Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UBND huyện Đông Anh như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Đã công bố 6 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 17 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 68 gói thầu, trong đó có 7 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 30 gói (với 30 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 10 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 62 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 61 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 46,67%, Xây lắp 53,33%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 27.522.356.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 27.460.515.676 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,22%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UBND huyện Đông Anh như sau:
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 46,67%, Xây lắp 53,33%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 27.522.356.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 27.460.515.676 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,22%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư UBND huyện Đông Anh như sau:
- Là chủ đầu tư của 6 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 49 KHLCNT trong đó có 5 KHLCNT tự đăng tải, có 44 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 11 TBMT trong đó tự mời thầu 3 TBMT, có 8 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trung tâm Phát triển quỹ đất huyện Đông Anh đã đăng tải TBMT Lập thiết kế BVTC - Dự toán xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND huyện Đông Anh với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
09/07/2022 09:34
Bên mời thầu Trung tâm Phát triển quỹ đất huyện Đông Anh đã đăng tải TBMT Lập thiết kế BVTC - Dự toán xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND huyện Đông Anh với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
09/07/2022 09:26
Chủ đầu tư UBND huyện Đông Anh đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Bồi thường, hỗ trợ, tái định cư thực hiện dự án đầu tư xây dựng khu đô thị mới tại các xã Xuân Canh, Đông Hội, Mai Lâm, huyện Đông Anh, thành phố Hà Nội.
06/07/2022 07:00
Bên mời thầu Trung tâm Phát triển quỹ đất huyện Đông Anh đã đăng tải TBMT Lập thiết kế BVTC - Dự toán xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND huyện Đông Anh với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
29/06/2022 14:40
Bên mời thầu Trung tâm Phát triển quỹ đất huyện Đông Anh đã đăng tải TBMT Lập thiết kế BVTC - Dự toán xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND huyện Đông Anh với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
29/06/2022 14:18
Bên mời thầu Trung tâm Phát triển quỹ đất huyện Đông Anh đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu phục vụ lập dự toán và thiết kế phương án bồi thường, di chuyển đường điện 110kv thuộc phạm vi GPMB dự án Công viên văn hóa, du lịch, vui chơi giải trí Kim Quy của chủ đầu tư UBND huyện Đông Anh với 1 gói thầu.
11/06/2022 11:24
Bên mời thầu Trung tâm Phát triển quỹ đất huyện Đông Anh đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu phục vụ lập dự toán và thiết kế phương án bồi thường, di chuyển đường điện 22kV-35kV thuộc phạm vi GPMB dự án Công viên văn hóa, du lịch, vui chơi giải trí Kim Quy của chủ đầu tư UBND huyện Đông Anh với 1 gói thầu.
11/06/2022 11:16
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đông Hội đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thử nghiệm của chủ đầu tư UBND huyện Đông Anh với 2 gói thầu.
15/02/2022 09:12
Bên mời thầu UBND huyện Đông Anh đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Xây lắp của chủ đầu tư UBND huyện Đông Anh với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
22/01/2021 10:41
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND huyện Đông Anh đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu phục vụ công tác bầu cử Đại biểu Quốc hội khóa XV và Đại biểu HĐND các cấp nhiệm kỳ 2021-2026 với 4 gói thầu.
26/04/2021 10:40
UBND huyện Đông Anh đăng tải KHLCNT KHLCNT phục vụ công tác bầu cử Đại biểu Quốc hội khóa XV và Đại biểu HĐND các cấp nhiệm kỳ 2021-2026 với 2 gói thầu.
26/04/2021 10:27
UBND huyện Đông Anh công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 1: Xây lắp với 1 nhà thầu tham gia.
29/01/2021 10:50
UBND huyện Đông Anh đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Xây lắp theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
22/01/2021 10:41
UBND huyện Đông Anh đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án Cải tạo, sửa chữa trụ sở UBND huyện Đông Anh năm 2021 với 6 gói thầu.
22/01/2021 09:43
UBND huyện Đông Anh công bố kết quả gói thầu Xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần đầu tư xây dựng thương mại Vinh Giang
02/06/2020 08:32
UBND huyện Đông Anh đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Cải tạo phòng truyền thống cơ quan UBND huyện Đông Anh và một số hạng mục dãy nhà tầng 1 của Văn phòng UBND huyện Đông Anh với 4 gói thầu.
02/06/2020 08:29
UBND huyện Đông Anh công bố kết quả gói thầu Xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần thương mại và sản xuất nội thất Bắc Hồng
08/01/2019 20:15
UBND huyện Đông Anh đăng tải TBMT Xây lắp theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
17/12/2018 07:57
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trung tâm Phát triển quỹ đất huyện Đông Anh đã đăng tải TBMT Lập thiết kế BVTC - Dự toán xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND huyện Đông Anh với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
09/07/2022 09:34
Bên mời thầu Trung tâm Phát triển quỹ đất huyện Đông Anh đã đăng tải TBMT Lập thiết kế BVTC - Dự toán xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND huyện Đông Anh với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
09/07/2022 09:26
Chủ đầu tư UBND huyện Đông Anh đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Bồi thường, hỗ trợ, tái định cư thực hiện dự án đầu tư xây dựng khu đô thị mới tại các xã Xuân Canh, Đông Hội, Mai Lâm, huyện Đông Anh, thành phố Hà Nội.
06/07/2022 07:00
Bên mời thầu Trung tâm Phát triển quỹ đất huyện Đông Anh đã đăng tải TBMT Lập thiết kế BVTC - Dự toán xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND huyện Đông Anh với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
29/06/2022 14:40
Bên mời thầu Trung tâm Phát triển quỹ đất huyện Đông Anh đã đăng tải TBMT Lập thiết kế BVTC - Dự toán xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND huyện Đông Anh với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
29/06/2022 14:18
Bên mời thầu Trung tâm Phát triển quỹ đất huyện Đông Anh đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu phục vụ lập dự toán và thiết kế phương án bồi thường, di chuyển đường điện 110kv thuộc phạm vi GPMB dự án Công viên văn hóa, du lịch, vui chơi giải trí Kim Quy của chủ đầu tư UBND huyện Đông Anh với 1 gói thầu.
11/06/2022 11:24
Bên mời thầu Trung tâm Phát triển quỹ đất huyện Đông Anh đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu phục vụ lập dự toán và thiết kế phương án bồi thường, di chuyển đường điện 22kV-35kV thuộc phạm vi GPMB dự án Công viên văn hóa, du lịch, vui chơi giải trí Kim Quy của chủ đầu tư UBND huyện Đông Anh với 1 gói thầu.
11/06/2022 11:16
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đông Hội đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thử nghiệm của chủ đầu tư UBND huyện Đông Anh với 2 gói thầu.
15/02/2022 09:12
Bên mời thầu UBND huyện Đông Anh đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Xây lắp của chủ đầu tư UBND huyện Đông Anh với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
22/01/2021 10:41
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu UBND huyện Đông Anh đã đăng tải 17 KHLCNT, trong đó có 68 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu UBND huyện Đông Anh đã đăng tải 30 TBMT trong 30 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 3 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 27 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UBND huyện Đông Anh đã đăng tải 10 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 10 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu UBND huyện Đông Anh có quan hệ với 7 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UBND huyện Đông Anh có quan hệ với 5 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UBND huyện Đông Anh có quan hệ với 4 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Khi mới bắt đầu, mọi người đều nghĩ hai người không thể bên nhau lâu dài, và chờ đợi khi nào hai người chia tay. Đến khi trải qua rất nhiều chuyện, ai ai cũng nghĩ không còn điều gì chia cắt được nữa thì… hai người lại chia tay. "
Thiên Lam