Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường trung học phổ thông Hạ Lang như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 11 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 16 gói thầu, trong đó có 10 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 9 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 8 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 7 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 6 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.922.627.080 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.916.937.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,30%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường trung học phổ thông Hạ Lang như sau:
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.922.627.080 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.916.937.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,30%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường trung học phổ thông Hạ Lang như sau:
- Là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 12 KHLCNT trong đó có 9 KHLCNT tự đăng tải, có 3 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 4 TBMT trong đó tự mời thầu 2 TBMT, có 2 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trường trung học phổ thông Hạ Lang công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN IQC
03/06/2026 15:39
Trường trung học phổ thông Hạ Lang đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/05/2026 14:57
Trường trung học phổ thông Hạ Lang công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN BUILD GROUP VIỆT NAM
15/05/2026 09:57
Trường trung học phổ thông Hạ Lang đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị dạy học năm 2026 tại Trường THPT Hạ Lang với 2 gói thầu.
15/05/2026 09:54
Trường trung học phổ thông Hạ Lang công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị cho Trường THPT Hạ Lang.
- Nhà thầu trúng thầu: Phùng Thị Vĩnh Hà - Trung tâm thiết bị văn phòng CB An Phát
25/12/2025 15:26
Trường trung học phổ thông Hạ Lang đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị cho Trường THPT Hạ Lang với 1 gói thầu.
25/12/2025 14:12
Trường trung học phổ thông Hạ Lang công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG AN KHÁNH CAO BẰNG
27/08/2025 14:50
Trường trung học phổ thông Hạ Lang đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
04/08/2025 15:02
Trường trung học phổ thông Hạ Lang công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm kiểm định chất lượng công trình xây dựng Cao Bằng
04/08/2025 14:38
Trường trung học phổ thông Hạ Lang công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH UCE
04/08/2025 14:36
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường trung học phổ thông Hạ Lang công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu lớp 10, lớp 12 năm học 2024 - 2025 tại Trường Trung học phổ thông Hạ Lang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ THIÊN BÌNH
28/11/2024 17:48
Trường trung học phổ thông Hạ Lang công bố KQMT gói thầu Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu lớp 10, lớp 12 năm học 2024 - 2025 tại Trường Trung học phổ thông Hạ Lang với 1 nhà thầu tham gia.
09/11/2024 09:49
Trường trung học phổ thông Hạ Lang đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu lớp 10, lớp 12 năm học 2024 - 2025 tại Trường Trung học phổ thông Hạ Lang theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
02/11/2024 08:55
Trường trung học phổ thông Hạ Lang đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu lớp 10, lớp 12 năm học 2024 - 2025 tại Trường Trung học phổ thông Hạ Lang với 3 gói thầu.
30/10/2024 17:11
Trường trung học phổ thông Hạ Lang đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị dạy học lớp 11 năm học 2023 - 2024 tại Trường Trung học phổ thông Hạ Lang theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
17/12/2023 16:39
Trường trung học phổ thông Hạ Lang đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị dạy học lớp 11 năm học 2023 - 2024 tại Trường Trung học phổ thông Hạ Lang với 3 gói thầu.
17/12/2023 15:48
Trường trung học phổ thông Hạ Lang công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị máy chiếu lớp học, máy tính văn phòng Trường THPT Hạ Lang.
- Nhà thầu trúng thầu: Phùng Thị Vĩnh Hà - Trung tâm thiết bị văn phòng CB An Phát
24/08/2023 14:48
Trường trung học phổ thông Hạ Lang đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị máy chiếu lớp học, máy tính văn phòng Trường THPT Hạ Lang với 1 gói thầu.
16/08/2023 17:17
Trường trung học phổ thông Hạ Lang công bố kết quả gói thầu Lắp rèm cửa các phòng khu nhà hiệu bộ.
- Nhà thầu trúng thầu: CỬA HÀNG THƯƠNG MẠI TỔNG HỢP KIỀU TIẾNG
16/05/2023 16:34
Trường trung học phổ thông Hạ Lang đăng tải KHLCNT Lắp rèm cửa các phòng khu nhà hiệu bộ với 1 gói thầu.
11/05/2023 11:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường trung học phổ thông Hạ Lang công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN IQC
03/06/2026 15:39
Trường trung học phổ thông Hạ Lang đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/05/2026 14:57
Trường trung học phổ thông Hạ Lang công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN BUILD GROUP VIỆT NAM
15/05/2026 09:57
Trường trung học phổ thông Hạ Lang đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị dạy học năm 2026 tại Trường THPT Hạ Lang với 2 gói thầu.
15/05/2026 09:54
Trường trung học phổ thông Hạ Lang công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị cho Trường THPT Hạ Lang.
- Nhà thầu trúng thầu: Phùng Thị Vĩnh Hà - Trung tâm thiết bị văn phòng CB An Phát
25/12/2025 15:26
Trường trung học phổ thông Hạ Lang đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị cho Trường THPT Hạ Lang với 1 gói thầu.
25/12/2025 14:12
Trường trung học phổ thông Hạ Lang công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG AN KHÁNH CAO BẰNG
27/08/2025 14:50
Trường trung học phổ thông Hạ Lang đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
04/08/2025 15:02
Trường trung học phổ thông Hạ Lang công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm kiểm định chất lượng công trình xây dựng Cao Bằng
04/08/2025 14:38
Trường trung học phổ thông Hạ Lang công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH UCE
04/08/2025 14:36
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường trung học phổ thông Hạ Lang đã đăng tải 11 KHLCNT, trong đó có 16 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường trung học phổ thông Hạ Lang đã đăng tải 2 TBMT trong 2 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 2 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường trung học phổ thông Hạ Lang đã đăng tải 9 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 9 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 8 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường trung học phổ thông Hạ Lang có quan hệ với 12 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường trung học phổ thông Hạ Lang có quan hệ với 4 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường trung học phổ thông Hạ Lang có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info
"Tháp mười đẹp nhất bông sen Việt Nam đẹp nhất có tên Bác Hồ "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Ngày 31-8-1991 Hội đồng Bộ trưởng ra quyết định "Tổ chức và sắp xếp mạng lưới các trường trong hệ thống giáo dục quốc dân". Mục tiêu nguyên tắc của việc sắp xếp lại mạng lưới là: 1- Việc sắp xếp mạng lưới trường học không nhằm thu hẹp sự phát triển, mà phải tạo điều kiện để tiếp tục mở rộng qui mô, nâng cao chất lượng và hiệu quả của hệ thống giáo dục quốc dân. 2- Xoá bỏ những bất hợp lý đang tồn tại trong mạng lưới trường học. 3- Thực hiện đa dạng hoá các hình thức đào tạo chính quy và không chính quy. 4- Gắn chặt quá trình đào tạo với quá trình sử dụng lực lượng lao động. 5- Cải tiến mạnh mẽ công tác quản lý giáo dục đào tạo từ cơ sở trong trường học đến toàn ngành, theo hướng đảm bảo tính thống nhất.