Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG LÊ XOAY như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Đã công bố 7 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 5 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 8 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 13 gói thầu, trong đó có 7 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 9 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 5 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 5 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.115.551.600 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.113.417.992 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,19%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG LÊ XOAY như sau:
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.115.551.600 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.113.417.992 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,19%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG LÊ XOAY như sau:
- Là chủ đầu tư của 7 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 15 KHLCNT trong đó có 7 KHLCNT tự đăng tải, có 8 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 2 TBMT trong đó tự mời thầu 2 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG LÊ XOAY công bố kết quả gói thầu Lắp đặt hệ thống báo cháy khối nhà thư viện và khối nhà 02 tầng trường THPT Lê Xoay.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRƯỜNG PHÁT MINH VP
10/08/2026 10:24
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG LÊ XOAY đăng tải KHLCNT Kế hoạch LCNT thi công xây dựng công trình: Lắp đặt hệ thống báo cháy khối nhà thư viện và khối nhà 02 tầng trường THPT Lê Xoay với 1 gói thầu.
10/08/2026 10:20
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG LÊ XOAY công bố kết quả gói thầu Gói thầu xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN KIẾN TRÚC VÀ XÂY DỰNG VĨNH TƯỜNG
05/08/2026 00:27
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG LÊ XOAY công bố kết quả gói thầu Gói thầu tư vấn giám sát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG 68 VP
05/08/2026 00:22
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG LÊ XOAY công bố kết quả gói thầu Gói thầu quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG 688
05/08/2026 00:20
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG LÊ XOAY đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu quản lý dự án, thi công và giám sát xây dựng công trình: Mở thông tường rào giữa phòng Giáo dục (cũ) với trường và làm mới hệ thống điện, thay thiết bị vệ sinh ở tầng 1 trụ sở phòng giáo dục (cũ) với 3 gói thầu.
31/07/2026 22:57
Chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG LÊ XOAY đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Mở thông tường rào giữa phòng Giáo dục (cũ) với trường và làm mới hệ thống điện, thay thiết bị vệ sinh ở tầng 1 trụ sở phòng giáo dục (cũ).
31/07/2026 22:22
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG LÊ XOAY công bố kết quả gói thầu Gói thầu tư vấn giám sát.
21/04/2026 21:57
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG LÊ XOAY công bố kết quả gói thầu Gói thầu xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN KIẾN TRÚC VÀ XÂY DỰNG VĨNH TƯỜNG
21/04/2026 21:55
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG LÊ XOAY đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu thi công và giám sát xây dựng công trình: Xây dựng lán để xe cho học sinh ở khu 1 với 2 gói thầu.
21/04/2026 21:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG LÊ XOAY công bố kết quả gói thầu Cung cấp, lắp đặt cửa sổ phòng học nhà B năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG PHÁT TRIỂN HOÀNG QUÂN
26/02/2025 09:49
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG LÊ XOAY đăng tải KHLCNT Cung cấp, lắp đặt cửa sổ phòng học nhà B năm 2025 với 1 gói thầu.
26/02/2025 09:43
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG LÊ XOAY đăng tải KHLCNT Cung cấp, lắp đặt cửa sổ phòng học nhà B năm 2025 với 1 gói thầu.
26/02/2025 09:37
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG LÊ XOAY công bố kết quả gói thầu Xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG HUYỀN LINH
06/01/2025 08:31
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG LÊ XOAY công bố KQMT gói thầu Xây dựng với 1 nhà thầu tham gia.
28/12/2024 15:12
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG LÊ XOAY đăng tải TBMT Xây dựng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
23/12/2024 08:28
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG LÊ XOAY công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG TÍNH AN
21/12/2024 09:42
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG LÊ XOAY công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT và đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Đầu tư xây dựng Khai Nguyên
21/12/2024 09:39
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG LÊ XOAY đăng tải KHLCNT Xây dựng lán để xe học sinh trường THPT Lê Xoay với 5 gói thầu.
16/12/2024 16:42
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG LÊ XOAY công bố kết quả gói thầu Cung cấp, lắp đặt cửa sổ phòng học nhà B năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG PHÁT TRIỂN HOÀNG QUÂN
16/12/2024 08:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG LÊ XOAY công bố kết quả gói thầu Lắp đặt hệ thống báo cháy khối nhà thư viện và khối nhà 02 tầng trường THPT Lê Xoay.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRƯỜNG PHÁT MINH VP
10/08/2026 10:24
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG LÊ XOAY đăng tải KHLCNT Kế hoạch LCNT thi công xây dựng công trình: Lắp đặt hệ thống báo cháy khối nhà thư viện và khối nhà 02 tầng trường THPT Lê Xoay với 1 gói thầu.
10/08/2026 10:20
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG LÊ XOAY công bố kết quả gói thầu Gói thầu xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN KIẾN TRÚC VÀ XÂY DỰNG VĨNH TƯỜNG
05/08/2026 00:27
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG LÊ XOAY công bố kết quả gói thầu Gói thầu tư vấn giám sát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG 68 VP
05/08/2026 00:22
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG LÊ XOAY công bố kết quả gói thầu Gói thầu quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG 688
05/08/2026 00:20
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG LÊ XOAY đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu quản lý dự án, thi công và giám sát xây dựng công trình: Mở thông tường rào giữa phòng Giáo dục (cũ) với trường và làm mới hệ thống điện, thay thiết bị vệ sinh ở tầng 1 trụ sở phòng giáo dục (cũ) với 3 gói thầu.
31/07/2026 22:57
Chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG LÊ XOAY đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Mở thông tường rào giữa phòng Giáo dục (cũ) với trường và làm mới hệ thống điện, thay thiết bị vệ sinh ở tầng 1 trụ sở phòng giáo dục (cũ).
31/07/2026 22:22
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG LÊ XOAY công bố kết quả gói thầu Gói thầu tư vấn giám sát.
21/04/2026 21:57
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG LÊ XOAY công bố kết quả gói thầu Gói thầu xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN KIẾN TRÚC VÀ XÂY DỰNG VĨNH TƯỜNG
21/04/2026 21:55
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG LÊ XOAY đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu thi công và giám sát xây dựng công trình: Xây dựng lán để xe cho học sinh ở khu 1 với 2 gói thầu.
21/04/2026 21:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG LÊ XOAY đã đăng tải 8 KHLCNT, trong đó có 13 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG LÊ XOAY đã đăng tải 2 TBMT trong 2 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 2 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG LÊ XOAY đã đăng tải 9 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 9 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG LÊ XOAY có quan hệ với 8 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG LÊ XOAY có quan hệ với 9 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG LÊ XOAY có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Nực cười ở chỗ là bạn quyết bảo vệ một người trước mọi lời thị phi đơm đặt, xong bạn dần dần nhận ra những lời thị phi đó không phải là đơm đặt. Thế là bạn hóa điên. "
Đinh Trần Tuấn Linh
Sự kiện trong nước: Ngày 3-9-1945, Hồ Chủ tịch đã chủ toạ phiên họp đầu tiên của Chính phủ Lâm thời nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà. Người đề ra những nhiệm vụ cấp bách để ổn định tình hình trong nước, giữ vững và củng cố chính quyền dân chủ nhân dân. Nội dung cụ thể là: 1. Phát động phong trào tăng gia sản xuất để chống nạn đói, mở ngay cuộc lạc quyên gạo để giúp đỡ người nghèo. 2. Mở chiến dịch chống nạn mù chữ. 3. Tổ chức càng sớm càng hay cuộc tổng tuyển cử với chế độ phổ thông đầu phiếu, soạn thảo Hiến pháp dân chủ. 4. Mở chiến dịch giáo dục cần, kiệm, liêm, chính để bài trừ những thói hư tật xấu của chế độ thực dân để lại. 5. Bỏ ngay thuế thân, thuế chợ, thuế đò, tuyệt đối cấm hút thuốc phiện. 6. Ra tuyên bố tự do tín ngưỡng và đoàn kết lương giáo.