Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG TRẦN VĂN KIẾT như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 5 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 19 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 10 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 10 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 50,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 847.092.905 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 838.413.454 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,02%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG TRẦN VĂN KIẾT như sau:
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 50,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 847.092.905 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 838.413.454 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,02%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG TRẦN VĂN KIẾT như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 5 KHLCNT trong đó có 5 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 7 TBMT trong đó tự mời thầu 2 TBMT, có 5 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG GIA BẢO đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG TRẦN VĂN KIẾT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KIẾN TRÚC NHÀ VIỆT
27/12/2024 13:53
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG GIA BẢO đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG TRẦN VĂN KIẾT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KIẾN TRÚC NHÀ VIỆT
27/12/2024 13:51
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG GIA BẢO đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo dưỡng, sửa chữa cơ sở vật chất Trường THPT Trần Văn Kiết năm 2024 của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG TRẦN VĂN KIẾT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HỮU THỊNH
02/11/2024 13:54
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG GIA BẢO đã đăng tải TBMT Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG TRẦN VĂN KIẾT với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
14/10/2024 08:59
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG GIA BẢO đã đăng tải TBMT Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG TRẦN VĂN KIẾT với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
13/10/2024 23:25
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG GIA BẢO đã đăng tải TBMT Tư vấn giám sát thi công của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG TRẦN VĂN KIẾT với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
13/10/2024 20:03
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG GIA BẢO đã đăng tải TBMT Bảo dưỡng, sửa chữa cơ sở vật chất Trường THPT Trần Văn Kiết năm 2024 của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG TRẦN VĂN KIẾT với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
13/10/2024 18:01
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG TRẦN VĂN KIẾT đã đăng tải KHLCNT Bảo dưỡng, sửa chữa cơ sở vật chất Trường THPT Trần Văn Kiết năm 2024 của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG TRẦN VĂN KIẾT với 10 gói thầu.
09/10/2024 14:50
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG TRẦN VĂN KIẾT đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG TRẦN VĂN KIẾT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KIẾN TRÚC NHÀ VIỆT
07/10/2024 16:52
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG TRẦN VĂN KIẾT đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG TRẦN VĂN KIẾT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KIẾN TRÚC VÀ XÂY DỰNG CAO THÀNH
07/10/2024 16:50
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG TRẦN VĂN KIẾT đăng tải KHLCNT Bảo dưỡng, sửa chữa cơ sở vật chất Trường THPT Trần Văn Kiết năm 2024 với 10 gói thầu.
09/10/2024 14:50
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG TRẦN VĂN KIẾT công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KIẾN TRÚC NHÀ VIỆT
07/10/2024 16:52
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG TRẦN VĂN KIẾT công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KIẾN TRÚC VÀ XÂY DỰNG CAO THÀNH
07/10/2024 16:50
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG TRẦN VĂN KIẾT đăng tải KHLCNT Trường Trung học phổ thông Trần Văn Kiết hạng mục: Mua sắm thiết bị phòng cháy chữa cháy với 5 gói thầu.
29/08/2024 09:04
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG TRẦN VĂN KIẾT công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT mua sắm, lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐẦU TƯ ĐÔNG DƯƠNG
02/08/2024 10:33
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG TRẦN VĂN KIẾT đăng tải KHLCNT Trường Trung học phổ thông Trần Văn Kiết hạng mục: Mua sắm thiết bị phòng cháy chữa cháy với 5 gói thầu.
02/08/2024 10:31
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG TRẦN VĂN KIẾT công bố kết quả gói thầu Gói thầu lập báo cáo kinh tế kỹ thuật và dự toán kinh phí bảo dưỡng, sửa chữa CSVC Trường THPT Trần Văn Kiết năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN KIẾN TRÚC XÂY DỰNG ARC
24/06/2024 17:31
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG TRẦN VĂN KIẾT công bố KQMT gói thầu Gói thầu lập báo cáo kinh tế kỹ thuật và dự toán kinh phí bảo dưỡng, sửa chữa CSVC Trường THPT Trần Văn Kiết năm 2024 với 1 nhà thầu tham gia.
27/05/2024 15:39
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG TRẦN VĂN KIẾT đăng tải TBMT Gói thầu lập báo cáo kinh tế kỹ thuật và dự toán kinh phí bảo dưỡng, sửa chữa CSVC Trường THPT Trần Văn Kiết năm 2024 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
09/05/2024 14:16
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG TRẦN VĂN KIẾT đăng tải KHLCNT Bảo dưỡng, sửa chữa CSVC Trường THPT Trần Văn Kiết năm 2024 với 3 gói thầu.
26/03/2024 13:55
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG GIA BẢO đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG TRẦN VĂN KIẾT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KIẾN TRÚC NHÀ VIỆT
27/12/2024 13:53
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG GIA BẢO đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG TRẦN VĂN KIẾT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KIẾN TRÚC NHÀ VIỆT
27/12/2024 13:51
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG GIA BẢO đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo dưỡng, sửa chữa cơ sở vật chất Trường THPT Trần Văn Kiết năm 2024 của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG TRẦN VĂN KIẾT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HỮU THỊNH
02/11/2024 13:54
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG GIA BẢO đã đăng tải TBMT Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG TRẦN VĂN KIẾT với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
14/10/2024 08:59
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG GIA BẢO đã đăng tải TBMT Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG TRẦN VĂN KIẾT với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
13/10/2024 23:25
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG GIA BẢO đã đăng tải TBMT Tư vấn giám sát thi công của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG TRẦN VĂN KIẾT với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
13/10/2024 20:03
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG GIA BẢO đã đăng tải TBMT Bảo dưỡng, sửa chữa cơ sở vật chất Trường THPT Trần Văn Kiết năm 2024 của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG TRẦN VĂN KIẾT với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
13/10/2024 18:01
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG TRẦN VĂN KIẾT đã đăng tải KHLCNT Bảo dưỡng, sửa chữa cơ sở vật chất Trường THPT Trần Văn Kiết năm 2024 của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG TRẦN VĂN KIẾT với 10 gói thầu.
09/10/2024 14:50
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG TRẦN VĂN KIẾT đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG TRẦN VĂN KIẾT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KIẾN TRÚC NHÀ VIỆT
07/10/2024 16:52
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG TRẦN VĂN KIẾT đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG TRẦN VĂN KIẾT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KIẾN TRÚC VÀ XÂY DỰNG CAO THÀNH
07/10/2024 16:50
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG TRẦN VĂN KIẾT đã đăng tải 5 KHLCNT, trong đó có 19 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG TRẦN VĂN KIẾT đã đăng tải 2 TBMT trong 2 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 2 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG TRẦN VĂN KIẾT đã đăng tải 5 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG TRẦN VĂN KIẾT có quan hệ với 5 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG TRẦN VĂN KIẾT có quan hệ với 2 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG TRẦN VĂN KIẾT có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Hãy biết ơn ai đã làm ta tổn thương Vì nhờ họ ta trở nên cứng rắn hơn. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Nguyễn Huy Tự là nhà thơ đời Lê Hiển Tông, có tên khác nữa là Yên, tự Hữu Chi, hiệu Uẩn Trai. Ông sinh ngày 3-9-1743 tại Trường Lưu, Lại Thạch, La Sơn, tỉnh Hà Tĩnh. Ông là con Thám hoa Nguyễn Huy Oánh. Năm 1759 ông đỗ Hương Cống. Từ năm 1767, ông nhậm chức Tri phủ Quốc Oai. Năm 1770, ông được ưu đãi theo hàng Tiến sĩ, thăng Hiến sát xứ Sơn Nam, sau đó cải sang võ chức tước Nhạc Đình Bá, rồi làm Đốc đồng Sơn Tây. Ông là tác giả truyện thơ nổi tiếng "Hoa Tiên". Khi nhà Hậu Lê suy vong, năm 1789 ông được vua Quang Trung triệu tập vào Phú Xuân, bổ chức Hữu thị lang. Nhưng chẳng bao lâu, ngày 5-9-1790 ông mất, thọ 47 tuổi.