Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường trung học phổ thông Cô Tô như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 3 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 11 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 10 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 8 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.384.150.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.331.217.492 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,21%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường trung học phổ thông Cô Tô như sau:
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.384.150.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.331.217.492 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,21%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường trung học phổ thông Cô Tô như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 10 KHLCNT trong đó có 3 KHLCNT tự đăng tải, có 7 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 2 TBMT trong đó tự mời thầu 2 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trường trung học phổ thông Cô Tô công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị dạy học năm 2026- trường THPT Cô Tô.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN THỊ THUÝ
27/08/2026 17:35
Trường trung học phổ thông Cô Tô đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị dạy học năm 2026- trường THPT Cô Tô với 1 gói thầu.
27/08/2026 17:24
Trường trung học phổ thông Cô Tô công bố kết quả gói thầu Sửa chữa, bảo trì thường xuyên tài sản, cơ sở vật chất, mua sắm bố sung, thay thế trang thiết bị phục vụ dạy và học cho trường, lớp học năm 2026- trường THPT Cô Tô.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔ TÔ XANH
20/08/2026 15:25
Trường trung học phổ thông Cô Tô đăng tải KHLCNT Sửa chữa, bảo trì thường xuyên tài sản, cơ sở vật chất, mua sắm bố sung, thay thế trang thiết bị phục vụ dạy và học cho trường, lớp học năm 2026 với 1 gói thầu.
20/08/2026 15:13
Trường trung học phổ thông Cô Tô công bố kết quả gói thầu Mua sách giáo khoa cho học sinh tại Trường THPT Cô Tô theo Nghị quyết số 93/2025/NQ-HĐND ngày 16/12/2025 của Hội đồng nhân dân
tỉnh Quảng Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Sách và thiết bị trường học Quảng Ninh
08/07/2026 16:36
Trường trung học phổ thông Cô Tô đăng tải KHLCNT Mua suất ăn cho học sinh bán trú học kỳ II năm học 2025-2026 tại trường THPT Cô Tô với 1 gói thầu.
28/06/2026 16:53
Trường trung học phổ thông Cô Tô công bố kết quả gói thầu Mua sắm bổ sung trang thiết bị dạy học - Trường Trung học phổ thông Cô Tô năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI BÌNH MINH ĐT
26/05/2026 17:29
Trường trung học phổ thông Cô Tô đăng tải KHLCNT Mua sắm bổ sung trang thiết bị dạy học - Trường Trung học phổ thông Cô Tô năm 2026 với 1 gói thầu.
26/05/2026 17:22
Trường trung học phổ thông Cô Tô công bố kết quả gói thầu Lắp đặt, sửa chữa, bảo trì, bảo dưỡng thiết bị PCCC dãy nhà học lý thuyết, nhà 3 tầng - Trường THPT Cô Tô.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ PHÒNG CHÁY CHỮA CHÁY TIẾN PHONG ĐÀM
23/05/2026 08:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường trung học phổ thông Cô Tô công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG GIA THỊNH VIỆT NAM
21/05/2025 10:50
Trường trung học phổ thông Cô Tô công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 05: Thi công xây dựng công trình với 2 nhà thầu tham gia.
08/05/2025 10:10
Trường trung học phổ thông Cô Tô đăng tải TBMT Gói thầu số 05: Thi công xây dựng công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
29/04/2025 17:35
Trường trung học phổ thông Cô Tô công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Bảo hiểm công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng công ty Cổ phần Bảo hiểm Sài Gòn - Hà Nội
25/04/2025 14:10
Trường trung học phổ thông Cô Tô công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu, kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ CÔNG NGHỆ PEGAS
16/04/2025 16:31
Trường trung học phổ thông Cô Tô công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu gói thầu thi công xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG AVMT HÀ NỘI
16/04/2025 14:33
Trường trung học phổ thông Cô Tô công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG AVMT HÀ NỘI
16/04/2025 14:30
Trường trung học phổ thông Cô Tô công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN KIẾN TRÚC VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG QUẢNG NINH
11/04/2025 14:27
Trường trung học phổ thông Cô Tô đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án Sửa chữa nhà học, nhà hiệu bộ, nhà ở nội trú, nhà đa năng và một số hạng mục phụ trợ khác - Trường THPT Cô Tô với 6 gói thầu.
09/04/2025 15:14
Trường trung học phổ thông Cô Tô công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập báo cáo kinh tế - kỹ thuật Công trình: Sửa chữa nhà học, nhà hiệu bộ, nhà ở nội trú, nhà đa năng và một số hạng mục phụ trợ khác -Trường THPT Cô Tô.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN KIẾN TRÚC VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG QUẢNG NINH
24/01/2025 15:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường trung học phổ thông Cô Tô công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị dạy học năm 2026- trường THPT Cô Tô.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN THỊ THUÝ
27/08/2026 17:35
Trường trung học phổ thông Cô Tô đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị dạy học năm 2026- trường THPT Cô Tô với 1 gói thầu.
27/08/2026 17:24
Trường trung học phổ thông Cô Tô công bố kết quả gói thầu Sửa chữa, bảo trì thường xuyên tài sản, cơ sở vật chất, mua sắm bố sung, thay thế trang thiết bị phục vụ dạy và học cho trường, lớp học năm 2026- trường THPT Cô Tô.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔ TÔ XANH
20/08/2026 15:25
Trường trung học phổ thông Cô Tô đăng tải KHLCNT Sửa chữa, bảo trì thường xuyên tài sản, cơ sở vật chất, mua sắm bố sung, thay thế trang thiết bị phục vụ dạy và học cho trường, lớp học năm 2026 với 1 gói thầu.
20/08/2026 15:13
Trường trung học phổ thông Cô Tô công bố kết quả gói thầu Mua sách giáo khoa cho học sinh tại Trường THPT Cô Tô theo Nghị quyết số 93/2025/NQ-HĐND ngày 16/12/2025 của Hội đồng nhân dân
tỉnh Quảng Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Sách và thiết bị trường học Quảng Ninh
08/07/2026 16:36
Trường trung học phổ thông Cô Tô đăng tải KHLCNT Mua suất ăn cho học sinh bán trú học kỳ II năm học 2025-2026 tại trường THPT Cô Tô với 1 gói thầu.
28/06/2026 16:53
Trường trung học phổ thông Cô Tô công bố kết quả gói thầu Mua sắm bổ sung trang thiết bị dạy học - Trường Trung học phổ thông Cô Tô năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI BÌNH MINH ĐT
26/05/2026 17:29
Trường trung học phổ thông Cô Tô đăng tải KHLCNT Mua sắm bổ sung trang thiết bị dạy học - Trường Trung học phổ thông Cô Tô năm 2026 với 1 gói thầu.
26/05/2026 17:22
Trường trung học phổ thông Cô Tô công bố kết quả gói thầu Lắp đặt, sửa chữa, bảo trì, bảo dưỡng thiết bị PCCC dãy nhà học lý thuyết, nhà 3 tầng - Trường THPT Cô Tô.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ PHÒNG CHÁY CHỮA CHÁY TIẾN PHONG ĐÀM
23/05/2026 08:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường trung học phổ thông Cô Tô đã đăng tải 3 KHLCNT, trong đó có 11 gói thầu. Xem đầy đủ danh sách tại đây
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường trung học phổ thông Cô Tô đã đăng tải 2 TBMT trong 2 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 2 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường trung học phổ thông Cô Tô đã đăng tải 10 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 10 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 8 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường trung học phổ thông Cô Tô có quan hệ với 9 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường trung học phổ thông Cô Tô có quan hệ với 5 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường trung học phổ thông Cô Tô có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Có một người có thể cùng bạn cười khi bạn vui vẻ, đó là bình thường. Nhưng không phải mỗi người đều có thể cùng bạn rơi lệ khi bạn bi thương, nếu có được, là may mắn. "
Khúc Thủy Lâm Giang