI & DỊCH VỤ, SẢN XUẤT HUY HƯNG
27/07/2026 08:12
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ BÌNH LÃNG đã đăng tải KHLCNT Mua sắm hàng hoá, thiết bị cho Trường THCS Bình Lãng của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ BÌNH LÃNG với 1 gói thầu.
24/07/2026 10:38
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ BÌNH LÃNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ BÌNH LÃNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN THĂNG LONG
10/06/2026 11:02
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ BÌNH LÃNG đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thi công xây dựng của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ BÌNH LÃNG với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/05/2026 15:23
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ BÌNH LÃNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Bảo hiểm công trình của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ BÌNH LÃNG.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng công ty cổ phần bảo hiểm quân đội
22/05/2026 10:01
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ BÌNH LÃNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát thi công của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ BÌNH LÃNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ ĐẦU TƯ T&T
22/05/2026 09:57
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ BÌNH LÃNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn thẩm định HSMT và kết quả LCNT của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ BÌNH LÃNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG ĐẠI VIỆT
18/05/2026 15:28
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ BÌNH LÃNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ BÌNH LÃNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG PHÁT TRIỂN THĂNG LONG
18/05/2026 15:25
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ BÌNH LÃNG đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Sửa chữa Trường THCS Bình Lãng, xã Đại Sơn của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ BÌNH LÃNG với 6 gói thầu.
18/05/2026 14:40
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ BÌNH LÃNG là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ BÌNH LÃNG là chủ đầu tư của 11 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 7 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 4 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ BÌNH LÃNG là chủ đầu tư của 1 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ BÌNH LÃNG là chủ đầu tư của 16 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ BÌNH LÃNG có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ BÌNH LÃNG là chủ đầu tư có quan hệ với 13 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Khi một người chia sẻ, tất cả mọi người đều thắng. "
Jim Rohn
Sự kiện trong nước: Đồng chí Lê Hồng Phong tên thật là Lê Huy Doãn, sinh năm 1902 tại Hưng Nguyên, Nghệ An. Giác ngộ cách mạng khi còn là công nhân nhà máy Diêm (Vinh). Tháng 1-1924, đồng chí cùng Phạm Hồng Thái sang Xiêm, rồi qua Quảng Châu. Tháng 4-1924 được kết nạp vào Tâm Tâm Xã. Đồng chí được Nguyễn Ái Quốc chọn đưa vào cộng sản Đoàn và cử đi học Trường quân sự Hoàng Phố. Năm 1926, đồng chí sang Liên Xô học trường không quân, sau đó là trường đại học Phương Đông (Liên Xô). Năm 1932 đồng chí lại qua Trung Quốc hoạt động. Năm 1934 đồng chí phụ trách Ban lãnh đạo hải ngoại của Đảng được thành lập tại Ma Cao. Tháng 7-1935 đồng chí mang bí danh Hải An tham dự Đại hội Quốc tế Cộng sản họp tại Mátxcơva với tư cách là đại biểu Đông Dương và được bầu làm Uỷ viên Ban Chấp hành Quốc tế Cộng sản. Tháng 1-1936, đồng chí trở lại Trung Quốc triệu tập hội nghị Trung ương Đảng họp tại Thượng Hải rồi trở về nước hoạt động. Giữa năm 1938, đồng chí bị bắt ở Chợ Lớn và bị kết án 10 tháng tù. Ra khỏi tù, đồng chí trở về quê, rồi lại bị bắt vào ngày 29-9-1939 và bị kết án 5 năm tù, đày ra Côn Đảo. Sau ba năm bị tù đày, đồng chí Lê Hồng Phong đã hy sinh vào trưa ngày 6-9-1942 Đồng chí Lê Hồng Phong là một cán bộ lãnh đạo xuất sắc của Đảng. Đồng chí luôn nêu cao khí tiết cách mạng trước kẻ thù. Trước khi vĩnh biệt cuộc đời đồng chí đã dồn hết sức tàn nói to sang buồng giam bên cạnh: "Chào các đồng chí! Nhờ báo cáo với Đảng rằng đến giờ phút cuối cùng, Lê Hồng Phong vẫn một lòng tin tưởng ở thắng lợi vẻ vang của Cách mạng".
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026