Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG GÒ ĐEN như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 12 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 16 gói thầu, trong đó có 12 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 11 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 9 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 4 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 4 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 987.837.800 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 976.883.273 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,11%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG GÒ ĐEN như sau:
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 987.837.800 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 976.883.273 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,11%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG GÒ ĐEN như sau:
- Là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 20 KHLCNT trong đó có 11 KHLCNT tự đăng tải, có 9 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 3 TBMT trong đó tự mời thầu 2 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG GÒ ĐEN công bố kết quả gói thầu Cung cấp và lắp đặt máy lạnh cho khối hành chính tại trường THPT Gò Đen.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH DV TH ĐIỆN TỬ - VI TÍNH HOÀN CẦU
03/08/2026 18:22
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG GÒ ĐEN đăng tải KHLCNT Cung cấp và lắp đặt máy lạnh cho khối hành chính tại trường THPT Gò Đen với 1 gói thầu.
29/07/2026 08:57
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG GÒ ĐEN công bố kết quả gói thầu Cung cấp và lắp đặt mái che di động cho khu vực sân tại trường THPT Gò Đen.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty Cổ Phần đầu tư xây dựng Nam Quang
22/06/2026 16:47
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG GÒ ĐEN đăng tải KHLCNT Cung cấp và lắp đặt mái che di động cho khu vực sân tại trường THPT Gò Đen với 1 gói thầu.
17/06/2026 16:10
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG GÒ ĐEN đăng tải KHLCNT Cung cấp và lắp đặt mái che di động cho khu vực sân tại trường THPT Gò Đen với 1 gói thầu.
17/06/2026 16:03
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG GÒ ĐEN công bố kết quả gói thầu Mua tập khen thưởng học sinh đạt danh hiệu học sinh xuất sắc, học sinh giỏi, năm học 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CỬA HÀNG VPP NGUYÊN KHANG
19/05/2026 17:03
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG GÒ ĐEN đăng tải KHLCNT Mua tập khen thưởng học sinh đạt danh hiệu học sinh xuất sắc, học sinh giỏi, năm học 2025-2026 với 1 gói thầu.
14/05/2026 11:35
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG GÒ ĐEN công bố kết quả gói thầu Cung cấp 08 bảng trượt 3m6 mặt bảng cho cấp 2 dòng kẻ mờ thích hợp tivi 55-75inch cho lớp học.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SÁCH - THIẾT BỊ TRƯỜNG HỌC LONG AN
21/04/2026 13:38
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG GÒ ĐEN đăng tải KHLCNT Cung cấp 08 bảng trượt 3m6 mặt bảng cho cấp 2 dòng kẻ mờ thích hợp tivi 55-75inch cho lớp học với 1 gói thầu.
17/04/2026 15:30
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG GÒ ĐEN công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Bảo dưỡng lớp sơn tường ngoài, chống thấm khối phòng học, khối hành chánh, khối thực hành Trường THPT Gò Đen.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG PHAN ANH KIỆT
17/12/2025 17:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG GÒ ĐEN công bố kết quả gói thầu Mua tập khen thưởng học sinh đạt kết quả học tập xuất sắc năm học 2024-2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIẤY VĨNH TIẾN
27/08/2025 12:30
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG GÒ ĐEN đăng tải KHLCNT Mua tập khen thưởng học sinh đạt kết quả học tập xuất sắc năm học 2024-2025 với 1 gói thầu.
27/08/2025 12:26
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG GÒ ĐEN đăng tải KHLCNT Mua tập khen thưởng học sinh đạt kết quả học tập xuất sắc năm học 2024-2025 với 1 gói thầu.
02/07/2025 12:35
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG GÒ ĐEN đăng tải KHLCNT Mua tập khen thưởng học sinh đạt kết quả học tập xuất sắc năm học 2024-2025 với 1 gói thầu.
02/07/2025 12:21
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG GÒ ĐEN đăng tải KHLCNT Mua tập khen thưởng học sinh đạt kết quả học tập xuất sắc năm học 2024-2025 với 1 gói thầu.
02/07/2025 12:12
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG GÒ ĐEN đăng tải KHLCNT Mua tập khen thưởng học sinh đạt kết quả học tập xuất sắc năm học 2024-2025 với 1 gói thầu.
02/07/2025 12:06
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG GÒ ĐEN công bố kết quả gói thầu Cải tạo sảnh lớn khu hành chính của trường THPT Gò Đen năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG PHAN ANH KIỆT
29/11/2024 11:31
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG GÒ ĐEN công bố kết quả gói thầu Sửa chữa bậc cấp sân trước của trường THPT Gò Đen năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG PHAN ANH KIỆT
29/11/2024 11:27
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG GÒ ĐEN công bố kết quả gói thầu Sơn ngoài 2 mặt khu thực hành của trường THPT Gò Đen năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG PHAN ANH KIỆT
29/11/2024 11:23
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG GÒ ĐEN đăng tải KHLCNT Cải tạo sảnh lớn khu hành chính của trường THPT Gò Đen năm 2024 với 1 gói thầu.
25/11/2024 09:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG GÒ ĐEN công bố kết quả gói thầu Cung cấp và lắp đặt máy lạnh cho khối hành chính tại trường THPT Gò Đen.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH DV TH ĐIỆN TỬ - VI TÍNH HOÀN CẦU
03/08/2026 18:22
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG GÒ ĐEN đăng tải KHLCNT Cung cấp và lắp đặt máy lạnh cho khối hành chính tại trường THPT Gò Đen với 1 gói thầu.
29/07/2026 08:57
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG GÒ ĐEN công bố kết quả gói thầu Cung cấp và lắp đặt mái che di động cho khu vực sân tại trường THPT Gò Đen.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty Cổ Phần đầu tư xây dựng Nam Quang
22/06/2026 16:47
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG GÒ ĐEN đăng tải KHLCNT Cung cấp và lắp đặt mái che di động cho khu vực sân tại trường THPT Gò Đen với 1 gói thầu.
17/06/2026 16:10
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG GÒ ĐEN đăng tải KHLCNT Cung cấp và lắp đặt mái che di động cho khu vực sân tại trường THPT Gò Đen với 1 gói thầu.
17/06/2026 16:03
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG GÒ ĐEN công bố kết quả gói thầu Mua tập khen thưởng học sinh đạt danh hiệu học sinh xuất sắc, học sinh giỏi, năm học 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CỬA HÀNG VPP NGUYÊN KHANG
19/05/2026 17:03
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG GÒ ĐEN đăng tải KHLCNT Mua tập khen thưởng học sinh đạt danh hiệu học sinh xuất sắc, học sinh giỏi, năm học 2025-2026 với 1 gói thầu.
14/05/2026 11:35
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG GÒ ĐEN công bố kết quả gói thầu Cung cấp 08 bảng trượt 3m6 mặt bảng cho cấp 2 dòng kẻ mờ thích hợp tivi 55-75inch cho lớp học.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SÁCH - THIẾT BỊ TRƯỜNG HỌC LONG AN
21/04/2026 13:38
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG GÒ ĐEN đăng tải KHLCNT Cung cấp 08 bảng trượt 3m6 mặt bảng cho cấp 2 dòng kẻ mờ thích hợp tivi 55-75inch cho lớp học với 1 gói thầu.
17/04/2026 15:30
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG GÒ ĐEN công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Bảo dưỡng lớp sơn tường ngoài, chống thấm khối phòng học, khối hành chánh, khối thực hành Trường THPT Gò Đen.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG PHAN ANH KIỆT
17/12/2025 17:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG GÒ ĐEN đã đăng tải 12 KHLCNT, trong đó có 16 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG GÒ ĐEN đã đăng tải 2 TBMT trong 2 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 2 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG GÒ ĐEN đã đăng tải 11 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 11 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 9 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG GÒ ĐEN có quan hệ với 9 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG GÒ ĐEN có quan hệ với 2 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG GÒ ĐEN có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info
"Nếu tâm bạn an lạc hạnh phúc thì ở nơi nào cũng an lạc hạnh phúc. Khi trí tuệ khai mở trong tâm bạn thì bất kỳ nơi nào bạn nhìn đến cũng đều là chân lý. Chân lý ở khắp mọi nơi, chẳng khác chi một khi biết đọc chữ thì ở đâu bạn cũng đọc chữ được. "
Thiền sư Ajahn Chah