Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Trung học cơ sở Trần Văn Ơn như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 30 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 13 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 24 gói thầu, trong đó có 11 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 15 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 13 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 4 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 4 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 75,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 25,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.872.945.400 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.804.110.400 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,68%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Trung học cơ sở Trần Văn Ơn như sau:
- Có quan hệ với 30 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 75,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 25,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.872.945.400 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.804.110.400 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,68%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường Trung học cơ sở Trần Văn Ơn như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 41 KHLCNT trong đó có 11 KHLCNT tự đăng tải, có 30 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 13 TBMT trong đó tự mời thầu 2 TBMT, có 11 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trường Trung học cơ sở Trần Văn Ơn công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ thuê lại người lao động.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CUNG ỨNG NHÂN LỰC NHÂN KIỆT
28/08/2026 16:15
Trường Trung học cơ sở Trần Văn Ơn công bố kết quả gói thầu Sửa chữa Trường THCS Trần Văn Ơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG HÙNG QUANG
25/08/2026 21:06
Trường Trung học cơ sở Trần Văn Ơn đăng tải KHLCNT Sửa chữa Trường THCS Trần Văn Ơn với 1 gói thầu.
25/08/2026 20:51
Trường Trung học cơ sở Trần Văn Ơn công bố kết quả gói thầu Mua sắm hệ tủ trang trí, hệ vách treo, hệ vách ốp tường.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI TRANG TRÍ NỘI THẤT NHẬT MINH
18/08/2026 13:21
Trường Trung học cơ sở Trần Văn Ơn công bố kết quả gói thầu Mua sắm bàn ghế học sinh 2 chỗ ghế rời.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI ĐẠI THIÊN BẢO
18/08/2026 13:13
Trường Trung học cơ sở Trần Văn Ơn đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn ghế học sinh 02 chỗ (ghế rời) và hệ tủ trang trí, hệ vách treo, hệ vách ốp tường cho Trường Trung học cơ sở Trần Văn Ơn năm 2026 với 2 gói thầu.
18/08/2026 11:34
Trường Trung học cơ sở Trần Văn Ơn đăng tải TBMT Cung cấp dịch vụ thuê lại người lao động theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
12/08/2026 20:20
Trường Trung học cơ sở Trần Văn Ơn đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ thuê lại người lao động phục vụ tại Trường Trung học cơ sở Trần Văn Ơn năm 2026-2027 với 1 gói thầu.
12/08/2026 16:52
Trường Trung học cơ sở Trần Văn Ơn đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ thuê lại người lao động phục vụ tại Trường Trung học cơ sở Trần Văn Ơn năm 2026-2027 với 1 gói thầu.
11/08/2026 16:36
Trường Trung học cơ sở Trần Văn Ơn công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ tổ chức khám sức khỏe cho Viên chức, Người lao động.
- Nhà thầu trúng thầu: TRẠM Y TẾ PHƯỜNG TÂN ĐỊNH
03/08/2026 15:28
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Trung học cơ sở Trần Văn Ơn công bố kết quả gói thầu Tổ chức nghỉ dưỡng du lịch cho viên chức và người lao động của Trường Trung học cơ sở Trần Văn Ơn năm 2025 tại Phan Thiết.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DU LỊCH COCOTOUR
28/05/2025 15:58
Trường Trung học cơ sở Trần Văn Ơn đăng tải KHLCNT Tổ chức nghỉ dưỡng cho viên chức và người lao động của Trường Trung học cơ sở Trần Văn Ơn năm 2025 tại Phan Thiết với 1 gói thầu.
28/05/2025 15:45
Trường Trung học cơ sở Trần Văn Ơn đăng tải KHLCNT Mua sắm hàng hoá, dịch vụ phục vụ cho học sinh tại Trường Trung học cơ sở Trần Văn Ơn năm học 2024-2025 với 8 gói thầu.
27/09/2024 20:12
Trường Trung học cơ sở Trần Văn Ơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định
E-HSMT và KQLCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ THI CÔNG XÂY DỰNG THIÊN PHÚC
24/09/2024 21:33
Trường Trung học cơ sở Trần Văn Ơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập
E-HSMT và đánh giá
E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN NGỌC NHI
24/09/2024 21:30
Trường Trung học cơ sở Trần Văn Ơn đăng tải KHLCNT Mua sắm hàng hoá, dịch vụ phục vụ cho học sinh tại Trường Trung học cơ sở Trần Văn Ơn năm học 2024-2025 với 8 gói thầu.
24/09/2024 21:17
Trường Trung học cơ sở Trần Văn Ơn công bố kết quả gói thầu Thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ ĐẤU THẦU ĐĂNG KHOA
17/09/2024 16:26
Trường Trung học cơ sở Trần Văn Ơn công bố kết quả gói thầu Lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - ĐÀO TẠO - QUẢN LÝ XÂY DỰNG MINH ĐẠO
17/09/2024 16:23
Trường Trung học cơ sở Trần Văn Ơn đăng tải KHLCNT Cung cấp thực phẩm tươi sống cho học sinh bán trú tại Trường Trung học cơ sở Trần Văn Ơn năm học 2024 - 2025 với 3 gói thầu.
17/09/2024 16:19
Trường Trung học cơ sở Trần Văn Ơn công bố kết quả gói thầu Tổ chức khám sức khỏe cho nhân viên năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM Y TẾ QUẬN 1
02/08/2024 08:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Trung học cơ sở Trần Văn Ơn công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ thuê lại người lao động.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CUNG ỨNG NHÂN LỰC NHÂN KIỆT
28/08/2026 16:15
Trường Trung học cơ sở Trần Văn Ơn công bố kết quả gói thầu Sửa chữa Trường THCS Trần Văn Ơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG HÙNG QUANG
25/08/2026 21:06
Trường Trung học cơ sở Trần Văn Ơn đăng tải KHLCNT Sửa chữa Trường THCS Trần Văn Ơn với 1 gói thầu.
25/08/2026 20:51
Trường Trung học cơ sở Trần Văn Ơn công bố kết quả gói thầu Mua sắm hệ tủ trang trí, hệ vách treo, hệ vách ốp tường.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI TRANG TRÍ NỘI THẤT NHẬT MINH
18/08/2026 13:21
Trường Trung học cơ sở Trần Văn Ơn công bố kết quả gói thầu Mua sắm bàn ghế học sinh 2 chỗ ghế rời.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI ĐẠI THIÊN BẢO
18/08/2026 13:13
Trường Trung học cơ sở Trần Văn Ơn đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn ghế học sinh 02 chỗ (ghế rời) và hệ tủ trang trí, hệ vách treo, hệ vách ốp tường cho Trường Trung học cơ sở Trần Văn Ơn năm 2026 với 2 gói thầu.
18/08/2026 11:34
Trường Trung học cơ sở Trần Văn Ơn đăng tải TBMT Cung cấp dịch vụ thuê lại người lao động theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
12/08/2026 20:20
Trường Trung học cơ sở Trần Văn Ơn đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ thuê lại người lao động phục vụ tại Trường Trung học cơ sở Trần Văn Ơn năm 2026-2027 với 1 gói thầu.
12/08/2026 16:52
Trường Trung học cơ sở Trần Văn Ơn đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ thuê lại người lao động phục vụ tại Trường Trung học cơ sở Trần Văn Ơn năm 2026-2027 với 1 gói thầu.
11/08/2026 16:36
Trường Trung học cơ sở Trần Văn Ơn công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ tổ chức khám sức khỏe cho Viên chức, Người lao động.
- Nhà thầu trúng thầu: TRẠM Y TẾ PHƯỜNG TÂN ĐỊNH
03/08/2026 15:28
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Trung học cơ sở Trần Văn Ơn đã đăng tải 13 KHLCNT, trong đó có 24 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Trung học cơ sở Trần Văn Ơn đã đăng tải 4 TBMT trong 4 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 2 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Trung học cơ sở Trần Văn Ơn đã đăng tải 15 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 15 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 13 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Trung học cơ sở Trần Văn Ơn có quan hệ với 30 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Trung học cơ sở Trần Văn Ơn có quan hệ với 2 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Trung học cơ sở Trần Văn Ơn có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Người cán bộ cách mạng phải có đạo đức cách mạng. Phải giữ vững đạo đức cách mạng mới là người cán bộ cách mạng chân chính. Đạo đức cách mạng có thể nói tóm tắt là: Nhận rõ phải, trái. Giữ vững lập trường. Tận trung với nước. Tận hiếu với dân. "
Hồ Chí Minh