Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường trung học phổ thông Lý Bôn như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 16 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 11 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 24 gói thầu, trong đó có 9 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 5 gói (với 5 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 17 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 13 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 10 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 9 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,25 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 60,00%, Xây lắp 40,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.008.496.075 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.927.674.200 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,35%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường trung học phổ thông Lý Bôn như sau:
- Có quan hệ với 16 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,25 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 60,00%, Xây lắp 40,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.008.496.075 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.927.674.200 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,35%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường trung học phổ thông Lý Bôn như sau:
- Là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 12 KHLCNT trong đó có 11 KHLCNT tự đăng tải, có 1 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 6 TBMT trong đó tự mời thầu 5 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trường trung học phổ thông Lý Bôn công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ CÔNG NGHỆ GIÁO DỤC AN NAM
13/06/2026 10:13
Trường trung học phổ thông Lý Bôn đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
22/05/2026 10:43
Trường trung học phổ thông Lý Bôn công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN BUILD GROUP VIỆT NAM
20/05/2026 12:02
Trường trung học phổ thông Lý Bôn đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị dạy học năm 2026 tại Trường THPT Lý Bôn với 2 gói thầu.
15/05/2026 16:54
Bên mời thầu Trường trung học phổ thông Lý Bôn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị dạy học tại Trường trung học Phổ thông Lý Bôn của chủ đầu tư Trường trung học phổ thông Lý Bôn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN HITEC
27/05/2025 16:29
Bên mời thầu Trường trung học phổ thông Lý Bôn đã đăng tải kết quả gói thầu Rèm cầu vồng lớp học trường THPT Lý Bôn của chủ đầu tư Trường trung học phổ thông Lý Bôn.
- Nhà thầu trúng thầu: NGUYỄN MINH ĐỨC
17/05/2025 16:16
Bên mời thầu Trường trung học phổ thông Lý Bôn đã đăng tải KHLCNT Rèm cầu vồng lớp học trường THPT Lý Bôn của chủ đầu tư Trường trung học phổ thông Lý Bôn với 1 gói thầu.
17/05/2025 16:07
Bên mời thầu Trường trung học phổ thông Lý Bôn đã đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị dạy học tại Trường trung học Phổ thông Lý Bôn của chủ đầu tư Trường trung học phổ thông Lý Bôn với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
08/05/2025 16:15
Bên mời thầu Trường trung học phổ thông Lý Bôn đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Trường trung học phổ thông Lý Bôn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN BUILD GROUP VIỆT NAM
08/05/2025 16:15
Bên mời thầu Trường trung học phổ thông Lý Bôn đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị dạy học tại Trường Trung học phổ thông Lý Bôn của chủ đầu tư Trường trung học phổ thông Lý Bôn với 2 gói thầu.
28/04/2025 17:50
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường trung học phổ thông Lý Bôn công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị dạy học tại Trường trung học Phổ thông Lý Bôn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN HITEC
27/05/2025 16:29
Trường trung học phổ thông Lý Bôn công bố kết quả gói thầu Rèm cầu vồng lớp học trường THPT Lý Bôn.
- Nhà thầu trúng thầu: NGUYỄN MINH ĐỨC
17/05/2025 16:16
Trường trung học phổ thông Lý Bôn đăng tải KHLCNT Rèm cầu vồng lớp học trường THPT Lý Bôn với 1 gói thầu.
17/05/2025 16:07
Trường trung học phổ thông Lý Bôn công bố KQMT gói thầu Mua sắm trang thiết bị dạy học tại Trường trung học Phổ thông Lý Bôn với 2 nhà thầu tham gia.
15/05/2025 10:04
Trường trung học phổ thông Lý Bôn đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị dạy học tại Trường trung học Phổ thông Lý Bôn theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
08/05/2025 16:15
Trường trung học phổ thông Lý Bôn công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN BUILD GROUP VIỆT NAM
08/05/2025 16:15
Trường trung học phổ thông Lý Bôn đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị dạy học tại Trường Trung học phổ thông Lý Bôn với 2 gói thầu.
28/04/2025 17:50
Trường trung học phổ thông Lý Bôn công bố kết quả gói thầu Gói thầu Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu lớp 6, 7, 9 và lớp 10, 12 năm học 2024-2025 tại Trường Trung học phổ thông Lý Bôn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SÁCH VÀ THIẾT BỊ TRƯỜNG HỌC CAO BẰNG
29/11/2024 06:18
Trường trung học phổ thông Lý Bôn công bố KQMT gói thầu Gói thầu Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu lớp 6, 7, 9 và lớp 10, 12 năm học 2024-2025 tại Trường Trung học phổ thông Lý Bôn với 1 nhà thầu tham gia.
06/11/2024 09:01
Trường trung học phổ thông Lý Bôn đăng tải TBMT Gói thầu Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu lớp 6, 7, 9 và lớp 10, 12 năm học 2024-2025 tại Trường Trung học phổ thông Lý Bôn theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/10/2024 10:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường trung học phổ thông Lý Bôn công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ CÔNG NGHỆ GIÁO DỤC AN NAM
13/06/2026 10:13
Trường trung học phổ thông Lý Bôn đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
22/05/2026 10:43
Trường trung học phổ thông Lý Bôn công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN BUILD GROUP VIỆT NAM
20/05/2026 12:02
Trường trung học phổ thông Lý Bôn đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị dạy học năm 2026 tại Trường THPT Lý Bôn với 2 gói thầu.
15/05/2026 16:54
Bên mời thầu Trường trung học phổ thông Lý Bôn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị dạy học tại Trường trung học Phổ thông Lý Bôn của chủ đầu tư Trường trung học phổ thông Lý Bôn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN HITEC
27/05/2025 16:29
Bên mời thầu Trường trung học phổ thông Lý Bôn đã đăng tải kết quả gói thầu Rèm cầu vồng lớp học trường THPT Lý Bôn của chủ đầu tư Trường trung học phổ thông Lý Bôn.
- Nhà thầu trúng thầu: NGUYỄN MINH ĐỨC
17/05/2025 16:16
Bên mời thầu Trường trung học phổ thông Lý Bôn đã đăng tải KHLCNT Rèm cầu vồng lớp học trường THPT Lý Bôn của chủ đầu tư Trường trung học phổ thông Lý Bôn với 1 gói thầu.
17/05/2025 16:07
Bên mời thầu Trường trung học phổ thông Lý Bôn đã đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị dạy học tại Trường trung học Phổ thông Lý Bôn của chủ đầu tư Trường trung học phổ thông Lý Bôn với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
08/05/2025 16:15
Bên mời thầu Trường trung học phổ thông Lý Bôn đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Trường trung học phổ thông Lý Bôn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN BUILD GROUP VIỆT NAM
08/05/2025 16:15
Bên mời thầu Trường trung học phổ thông Lý Bôn đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị dạy học tại Trường Trung học phổ thông Lý Bôn của chủ đầu tư Trường trung học phổ thông Lý Bôn với 2 gói thầu.
28/04/2025 17:50
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường trung học phổ thông Lý Bôn đã đăng tải 11 KHLCNT, trong đó có 24 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường trung học phổ thông Lý Bôn đã đăng tải 5 TBMT trong 5 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 5 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường trung học phổ thông Lý Bôn đã đăng tải 17 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 17 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 13 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường trung học phổ thông Lý Bôn có quan hệ với 16 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường trung học phổ thông Lý Bôn có quan hệ với 9 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường trung học phổ thông Lý Bôn có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Trước kia nghĩ rằng tình yêu là thứ khiến người ta ấm áp nhất, nhưng hôm nay mới thấy rõ rằng tình bạn thực ra còn đáng tin hơn tình yêu nhiều. "
Hồng Cửu