Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ LÊ LỢI như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 2 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 1 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 3 gói thầu, trong đó có 1 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 2 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.967.250.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.967.250.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ LÊ LỢI như sau:
- Có quan hệ với 2 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.967.250.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.967.250.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ LÊ LỢI như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 12 KHLCNT trong đó có 1 KHLCNT tự đăng tải, có 11 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 1 TBMT trong đó tự mời thầu 1 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ LÊ LỢI công bố kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn cho học sinh bán trú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN HẢO PHÁT CATERING
27/08/2026 15:31
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ LÊ LỢI đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn cho học sinh bán trú tại Trường Trung học cơ sở Lê Lợi năm học 2026-2027 với 1 gói thầu.
20/08/2026 15:55
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ LÊ LỢI công bố kết quả gói thầu Dịch vụ tham quan tìm hiểu văn hóa, lịch sử và trải nghiệm cho học sinh Trường THCS Lê Lợi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ DU LỊCH MÂY BỐN PHƯƠNG
12/11/2025 10:53
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ LÊ LỢI đăng tải KHLCNT Dịch vụ tham quan tìm hiểu văn hóa, lịch sử và trải nghiệm cho học sinh Trường THCS Lê Lợi với 1 gói thầu.
08/11/2025 09:49
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ LÊ LỢI đăng tải KHLCNT Tổ chức chương trình hoạt động trải nghiệm cho học sinh năm học 2025-2026 với 1 gói thầu.
08/11/2025 09:39
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ LÊ LỢI đăng tải KHLCNT Tổ chức chương trình hoạt động trải nghiệm cho học sinh năm học 2025-2026 với 1 gói thầu.
08/11/2025 09:14
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ LÊ LỢI đăng tải KHLCNT Tổ chức chương trình hoạt động trải nghiệm cho học sinh năm học 2025-2026 với 1 gói thầu.
08/11/2025 09:13
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ LÊ LỢI đăng tải KHLCNT Tổ chức Chương trình hoạt động trải nghiệm cho học sinh năm học 2025-2026 với 1 gói thầu.
08/11/2025 09:09
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ LÊ LỢI đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn cho học sinh bán trú tại Trường THCS Lê Lợi năm học 2025-2026 với 1 gói thầu.
07/11/2025 08:43
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ LÊ LỢI công bố kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn cho học sinh bán trú tại Trường THCS Lê Lợi năm học 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HẢO PHÁT
08/09/2025 17:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ LÊ LỢI công bố kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn cho học sinh bán trú tại Trường THCS Lê Lợi năm học 2024-2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HẢO PHÁT
05/11/2024 13:18
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ LÊ LỢI công bố KQMT gói thầu Cung cấp suất ăn cho học sinh bán trú tại Trường THCS Lê Lợi năm học 2024-2025 với 1 nhà thầu tham gia.
28/10/2024 15:12
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ LÊ LỢI đăng tải TBMT Cung cấp suất ăn cho học sinh bán trú tại Trường THCS Lê Lợi năm học 2024-2025 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
17/10/2024 17:27
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ LÊ LỢI đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn cho học sinh bán trú tại Trường THCS Lê Lợi năm học 2024-2025 với 3 gói thầu.
17/10/2024 12:40
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ LÊ LỢI công bố kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn cho học sinh bán trú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN HẢO PHÁT CATERING
27/08/2026 15:31
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ LÊ LỢI đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn cho học sinh bán trú tại Trường Trung học cơ sở Lê Lợi năm học 2026-2027 với 1 gói thầu.
20/08/2026 15:55
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ LÊ LỢI công bố kết quả gói thầu Dịch vụ tham quan tìm hiểu văn hóa, lịch sử và trải nghiệm cho học sinh Trường THCS Lê Lợi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ DU LỊCH MÂY BỐN PHƯƠNG
12/11/2025 10:53
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ LÊ LỢI đăng tải KHLCNT Dịch vụ tham quan tìm hiểu văn hóa, lịch sử và trải nghiệm cho học sinh Trường THCS Lê Lợi với 1 gói thầu.
08/11/2025 09:49
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ LÊ LỢI đăng tải KHLCNT Tổ chức chương trình hoạt động trải nghiệm cho học sinh năm học 2025-2026 với 1 gói thầu.
08/11/2025 09:39
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ LÊ LỢI đăng tải KHLCNT Tổ chức chương trình hoạt động trải nghiệm cho học sinh năm học 2025-2026 với 1 gói thầu.
08/11/2025 09:14
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ LÊ LỢI đăng tải KHLCNT Tổ chức chương trình hoạt động trải nghiệm cho học sinh năm học 2025-2026 với 1 gói thầu.
08/11/2025 09:13
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ LÊ LỢI đăng tải KHLCNT Tổ chức Chương trình hoạt động trải nghiệm cho học sinh năm học 2025-2026 với 1 gói thầu.
08/11/2025 09:09
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ LÊ LỢI đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn cho học sinh bán trú tại Trường THCS Lê Lợi năm học 2025-2026 với 1 gói thầu.
07/11/2025 08:43
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ LÊ LỢI công bố kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn cho học sinh bán trú tại Trường THCS Lê Lợi năm học 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HẢO PHÁT
08/09/2025 17:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ LÊ LỢI đã đăng tải 1 KHLCNT, trong đó có 3 gói thầu. Xem đầy đủ danh sách tại đây
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ LÊ LỢI đã đăng tải 1 TBMT trong 1 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 1 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ LÊ LỢI đã đăng tải 2 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 2 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ LÊ LỢI có quan hệ với 2 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ LÊ LỢI có quan hệ với 1 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ LÊ LỢI có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info
"Chúng ta tha thứ cho người làm đau mình, nhưng chưa bao giờ quên được nỗi đau đó. "
Gia Đoàn