Tìm kiếm thông tin bên mời thầu

Danh sách bên mời thầu tại Phường Bãi Cháy, Thành phố Hạ Long, Quảng Ninh
[Tổng số: 40]

Mã cơ quan Tên bên mời thầu Địa chỉ Thời gian phê duyệt
vn5700519093
02/12/2024
vn5701940667
22/10/2024
vn5702140215
Kiot C248A, 248B Khu phố Cổ, Phường Bãi Cháy, Thành phố Hạ Long, Quảng Ninh
12/07/2024
vnz000035082
10/07/2024
vn5700676434
17/04/2024
vn5700618908
15/04/2024
vnz000033663
A2, Lô 3, Khu đô thị Hùng Thắng II, Phường Bãi Cháy, Thành phố Hạ Long, Quảng Ninh
09/04/2024
vn5700671901
26/01/2024
vn5700618640
15/01/2024
vn5701336494
14/12/2023
vn5701299669
25/10/2023
vnz000030740
19/09/2023
vnz000030747
19/09/2023
vn5700688013
07/07/2023
vn5700101817
10/10/2022
vnz000024468
19/09/2022
Z026320
vn5700101690
12/06/2022
Z060540
vnz000017066
13/05/2022
Z052223
vn5700101718
13/05/2022
Z001682
vnz000013538
25/04/2022
QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây