Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG BÃI CHÁY như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 17 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 5 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 12 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 11 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 9 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,33%, Xây lắp 0%, Tư vấn 66,67%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.046.358.700 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.009.248.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,55%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG BÃI CHÁY như sau:
- Có quan hệ với 17 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,33%, Xây lắp 0%, Tư vấn 66,67%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.046.358.700 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.009.248.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,55%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG BÃI CHÁY như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 11 KHLCNT trong đó có 5 KHLCNT tự đăng tải, có 6 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 5 TBMT trong đó tự mời thầu 3 TBMT, có 2 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 0 gói thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG BÃI CHÁY công bố kết quả gói thầu Mua sắm bàn ghế học sinh, bàn ghế giáo viên, bảng từ của Trường THPT Bãi Cháy.
- Nhà thầu trúng thầu: CỬA HÀNG NỘI THẤT VÀ THIẾT BỊ GIÁO DỤC CÔNG MINH
22/08/2026 07:39
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG BÃI CHÁY đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn ghế học sinh, bàn ghế giáo viên, bảng điện tử của trường THPT Bãi Cháy với 1 gói thầu.
19/08/2026 10:06
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG BÃI CHÁY công bố kết quả gói thầu Sửa chữa tường rào của Trường THPT Bãi Cháy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ THIẾT KẾ KIẾN TRÚC ACC
08/12/2025 11:18
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG BÃI CHÁY đăng tải KHLCNT Sửa chữa tường rào của Trường THPT Bãi Cháy với 1 gói thầu.
08/12/2025 10:44
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG BÃI CHÁY công bố kết quả gói thầu Sửa chữa hệ thống camera của Trường THPT Bãi Cháy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ Á CHÂU
04/11/2025 20:59
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG BÃI CHÁY đăng tải KHLCNT Sửa chữa hệ thống camera của Trường THPT Bãi Cháy với 1 gói thầu.
04/11/2025 17:13
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG BÃI CHÁY công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu cấp trung học phổ thông năm 2025 của trường THPT Bãi Cháy.
19/09/2025 15:05
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG BÃI CHÁY công bố kết quả gói thầu Cung cấp nước uống phục vụ học sinh năm học 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TM NƯỚC KHOÁNG MHC - VIỆT NAM
18/09/2025 17:26
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG BÃI CHÁY đăng tải KHLCNT Cung cấp nước uống phục vụ học sinh năm học 2025-2026 với 1 gói thầu.
16/09/2025 22:05
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG BÃI CHÁY đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu cấp trung học phổ thông năm 2025 của trường THPT Bãi Cháy với 1 gói thầu.
29/08/2025 15:55
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG BÃI CHÁY công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập Hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu gói thầu thi công xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG QN
03/07/2025 15:54
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG BÃI CHÁY công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ TƯ VẤN XÂY DỰNG VIỆT NAM
03/07/2025 11:13
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG BÃI CHÁY công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Bảo hiểm công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng công ty Cổ phần Bảo hiểm Sài Gòn - Hà Nội
03/07/2025 11:01
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG BÃI CHÁY công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm định Hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu thi công xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG 2.85
03/07/2025 10:58
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG BÃI CHÁY công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn Quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN KIẾN TRÚC VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG QUẢNG NINH
03/07/2025 10:51
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG BÃI CHÁY đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Sửa chữa nhà hiệu bộ, nhà học A, B, C, E, nhà thư viện, nhà đa năng và các hạng mục phụ trợ - Trường THPT Bãi Cháy với 6 gói thầu.
25/06/2025 21:28
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG BÃI CHÁY công bố kết quả gói thầu Khám sức khỏe định kỳ cho cán bộ, giáo viên, nhân viên năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: Bệnh viện Bãi Cháy
28/12/2024 22:39
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG BÃI CHÁY công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị dạy học tối thiếu năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ XNK TÂN TIẾN
25/12/2024 12:29
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG BÃI CHÁY đăng tải KHLCNT Khám sức khỏe định kỳ cho cán bộ, giáo viên, nhân viên năm 2024 với 1 gói thầu.
13/12/2024 22:30
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG BÃI CHÁY công bố KQMT gói thầu Mua sắm thiết bị dạy học tối thiếu năm 2024 với 1 nhà thầu tham gia.
07/12/2024 11:45
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG BÃI CHÁY công bố kết quả gói thầu Mua sắm bàn ghế học sinh, bàn ghế giáo viên, bảng từ của Trường THPT Bãi Cháy.
- Nhà thầu trúng thầu: CỬA HÀNG NỘI THẤT VÀ THIẾT BỊ GIÁO DỤC CÔNG MINH
22/08/2026 07:39
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG BÃI CHÁY đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn ghế học sinh, bàn ghế giáo viên, bảng điện tử của trường THPT Bãi Cháy với 1 gói thầu.
19/08/2026 10:06
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG BÃI CHÁY công bố kết quả gói thầu Sửa chữa tường rào của Trường THPT Bãi Cháy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ THIẾT KẾ KIẾN TRÚC ACC
08/12/2025 11:18
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG BÃI CHÁY đăng tải KHLCNT Sửa chữa tường rào của Trường THPT Bãi Cháy với 1 gói thầu.
08/12/2025 10:44
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG BÃI CHÁY công bố kết quả gói thầu Sửa chữa hệ thống camera của Trường THPT Bãi Cháy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ Á CHÂU
04/11/2025 20:59
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG BÃI CHÁY đăng tải KHLCNT Sửa chữa hệ thống camera của Trường THPT Bãi Cháy với 1 gói thầu.
04/11/2025 17:13
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG BÃI CHÁY công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu cấp trung học phổ thông năm 2025 của trường THPT Bãi Cháy.
19/09/2025 15:05
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG BÃI CHÁY công bố kết quả gói thầu Cung cấp nước uống phục vụ học sinh năm học 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TM NƯỚC KHOÁNG MHC - VIỆT NAM
18/09/2025 17:26
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG BÃI CHÁY đăng tải KHLCNT Cung cấp nước uống phục vụ học sinh năm học 2025-2026 với 1 gói thầu.
16/09/2025 22:05
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG BÃI CHÁY đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu cấp trung học phổ thông năm 2025 của trường THPT Bãi Cháy với 1 gói thầu.
29/08/2025 15:55
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG BÃI CHÁY đã đăng tải 5 KHLCNT, trong đó có 12 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG BÃI CHÁY đã đăng tải 3 TBMT trong 2 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 3 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG BÃI CHÁY đã đăng tải 11 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 11 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 9 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG BÃI CHÁY có quan hệ với 17 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG BÃI CHÁY có quan hệ với 4 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG BÃI CHÁY có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Cười là liều thuốc bổ, là sự giải thoát, và là sự chấm dứt khổ đau. "
Ecclesiastes