Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UBND phường Hợp Minh như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 19 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 8 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 36 gói thầu, trong đó có 1 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 32 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 5 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 5 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.086.071.848 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.981.478.300 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,01%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UBND phường Hợp Minh như sau:
- Có quan hệ với 19 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.086.071.848 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.981.478.300 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,01%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư UBND phường Hợp Minh như sau:
- Là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 8 KHLCNT trong đó có 8 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 4 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 4 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND phường Hợp Minh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 03: Tư vấn thẩm định giá thiết bị xây dựng công trình Nhà văn hóa Tổ dân
phố số 01, phường Hợp Minh, thành phố Yên Bái. của chủ đầu tư UBND phường Hợp Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP THẨM ĐỊNH GIÁ TMC
18/02/2025 20:16
Bên mời thầu UBND phường Hợp Minh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 02: Tư vấn lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật đầu tư xây dựng công trình Nhà văn hóa tổ dân phố số 01, phường Hợp Minh, thành phố Yên Bái. của chủ đầu tư UBND phường Hợp Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRẦN HOÀNG YÊN BÁI
14/02/2025 10:00
Bên mời thầu UBND phường Hợp Minh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 04: Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán xây dựng công trình Nhà văn hóa tổ dân phố số 01, phường Hợp Minh, thành phố Yên Bái. của chủ đầu tư UBND phường Hợp Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN DỰ ÁN LOHA
14/02/2025 09:47
Bên mời thầu UBND phường Hợp Minh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01: Tư vấn quản lý dự án Nhà văn hóa tổ dân phố số 01, phường Hợp Minh, thành phố Yên Bái. của chủ đầu tư UBND phường Hợp Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng thành phố Yên Bái
14/02/2025 09:37
Bên mời thầu UBND phường Hợp Minh đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện công tác chuẩn bị đầu tư xây dựng công trình Nhà văn hóa Tổ dân phố số 01, phường Hợp Minh, thành phố Yên Bái. của chủ đầu tư UBND phường Hợp Minh với 4 gói thầu.
20/12/2024 08:24
Bên mời thầu UBND phường Hợp Minh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 10: Kiểm toán công trình Nhà văn hóa Tổ dân phố số 3, phường Hợp Minh, thành phố Yên Bái của chủ đầu tư UBND phường Hợp Minh.
11/12/2024 15:16
Bên mời thầu UBND phường Hợp Minh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 09: Bảo hiểm công trình Nhà văn hóa Tổ dân phố số 3, phường Hợp Minh, thành phố Yên Bái của chủ đầu tư UBND phường Hợp Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Bảo hiểm Bảo Việt
11/12/2024 15:14
Bên mời thầu UBND phường Hợp Minh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Tư vấn giám sát thi công xây dựng và mua sắm, lắp đặt thiết bị công trình Nhà văn hóa Tổ dân phố số 3, phường Hợp Minh, thành phố Yên Bái của chủ đầu tư UBND phường Hợp Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DELTA YÊN BÁI
11/12/2024 15:11
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG 86 YÊN BÁI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Thi công xây dựng và mua sắm, lắp đặt thiết bị công trình Nhà văn hóa Tổ dân phố số 3, phường Hợp Minh, thành phố Yên Bái của chủ đầu tư UBND phường Hợp Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG NHẤT VINH
11/12/2024 15:07
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG 86 YÊN BÁI đã đăng tải TBMT Gói thầu số 07: Thi công xây dựng và mua sắm, lắp đặt thiết bị công trình Nhà văn hóa Tổ dân phố số 3, phường Hợp Minh, thành phố Yên Bái của chủ đầu tư UBND phường Hợp Minh với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/11/2024 10:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND phường Hợp Minh công bố kết quả gói thầu Gói thầu 03: Tư vấn thẩm định giá thiết bị xây dựng công trình Nhà văn hóa Tổ dân
phố số 01, phường Hợp Minh, thành phố Yên Bái..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP THẨM ĐỊNH GIÁ TMC
18/02/2025 20:16
UBND phường Hợp Minh công bố kết quả gói thầu Gói thầu 02: Tư vấn lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật đầu tư xây dựng công trình Nhà văn hóa tổ dân phố số 01, phường Hợp Minh, thành phố Yên Bái..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRẦN HOÀNG YÊN BÁI
14/02/2025 10:00
UBND phường Hợp Minh công bố kết quả gói thầu Gói thầu 04: Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán xây dựng công trình Nhà văn hóa tổ dân phố số 01, phường Hợp Minh, thành phố Yên Bái..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN DỰ ÁN LOHA
14/02/2025 09:47
UBND phường Hợp Minh công bố kết quả gói thầu Gói thầu 01: Tư vấn quản lý dự án Nhà văn hóa tổ dân phố số 01, phường Hợp Minh, thành phố Yên Bái..
- Nhà thầu trúng thầu: Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng thành phố Yên Bái
14/02/2025 09:37
UBND phường Hợp Minh đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện công tác chuẩn bị đầu tư xây dựng công trình Nhà văn hóa Tổ dân phố số 01, phường Hợp Minh, thành phố Yên Bái. với 4 gói thầu.
20/12/2024 08:24
UBND phường Hợp Minh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 10: Kiểm toán công trình Nhà văn hóa Tổ dân phố số 3, phường Hợp Minh, thành phố Yên Bái.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HÃNG KIỂM TOÁN RUBIK
11/12/2024 15:16
UBND phường Hợp Minh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 09: Bảo hiểm công trình Nhà văn hóa Tổ dân phố số 3, phường Hợp Minh, thành phố Yên Bái.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Bảo hiểm Bảo Việt
11/12/2024 15:14
UBND phường Hợp Minh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Tư vấn giám sát thi công xây dựng và mua sắm, lắp đặt thiết bị công trình Nhà văn hóa Tổ dân phố số 3, phường Hợp Minh, thành phố Yên Bái.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DELTA YÊN BÁI
11/12/2024 15:11
UBND phường Hợp Minh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu, kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu thi công xây dựng và mua sắm, lắp đặt thiết bị công trình Nhà văn hóa Tổ dân phố số 3, phường Hợp Minh, thành phố Yên Bái.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG 366
25/11/2024 21:35
UBND phường Hợp Minh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu gói thầu thi công xây dựng và mua sắm, lắp đặt thiết bị công trình Nhà văn hóa Tổ dân phố số 3, phường Hợp Minh, thành phố Yên Bái.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG 86 YÊN BÁI
25/11/2024 21:31
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND phường Hợp Minh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 03: Tư vấn thẩm định giá thiết bị xây dựng công trình Nhà văn hóa Tổ dân
phố số 01, phường Hợp Minh, thành phố Yên Bái. của chủ đầu tư UBND phường Hợp Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP THẨM ĐỊNH GIÁ TMC
18/02/2025 20:16
Bên mời thầu UBND phường Hợp Minh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 02: Tư vấn lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật đầu tư xây dựng công trình Nhà văn hóa tổ dân phố số 01, phường Hợp Minh, thành phố Yên Bái. của chủ đầu tư UBND phường Hợp Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRẦN HOÀNG YÊN BÁI
14/02/2025 10:00
Bên mời thầu UBND phường Hợp Minh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 04: Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán xây dựng công trình Nhà văn hóa tổ dân phố số 01, phường Hợp Minh, thành phố Yên Bái. của chủ đầu tư UBND phường Hợp Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN DỰ ÁN LOHA
14/02/2025 09:47
Bên mời thầu UBND phường Hợp Minh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01: Tư vấn quản lý dự án Nhà văn hóa tổ dân phố số 01, phường Hợp Minh, thành phố Yên Bái. của chủ đầu tư UBND phường Hợp Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng thành phố Yên Bái
14/02/2025 09:37
Bên mời thầu UBND phường Hợp Minh đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện công tác chuẩn bị đầu tư xây dựng công trình Nhà văn hóa Tổ dân phố số 01, phường Hợp Minh, thành phố Yên Bái. của chủ đầu tư UBND phường Hợp Minh với 4 gói thầu.
20/12/2024 08:24
Bên mời thầu UBND phường Hợp Minh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 10: Kiểm toán công trình Nhà văn hóa Tổ dân phố số 3, phường Hợp Minh, thành phố Yên Bái của chủ đầu tư UBND phường Hợp Minh.
11/12/2024 15:16
Bên mời thầu UBND phường Hợp Minh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 09: Bảo hiểm công trình Nhà văn hóa Tổ dân phố số 3, phường Hợp Minh, thành phố Yên Bái của chủ đầu tư UBND phường Hợp Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Bảo hiểm Bảo Việt
11/12/2024 15:14
Bên mời thầu UBND phường Hợp Minh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Tư vấn giám sát thi công xây dựng và mua sắm, lắp đặt thiết bị công trình Nhà văn hóa Tổ dân phố số 3, phường Hợp Minh, thành phố Yên Bái của chủ đầu tư UBND phường Hợp Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DELTA YÊN BÁI
11/12/2024 15:11
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG 86 YÊN BÁI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Thi công xây dựng và mua sắm, lắp đặt thiết bị công trình Nhà văn hóa Tổ dân phố số 3, phường Hợp Minh, thành phố Yên Bái của chủ đầu tư UBND phường Hợp Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG NHẤT VINH
11/12/2024 15:07
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG 86 YÊN BÁI đã đăng tải TBMT Gói thầu số 07: Thi công xây dựng và mua sắm, lắp đặt thiết bị công trình Nhà văn hóa Tổ dân phố số 3, phường Hợp Minh, thành phố Yên Bái của chủ đầu tư UBND phường Hợp Minh với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/11/2024 10:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu UBND phường Hợp Minh đã đăng tải 8 KHLCNT, trong đó có 36 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UBND phường Hợp Minh đã đăng tải 32 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 32 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu UBND phường Hợp Minh có quan hệ với 19 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UBND phường Hợp Minh có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info
"Điều khiến tôi ngạc nhiên là trong xã hội của chúng ta, nghệ thuật đã trở thành một thứ chỉ liên quan tới sự vật mà không phải là cá nhân, hay cuộc sống. Nghệ thuật đó là thứ được đặc trưng hay được xây dựng bởi các nghệ sĩ chuyên nghiệp. Nhưng cuộc đời của con người lại không thể là một tác phẩm nghệ thuật sao? Tại sao cái đèn hay ngôi nhà lại có thể là một tạo vật nghệ thuật, nhưng không phải cuộc đời của chúng ta? "
Michel Foucault