Thông báo mời thầu

Xây lắp

Tìm thấy: 09:48 20/10/2022
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Kế hoạch LCNT dự án: Cải tạo, nâng cấp Nhà để xe cho học sinh và sửa chữa nhà xe giáo viên Trường THPT Lê Xoay
Tên gói thầu
Xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Từ nguồn thu trông giữ xe, nguồn quỹ phát triển từ hoạt động sự nghiệp và nguồn ngân sách nhà nước (kinh phí tự chủ)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
09:00 28/10/2022
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
45 Ngày
Số quyết định phê duyệt
106/QĐ-THPT
Ngày phê duyệt
30/09/2022 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
TRƯỜNG THPT LÊ XOAY
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:47 20/10/2022
đến
09:00 28/10/2022
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 28/10/2022
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Dự toán gói thầu không được công bố trong TBMT (kể cả TBMT đăng tải trên báo đấu thầu và TBMT đăng tải hệ thống mua sắm công/ mạng đấu thầu quốc gia). Sử dụng phần mềm DauThau.info giúp bạn "soi" được giá gói thầu nhanh chóng. Để tra chính xác giá gói thầu bằng phần mềm, mời bạn đăng ký một trong các gói phần mềm VIP (VIP1, VIP2, VIP3...).
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
5.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
75 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 28/10/2022 (11/01/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Tư vấn xây dựng Minh Khánh Vĩnh Phúc Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Thôn Vũ Di, xã Vũ Di, huyện Vĩnh Tường, tỉnh Vĩnh Phúc
2 Công ty Cổ phần tư vấn kiến trúc và xây dựng Vĩnh Tường Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán Khu 05, Thị Trấn Vĩnh Tường, Huyện Vĩnh Tường, Tỉnh Vĩnh Phúc
3 Công ty CP đầu tư xây dựng và thương mại Thành Thái Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT KHC 15, phường Liên Bảo, thành phố Vĩnh Yên, tỉnh Vĩnh Phúc
4 Công ty CP tư vấn xây dựng và thương mại Bình Sơn Tư vấn thẩm tra E-HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu KHC 15, phường Liên Bảo, thành phố Vĩnh Yên, tỉnh Vĩnh Phúc

Thông tin gia hạn

STT Thời điểm Gia hạn thành công Thời điểm đóng thầu cũ Thời điểm đóng thầu sau gia hạn Thời điểm mở thầu cũ Thời điểm mở thầu sau gia hạn Lý do
1 11:51 27/10/2022 10:30 27/10/2022 09:00 28/10/2022 10:30 27/10/2022 09:00 28/10/2022 Gia hạn tự động các gói thầu nằm trong khoảng thời gian Hệ thống gặp sự cố theo quy định Điều 6 Thông tư 08/2022/TT-BKHĐT ban hành ngày 31/05/2022 của Bộ trưởng Bộ Kế hoạch và Đầu tư.

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lát gạch sân, nền đường, vỉa hè bằng gạch xi măng, vữa XM mác 75
204.8204
m2
2
Bê tông lối xe lên xuống, đá 1x2, mác 200
1.092
m3
3
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
385.744
m2
4
SÂN
5
Chặt cây, đường kính gốc cây <= 70cm
1
cây
6
Đào gốc cây, đường kính gốc <= 70cm
1
gốc
7
Đào sân cũ, đất cấp IV
0.0956
100m3
8
Vận chuyển phế thải
9.56
m3
9
Bê tông nền, đá 2x4, mác 150
6.84
m3
10
Lát gạch sân, nền đường, vỉa hè bằng gạch xi măng, vữa XM mác 75
68.4
m2
11
Đào móng rãnh, đất cấp III
0.044
1m3
12
Đắp đất, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.0146
100m3
13
Ván khuôn móng rãnh
0.021
100m2
14
Bê tông móng rãnh, đá 1x2, mác 150
0.651
m3
15
Xây gạch đặc KN 6,5x10,5x22, xây gối đỡ ống, rãnh thoát nước, vữa XM mác 75
1.0395
m3
16
Trát tường xây gạch không nung bằng vữa thông thường, trát tường trong, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75
9.45
m2
17
Ván khuôn tấm đan
0.0341
100m2
18
Cốt thép tấm đan
0.0419
tấn
19
Bê tông tấm đan, đá 1x2, mác 200
0.5616
m3
20
Lắp đặt tấm đan
12
1cấu kiện
21
NHÀ XE XÂY MỚI
22
Đào trụ móng, đất cấp III
12.096
1m3
23
Đào móng, đất cấp II
11.7209
1m3
24
Đắp đất, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.0794
100m3
25
Vận chuyển phế thải
15.87
m3
26
Thi công lớp đá đệm móng, loại đá có đường kính Dmax<= 4
2.4603
m3
27
Bê tông móng, đá 1x2, mác 200
11.3231
m3
28
Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 10mm
0.0147
tấn
29
Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 18mm
0.0416
tấn
30
Xây gạch đặc KN 6,5x10,5x22, xây móng, chiều dày <= 33cm, vữa XM mác 75
5.4542
m3
31
Bạt lót nền chống mất nước xi măng
211.7
m2
32
Bê tông nền, đá 2x4, mác 200
19.4435
m3
33
Láng nền sàn không đánh mầu, dày 2cm, vữa XM mác 100
211.7
m2
34
Gia công cột bằng thép mạ kẽm
0.4292
tấn
35
Lắp dựng cột thép các loại
0.4292
tấn
36
Bu lông M18
84
Cái
37
Gia công vì kèo thép hình khẩu độ nhỏ, khẩu độ <= 9 m
1.6358
tấn
38
Lắp dựng vì kèo thép khẩu độ <= 18 m
1.6358
tấn
39
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
117.0562
1m2
40
Gia công xà gồ thép
0.6593
tấn
41
Lắp dựng xà gồ thép
0.6593
tấn
42
Lợp mái che tường bằng tôn múi dày 0.4mm
2.3565
100m2
43
Tôn úp nóc khổ 0,4m dày 0.4mm
43.12
m
44
Xây gạch đặc KN 6,5x10,5x22, xây tường thẳng, chiều dày <= 33cm, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75
2.0007
m3
45
Xây gạch đặc KN 6,5x10,5x22, xây tường thẳng, chiều dày <= 11cm, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75
1.5616
m3
46
Xây gạch đặc KN 6,5x10,5x22, xây cột, trụ, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75
0.4688
m3
47
Bê tông lanh tô, đá 1x2, mác 200
0.1663
m3
48
Ván khuôn lanh tô
0.0151
100m2
49
Cốt thép lanh tô, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.0154
tấn
50
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
49.4708
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 65

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây