Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Tiểu học Bãi Cháy như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 5 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 6 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.607.583.116 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.565.868.316 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,55%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Tiểu học Bãi Cháy như sau:
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.607.583.116 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.565.868.316 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,55%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường Tiểu học Bãi Cháy như sau:
- Là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 12 KHLCNT trong đó có 5 KHLCNT tự đăng tải, có 7 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 2 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 2 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường Tiểu học Bãi Cháy đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm sách giáo khoa cho học sinh Trường tiểu học Bãi Cháy năm học 2026-2027 của chủ đầu tư Trường Tiểu học Bãi Cháy.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Sách và thiết bị trường học Quảng Ninh
15/07/2026 12:11
Trường Tiểu học Bãi Cháy đăng tải TBMT Mua sắm sách giáo khoa cho học sinh Trường tiểu học Bãi Cháy năm học 2026-2027 theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
07/07/2026 14:02
Trường Tiểu học Bãi Cháy đăng tải KHLCNT Mua sắm sách giáo khoa cho học sinh Trường tiểu học Bãi Cháy năm học 2026-2027 với 1 gói thầu.
06/07/2026 21:43
Trường Tiểu học Bãi Cháy công bố kết quả gói thầu Cung cấp sữa uống cho học sinh Trường Tiểu học Bãi Cháy năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại và dịch vụ Sinh Phượng
23/02/2026 09:59
Trường Tiểu học Bãi Cháy đăng tải TBMT Cung cấp sữa uống cho học sinh Trường Tiểu học Bãi Cháy năm 2026 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
02/02/2026 16:58
Trường Tiểu học Bãi Cháy đăng tải KHLCNT Cung cấp sữa uống cho học sinh trường Tiểu học Bãi Cháy năm 2026 với 1 gói thầu.
30/01/2026 14:56
Chủ đầu tư Trường Tiểu học Bãi Cháy đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa trường Tiểu học Bãi Cháy năm học 2025-2026, phường Bãi Cháy, tỉnh Quảng Ninh.
19/09/2025 22:22
Trường Tiểu học Bãi Cháy công bố kết quả gói thầu Mua nước uống học sinh năm học 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TM NƯỚC KHOÁNG MHC - VIỆT NAM
12/09/2025 15:43
Trường Tiểu học Bãi Cháy đăng tải KHLCNT Mua nước uống cho học sinh năm học 2025-2026 tại Trường Tiểu học Bãi Cháy với 1 gói thầu.
12/09/2025 15:40
Trường Tiểu học Bãi Cháy công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Kiểm toán công trình sửa chữa trường Tiểu học Bãi Cháy năm học 2025-2026, Phường Bãi Cháy, tỉnh Quảng Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ THẨM ĐỊNH GIÁ VIỆT NAM
08/09/2025 09:03
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Tiểu học Bãi Cháy công bố kết quả gói thầu Mua sắm sách giáo khoa cho học sinh Trường tiểu học Bãi Cháy năm học 2026-2027.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Sách và thiết bị trường học Quảng Ninh
15/07/2026 12:11
Trường Tiểu học Bãi Cháy công bố kết quả gói thầu Mua suất ăn phục vụ bán trú.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CƠ SỞ CHẾ BIẾN SUẤT ĂN AN PHÚ 2
25/02/2025 16:02
Trường Tiểu học Bãi Cháy công bố kết quả gói thầu Mua nước uống.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TM NƯỚC KHOÁNG MHC - VIỆT NAM
25/02/2025 15:59
Trường Tiểu học Bãi Cháy đăng tải KHLCNT Mua suất ăn phục vụ bán trú cho học sinh năm học 2024-2025 tại Trường Tiểu học Bãi Cháy với 1 gói thầu.
25/02/2025 15:56
Trường Tiểu học Bãi Cháy đăng tải KHLCNT Mua nước uống cho học sinh năm học 2024-2025 tại Trường Tiểu học Bãi Cháy với 1 gói thầu.
25/02/2025 15:54
Trường Tiểu học Bãi Cháy công bố kết quả gói thầu Giáo dục kỹ năng sống ngoài giờ chính khoá năm học 2024-2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần đào tạo E - Connect Quảng Ninh
18/02/2025 10:20
Trường Tiểu học Bãi Cháy đăng tải KHLCNT Giáo dục kỹ năng sống ngoài giờ chính khoá năm học 2024-2025 tại Trường Tiểu học Bãi Cháy với 1 gói thầu.
18/02/2025 10:19
Trường Tiểu học Bãi Cháy công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Cung cấp suất ăn cho học sinh bán trú trường Tiểu học Bãi Cháy năm học 2023 - 2024 (Từ ngày 01/01/2024 đến ngày 31/05/2024).
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CƠ SỞ CHẾ BIẾN SUẤT ĂN AN PHÚ 2
19/01/2024 15:25
Trường Tiểu học Bãi Cháy đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn cho học sinh bán trú trường Tiểu học Bãi Cháy năm học 2023 - 2024 (Từ ngày 01/01/2024 đến ngày 31/05/2024) với 3 gói thầu.
05/01/2024 16:41
Trường Tiểu học Bãi Cháy đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn cho học sinh bán trú trường Tiểu học Bãi Cháy năm học 2023 - 2024 (Từ ngày 01/01/2024 đến ngày 31/05/2024) với 3 gói thầu.
11/11/2023 08:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường Tiểu học Bãi Cháy đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm sách giáo khoa cho học sinh Trường tiểu học Bãi Cháy năm học 2026-2027 của chủ đầu tư Trường Tiểu học Bãi Cháy.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Sách và thiết bị trường học Quảng Ninh
15/07/2026 12:11
Trường Tiểu học Bãi Cháy đăng tải TBMT Mua sắm sách giáo khoa cho học sinh Trường tiểu học Bãi Cháy năm học 2026-2027 theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
07/07/2026 14:02
Trường Tiểu học Bãi Cháy đăng tải KHLCNT Mua sắm sách giáo khoa cho học sinh Trường tiểu học Bãi Cháy năm học 2026-2027 với 1 gói thầu.
06/07/2026 21:43
Trường Tiểu học Bãi Cháy công bố kết quả gói thầu Cung cấp sữa uống cho học sinh Trường Tiểu học Bãi Cháy năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại và dịch vụ Sinh Phượng
23/02/2026 09:59
Trường Tiểu học Bãi Cháy đăng tải TBMT Cung cấp sữa uống cho học sinh Trường Tiểu học Bãi Cháy năm 2026 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
02/02/2026 16:58
Trường Tiểu học Bãi Cháy đăng tải KHLCNT Cung cấp sữa uống cho học sinh trường Tiểu học Bãi Cháy năm 2026 với 1 gói thầu.
30/01/2026 14:56
Chủ đầu tư Trường Tiểu học Bãi Cháy đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa trường Tiểu học Bãi Cháy năm học 2025-2026, phường Bãi Cháy, tỉnh Quảng Ninh.
19/09/2025 22:22
Trường Tiểu học Bãi Cháy công bố kết quả gói thầu Mua nước uống học sinh năm học 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TM NƯỚC KHOÁNG MHC - VIỆT NAM
12/09/2025 15:43
Trường Tiểu học Bãi Cháy đăng tải KHLCNT Mua nước uống cho học sinh năm học 2025-2026 tại Trường Tiểu học Bãi Cháy với 1 gói thầu.
12/09/2025 15:40
Trường Tiểu học Bãi Cháy công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Kiểm toán công trình sửa chữa trường Tiểu học Bãi Cháy năm học 2025-2026, Phường Bãi Cháy, tỉnh Quảng Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ THẨM ĐỊNH GIÁ VIỆT NAM
08/09/2025 09:03
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu học Bãi Cháy đã đăng tải 5 KHLCNT, trong đó có 6 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu học Bãi Cháy đã đăng tải 5 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu học Bãi Cháy có quan hệ với 11 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu học Bãi Cháy có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info
"Muốn đo lường cá tính thực sự của một người, chỉ cần quan sát anh ta thừa nhận những việc anh ta làm khi không có người phát hiện. "
Markle (Anh)
Sự kiện trong nước: Ngày 31-8-1991 Hội đồng Bộ trưởng ra quyết định "Tổ chức và sắp xếp mạng lưới các trường trong hệ thống giáo dục quốc dân". Mục tiêu nguyên tắc của việc sắp xếp lại mạng lưới là: 1- Việc sắp xếp mạng lưới trường học không nhằm thu hẹp sự phát triển, mà phải tạo điều kiện để tiếp tục mở rộng qui mô, nâng cao chất lượng và hiệu quả của hệ thống giáo dục quốc dân. 2- Xoá bỏ những bất hợp lý đang tồn tại trong mạng lưới trường học. 3- Thực hiện đa dạng hoá các hình thức đào tạo chính quy và không chính quy. 4- Gắn chặt quá trình đào tạo với quá trình sử dụng lực lượng lao động. 5- Cải tiến mạnh mẽ công tác quản lý giáo dục đào tạo từ cơ sở trong trường học đến toàn ngành, theo hướng đảm bảo tính thống nhất.