Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường trung học phổ thông Thăng Long như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 5 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 9 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 3 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 6 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 6 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,67 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 66,67%, Xây lắp 33,33%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.960.127.361 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.917.559.914 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,86%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường trung học phổ thông Thăng Long như sau:
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,67 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 66,67%, Xây lắp 33,33%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.960.127.361 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.917.559.914 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,86%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường trung học phổ thông Thăng Long như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 10 KHLCNT trong đó có 3 KHLCNT tự đăng tải, có 7 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 4 TBMT trong đó tự mời thầu 3 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trường trung học phổ thông Thăng Long đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ vệ sinh tại Trường THPT Thăng Long học kỳ I năm học 2026-2027 với 1 gói thầu.
28/08/2026 15:00
Trường trung học phổ thông Thăng Long công bố kết quả gói thầu Cung cấp nước uống cho hoạc sinh học kỳ 1 năm học 2026-2027.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN VÀ DỊCH VỤ HƯƠNG GIANG
27/08/2026 10:36
Trường trung học phổ thông Thăng Long đăng tải KHLCNT Cung cấp nước uống cho hoạc sinh học kỳ 1 năm học 2026-2027 với 1 gói thầu.
24/08/2026 20:21
Trường trung học phổ thông Thăng Long công bố kết quả gói thầu Thi công, lắp đặt, sửa chữa hệ thống điện nước tòa nhà B của Trường THPT Thăng Long.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ CHUYỂN GIAO CÔNG NGHỆ NHẤT TUẤN
23/08/2026 21:30
Trường trung học phổ thông Thăng Long đăng tải KHLCNT Thi công, lắp đặt, sửa chữa hệ thống điện nước tòa nhà B của Trường THPT Thăng Long với 1 gói thầu.
05/08/2026 14:15
Trường trung học phổ thông Thăng Long công bố kết quả gói thầu Cung cấp nước uống cho học sinh học kỳ 2 năm học 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN VÀ DỊCH VỤ HƯƠNG GIANG
24/12/2025 16:30
Trường trung học phổ thông Thăng Long đăng tải KHLCNT Cung cấp nước uống cho học sinh học kỳ 2 năm học 2025-2026 với 1 gói thầu.
16/12/2025 12:01
Trường trung học phổ thông Thăng Long công bố kết quả gói thầu Gói số 02: Mua sắm tài sản thiết bị dạy học năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI HMH
20/11/2025 16:15
Trường trung học phổ thông Thăng Long đăng tải TBMT Gói số 02: Mua sắm tài sản thiết bị dạy học năm 2025 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/11/2025 14:46
Trường trung học phổ thông Thăng Long công bố kết quả gói thầu Khám sức khoẻ định kỳ cho học sinh Trường THPT Thăng Long năm học 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN Y KHOA HÀ NỘI
01/11/2025 09:48
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường trung học phổ thông Thăng Long công bố kết quả gói thầu Gói số 03: Mua sắm tài sản thiết bị dạy học năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN KHAI MINH
06/11/2024 16:40
Trường trung học phổ thông Thăng Long công bố KQMT gói thầu Gói số 03: Mua sắm tài sản thiết bị dạy học năm 2024 với 3 nhà thầu tham gia.
24/10/2024 10:16
Trường trung học phổ thông Thăng Long đăng tải TBMT Gói số 03: Mua sắm tài sản thiết bị dạy học năm 2024 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
17/10/2024 15:55
Trường trung học phổ thông Thăng Long đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản, thiết bị năm 2024 trường THPT Thăng Long với 3 gói thầu.
09/10/2024 11:08
Trường trung học phổ thông Thăng Long công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Cung cấp, lắp đặt thiết bị dạy học tối thiểu lớp 10, lớp 11 của trường THPT Thăng Long năm 2023.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ KỸ THUẬT VIỆT HẢI ANH
29/12/2023 17:52
Trường trung học phổ thông Thăng Long công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 1: Cung cấp, lắp đặt thiết bị dạy học tối thiểu lớp 10, lớp 11 của trường THPT Thăng Long năm 2023 với 1 nhà thầu tham gia.
22/12/2023 10:03
Trường trung học phổ thông Thăng Long đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Cung cấp, lắp đặt thiết bị dạy học tối thiểu lớp 10, lớp 11 của trường THPT Thăng Long năm 2023 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
15/12/2023 10:35
Trường trung học phổ thông Thăng Long đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu lớp 10, lớp 11 của Trường THPT Thăng Long năm 2023 với 3 gói thầu.
13/12/2023 17:42
Trường trung học phổ thông Thăng Long đăng tải KHLCNT Gói thầu mua sắm đồng phục là trang phục Áo Vest cho toàn bộ cán bộ, giáo viên, nhân viên trường THPT Thăng Long với 1 gói thầu.
25/11/2022 16:43
Trường trung học phổ thông Thăng Long đăng tải KHLCNT Lựa chọn nhà thầu gói thầu mua sắm trang thiết bị phục vụ công tác dạy và học của trường THPT Thăng Long với 1 gói thầu.
25/11/2022 15:38
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường trung học phổ thông Thăng Long đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ vệ sinh tại Trường THPT Thăng Long học kỳ I năm học 2026-2027 với 1 gói thầu.
28/08/2026 15:00
Trường trung học phổ thông Thăng Long công bố kết quả gói thầu Cung cấp nước uống cho hoạc sinh học kỳ 1 năm học 2026-2027.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN VÀ DỊCH VỤ HƯƠNG GIANG
27/08/2026 10:36
Trường trung học phổ thông Thăng Long đăng tải KHLCNT Cung cấp nước uống cho hoạc sinh học kỳ 1 năm học 2026-2027 với 1 gói thầu.
24/08/2026 20:21
Trường trung học phổ thông Thăng Long công bố kết quả gói thầu Thi công, lắp đặt, sửa chữa hệ thống điện nước tòa nhà B của Trường THPT Thăng Long.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ CHUYỂN GIAO CÔNG NGHỆ NHẤT TUẤN
23/08/2026 21:30
Trường trung học phổ thông Thăng Long đăng tải KHLCNT Thi công, lắp đặt, sửa chữa hệ thống điện nước tòa nhà B của Trường THPT Thăng Long với 1 gói thầu.
05/08/2026 14:15
Trường trung học phổ thông Thăng Long công bố kết quả gói thầu Cung cấp nước uống cho học sinh học kỳ 2 năm học 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN VÀ DỊCH VỤ HƯƠNG GIANG
24/12/2025 16:30
Trường trung học phổ thông Thăng Long đăng tải KHLCNT Cung cấp nước uống cho học sinh học kỳ 2 năm học 2025-2026 với 1 gói thầu.
16/12/2025 12:01
Trường trung học phổ thông Thăng Long công bố kết quả gói thầu Gói số 02: Mua sắm tài sản thiết bị dạy học năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI HMH
20/11/2025 16:15
Trường trung học phổ thông Thăng Long đăng tải TBMT Gói số 02: Mua sắm tài sản thiết bị dạy học năm 2025 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/11/2025 14:46
Trường trung học phổ thông Thăng Long công bố kết quả gói thầu Khám sức khoẻ định kỳ cho học sinh Trường THPT Thăng Long năm học 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN Y KHOA HÀ NỘI
01/11/2025 09:48
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường trung học phổ thông Thăng Long đã đăng tải 5 KHLCNT, trong đó có 9 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường trung học phổ thông Thăng Long đã đăng tải 3 TBMT trong 3 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 3 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường trung học phổ thông Thăng Long đã đăng tải 3 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 3 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường trung học phổ thông Thăng Long có quan hệ với 9 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường trung học phổ thông Thăng Long có quan hệ với 5 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường trung học phổ thông Thăng Long có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Ở đời, chẳng ai có trách nhiệm phải yêu thương ai hết. Người luôn yêu em rồi cũng sẽ rời bỏ em khi nhẫn nại cùng tự tôn đều mất đi. Người ta đâu chỉ sống để đơn phương phía sau, mãi nhìn về một hướng.Em rồi sẽ hiểu, từ bỏ đôi khi đồng nghĩa với thở dài…thanh thản buông tay một người để tìm kiếm cả bầu trời xanh…Vì ai lại bên ai mãi được đâu… "
Yusakumi Kudo
Sự kiện trong nước: Nguyễn Huy Tự là nhà thơ đời Lê Hiển Tông, có tên khác nữa là Yên, tự Hữu Chi, hiệu Uẩn Trai. Ông sinh ngày 3-9-1743 tại Trường Lưu, Lại Thạch, La Sơn, tỉnh Hà Tĩnh. Ông là con Thám hoa Nguyễn Huy Oánh. Năm 1759 ông đỗ Hương Cống. Từ năm 1767, ông nhậm chức Tri phủ Quốc Oai. Năm 1770, ông được ưu đãi theo hàng Tiến sĩ, thăng Hiến sát xứ Sơn Nam, sau đó cải sang võ chức tước Nhạc Đình Bá, rồi làm Đốc đồng Sơn Tây. Ông là tác giả truyện thơ nổi tiếng "Hoa Tiên". Khi nhà Hậu Lê suy vong, năm 1789 ông được vua Quang Trung triệu tập vào Phú Xuân, bổ chức Hữu thị lang. Nhưng chẳng bao lâu, ngày 5-9-1790 ông mất, thọ 47 tuổi.