Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường trung học phổ thông Chu Văn An như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Đã công bố 7 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 15 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 41 gói thầu, trong đó có 12 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 12 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 11 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 23 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 23 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.469.989.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.461.329.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,59%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường trung học phổ thông Chu Văn An như sau:
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.469.989.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.461.329.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,59%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường trung học phổ thông Chu Văn An như sau:
- Là chủ đầu tư của 7 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 25 KHLCNT trong đó có 15 KHLCNT tự đăng tải, có 10 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 5 TBMT trong đó tự mời thầu 1 TBMT, có 4 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trường trung học phổ thông Chu Văn An công bố kết quả gói thầu Tư vấn QLDA.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG TRẦN GIA PHÁT
24/05/2026 17:17
Trường trung học phổ thông Chu Văn An công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG GIA KHANG BMT
24/05/2026 17:16
Trường trung học phổ thông Chu Văn An công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XD TMDV TRƯỜNG THỌ
24/05/2026 17:13
Chủ đầu tư Trường trung học phổ thông Chu Văn An đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Dự án: Trường THPT Chu Văn An; hạng mục: Sửa chữa Nhà đa chức năng.
21/05/2026 15:15
Trường trung học phổ thông Chu Văn An đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án:Trường THPT Chu Văn An; hạng mục: Sửa chữa Nhà đa chức năng với 3 gói thầu.
21/05/2026 15:11
Trường trung học phổ thông Chu Văn An công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ NỘI THẤT KINH NAM
15/05/2026 14:48
Trường trung học phổ thông Chu Văn An công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG TRẦN GIA PHÁT
15/05/2026 14:44
Trường trung học phổ thông Chu Văn An công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG GIA KHANG BMT
15/05/2026 14:39
Trường trung học phổ thông Chu Văn An đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng
Công trình: Trường THPT Chu Văn An, hạng mục: Sửa chữa phòng học 12 phòng – khu B với 3 gói thầu.
15/05/2026 14:33
Chủ đầu tư Trường trung học phổ thông Chu Văn An đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Dự án: Trường THPT Chu Văn An, hạng mục: Sửa chữa phòng học 12 phòng – khu B..
15/05/2026 14:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường trung học phổ thông Chu Văn An đăng tải KHLCNT Trường THPT Chu Văn An; Hạng mục: Sửa chữa dãy 18 phòng học với 3 gói thầu.
30/06/2025 10:06
Trường trung học phổ thông Chu Văn An công bố kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG TRẦN GIA PHÁT
16/05/2025 16:03
Trường trung học phổ thông Chu Văn An công bố kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ PHÚ NGUYÊN
16/05/2025 15:57
Trường trung học phổ thông Chu Văn An công bố kết quả gói thầu Quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRẮC ĐỊA VÀ XÂY DỰNG DUY NAM
16/05/2025 15:52
Trường trung học phổ thông Chu Văn An đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu một số gói thầu tư vấn, thi công dự án: Trường THPT Chu Văn An; Hạng mục: Sửa nhà để xe cán bộ, giáo viên với 3 gói thầu.
16/05/2025 15:41
Trường trung học phổ thông Chu Văn An đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu một số gói tư vấn, thi công dự án: Trường THPT Chu Văn An; Hạng mục: Sửa nhà để xe cán bộ, giáo viên với 3 gói thầu.
14/05/2025 16:27
Trường trung học phổ thông Chu Văn An công bố kết quả gói thầu Chi phí thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG NGUYÊN AN
25/04/2025 15:41
Trường trung học phổ thông Chu Văn An công bố kết quả gói thầu Chi phí lập báo cáo KTKT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG ROADVN
25/04/2025 15:37
Trường trung học phổ thông Chu Văn An đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu tư vấn lập báo cáo kinh tế kỹ thuật công trình: Trường THPT Chu Văn An; Hạng mục: Sửa chữa dãy 18 phòng học với 2 gói thầu.
25/04/2025 15:31
Trường trung học phổ thông Chu Văn An công bố kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG PHÚ NGUYÊN
04/12/2024 08:12
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường trung học phổ thông Chu Văn An công bố kết quả gói thầu Tư vấn QLDA.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG TRẦN GIA PHÁT
24/05/2026 17:17
Trường trung học phổ thông Chu Văn An công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG GIA KHANG BMT
24/05/2026 17:16
Trường trung học phổ thông Chu Văn An công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XD TMDV TRƯỜNG THỌ
24/05/2026 17:13
Chủ đầu tư Trường trung học phổ thông Chu Văn An đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Dự án: Trường THPT Chu Văn An; hạng mục: Sửa chữa Nhà đa chức năng.
21/05/2026 15:15
Trường trung học phổ thông Chu Văn An đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án:Trường THPT Chu Văn An; hạng mục: Sửa chữa Nhà đa chức năng với 3 gói thầu.
21/05/2026 15:11
Trường trung học phổ thông Chu Văn An công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ NỘI THẤT KINH NAM
15/05/2026 14:48
Trường trung học phổ thông Chu Văn An công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG TRẦN GIA PHÁT
15/05/2026 14:44
Trường trung học phổ thông Chu Văn An công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG GIA KHANG BMT
15/05/2026 14:39
Trường trung học phổ thông Chu Văn An đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng
Công trình: Trường THPT Chu Văn An, hạng mục: Sửa chữa phòng học 12 phòng – khu B với 3 gói thầu.
15/05/2026 14:33
Chủ đầu tư Trường trung học phổ thông Chu Văn An đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Dự án: Trường THPT Chu Văn An, hạng mục: Sửa chữa phòng học 12 phòng – khu B..
15/05/2026 14:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường trung học phổ thông Chu Văn An đã đăng tải 15 KHLCNT, trong đó có 41 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường trung học phổ thông Chu Văn An đã đăng tải 1 TBMT trong 1 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 1 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường trung học phổ thông Chu Văn An đã đăng tải 12 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 12 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 11 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường trung học phổ thông Chu Văn An có quan hệ với 12 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường trung học phổ thông Chu Văn An có quan hệ với 4 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường trung học phổ thông Chu Văn An có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Cứ cẩu thả trong cách ăn mặc nếu bạn muốn, nhưng hãy giữ một tâm hồn gọn gàng. "
Mark Twain
Sự kiện trong nước: Từ ngày 5 đến ngày 7-9-1954 đã diễn ra Hội nghị Ban chấp hành Trung ương Đảng. Hội nghị kiểm điểm tình hình mới sau hiệp định Giơnevơ và đề ra nhiệm vụ cho toàn Đảng toàn dân ta là: "Hàn gắn những vết thương chiến tranh, phục hồi kinh tế quốc dân, giảm bớt những khó khăn về đời sống nhân dân, phát triển kinh tế một cách có kế hoạch và từng bước mở rộng việc giao lưu kinh tế giữa thành thị và thôn quê". Hội nghị nêu lên 4 đặc điểm của tình hình nước ta: 1- Từ chiến tranh chuyển sang hòa bình 2- Nước ta tạm thời chia làm hai miền 3- Từ nông thôn chuyển vào thành thị 4- Từ phân tán chuyển đến tập trung.