Thông báo mời thầu

Gói thầu xây lắp

Tìm thấy: 14:18 04/07/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Trường THPT Chu Văn An, hạng mục: Sơn sửa chống thấm dãy phòng thư viện, thí nghiệm hội trường A.
Tên gói thầu
Gói thầu xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách nhà nước, Nguồn chi sự nghiệp trong dự toán thu, chi ngân sách nhà nước năm 2024 của Sở Giáo dục và
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
TP.Buôn Ma Thuột, Tỉnh Đắk Lắk
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:30 11/07/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
108/QĐ-CVA
Ngày phê duyệt
01/07/2024 10:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường trung học phổ thông Chu Văn An
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:17 04/07/2024
đến
08:30 11/07/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:30 11/07/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
8.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Tám triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 11/07/2024 (09/10/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG CAO THỊNH PHÁT Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 216/2 Mai Hắc Đế - Phường Tân Thành - TP.Buôn Ma Thuột - Tỉnh Đăk Lăk
2 CÔNG TY TNHH KIẾN TRÚC ĐẦU TƯ XÂY DỰNG PHÚ THỊNH Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán 172 Trần Nhật Duật - Phường Tân Lợi - TP.Buôn Ma Thuột - Tỉnh Đăk Lăk
3 CÔNG TY TNHH KIẾN TRÚC ĐẦU TƯ XÂY DỰNG PHÁT ĐẠT Tư vấn lập E-HSMT Số 604 Võ Văn Kiệt - Phường Khánh Xuân - TP.Buôn Ma Thuột - Tỉnh Đăk Lăk
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HỢP NHẤT Tư vấn thẩm định E-HSMT Đường Phan Bội Châu, Tổ dân phố 9 - Phường Nghĩa Thành - Thành phố Gia Nghĩa - Tỉnh Đăk Nông
5 CÔNG TY TNHH KIẾN TRÚC ĐẦU TƯ XÂY DỰNG PHÁT ĐẠT Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 604 Võ Văn Kiệt - Phường Khánh Xuân - TP.Buôn Ma Thuột - Tỉnh Đăk Lăk
6 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HỢP NHẤT Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Đường Phan Bội Châu, Tổ dân phố 9 - Phường Nghĩa Thành - Thành phố Gia Nghĩa - Tỉnh Đăk Nông

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy khoan bê tông cầm tay - công suất: ≥ 0,62 kW
1
2
Máy vận thăng - công suất: ≥ 2T (Máy móc có đăng kiểm còn thời hạn)
1
3
Máy nén khí, động cơ diezel - năng suất:≥ 600 m3/h
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
PHÁ DỠ
2
Phá dỡ các kết cấu trên mái bằng, xi măng láng trên mái
172.635
m2
3
Tháo dỡ thiết bị điện để thay thế
5
công
4
Phá lớp vữa trát xà, dầm, trần
73.301
m2
5
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
141.3186
m2
6
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt xà, dầm, trần
723.749
m2
7
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ
1386.6516
m2
8
Vệ sinh mái ngói trước khi sơn lại
18.45
m2
9
CẢI TẠO
10
Quét dung dịch chống thấm mái, sênô, ô văng
172.635
1m2
11
Láng nền sàn có đánh màu, chiều dày 3,0cm, vữa XM mác 75
172.635
m2
12
Trát trần, vữa XM mác 75
49.3468
m2
13
Trát xà, dầm, vữa XM mác 75
23.9542
m2
14
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
95.405
m2
15
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
45.9136
m2
16
Công tác bả bằng 1 lớp bột bả vào các kết cấu - cột, dầm, trần
543.3535
1m2
17
Công tác bả bằng 1 lớp bột bả vào các kết cấu - tường
1048.4113
1m2
18
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
1430.592
1m2
19
Sơn tường ngoài nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
1430.9002
1m2
20
Sơn mái ngói - 1 nước lót, 2 nước phủ
18.45
1m2
21
Lắp dựng dàn giàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
8.6927
100m2
22
Lắp dựng dàn giáo trong, chiều cao cao chuẩn 3,6m
3.887
100m2
23
THIẾT BỊ ĐIỆN
24
Lắp đặt MCB 2P-63A
1
cái
25
Lắp đặt CB 1P-32A
14
cái
26
Lắp đặt đèn tuýp đôi LED 2x18W/220V
44
bộ
27
Lắp đặt đèn LED ốp trần D300-20W
6
bộ
28
Lắp đặt quạt ốp trần
24
cái
29
Lắp đặt DIMITOR điều chỉnh tốc dộ quạt
24
cái
30
Lắp đặt ổ cắm đôi
32
cái
31
Lắp đặt công tắc - 1 hạt trên 1 công tắc
19
cái
32
Lắp đặt công tắc - 2 hạt trên 1 công tắc
14
cái
33
Lắp đặt công tắc - 3 hạt trên 1 công tắc
10
cái
34
Lắp đặt hộp đê CB âm tường
14
hộp
35
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột CU/PVC 2x6mm2
50
m
36
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột CU/PVC 2x2,5mm2
250
m
37
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột CU/PVC 2x1,5mm2
150
m
38
Lắp đặt ống nhựa đặt chìm bảo hộ dây dẫn, đường kính D20
100
m
39
Lắp đặt hộp nối dây bằng nhựa + đế + mặt nạ
40
hộp
40
Lắp đặt hộp đấu nối trung gian bằng nhựa + đế + mặt nạ
95
hộp
41
Lắp đặt tủ điện âm tường MCB tổng
1
hộp

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 49

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây