Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UBND PHƯỜNG NGHĨA ĐÔ như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 39 nhà thầu.
- Đã công bố 33 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 3 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 63 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 129 gói thầu, trong đó có 30 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 17 gói (với 18 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 101 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 85 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 32 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 31 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 11,11%, Xây lắp 77,78%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 11,11%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 37.038.482.332 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 36.720.279.414 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,86%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UBND PHƯỜNG NGHĨA ĐÔ như sau:
- Có quan hệ với 39 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 11,11%, Xây lắp 77,78%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 11,11%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 37.038.482.332 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 36.720.279.414 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,86%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư UBND PHƯỜNG NGHĨA ĐÔ như sau:
- Là chủ đầu tư của 33 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 73 KHLCNT trong đó có 49 KHLCNT tự đăng tải, có 24 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 26 TBMT trong đó tự mời thầu 18 TBMT, có 8 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
UBND PHƯỜNG NGHĨA ĐÔ công bố kết quả gói thầu Gói thầu 03: Cung cấp suất ăn, bữa ăn học đường cho học sinh bán trú (nấu ăn tại trường): Trường Tiểu học Nghĩa Tân; Trường TH&THCS Nghĩa Đô (gồm 02 Phân hiệu Tiểu học)..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ BAN MAI
29/08/2026 11:05
UBND PHƯỜNG NGHĨA ĐÔ công bố kết quả gói thầu Gói thầu 02: Cung cấp suất ăn, bữa ăn học đường cho học sinh bán trú (nấu ăn tại trường): Trường THCS Nghĩa Tân; Trường THCS Lê Quý Đôn; Trường TH&THCS Nghĩa Đô (Phân hiệu tại THCS).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HƯƠNG VIỆT SINH
29/08/2026 10:49
UBND PHƯỜNG NGHĨA ĐÔ công bố kết quả gói thầu Gói thầu 01: Cung cấp thực phẩm, nguyên liệu, nhiên liệu đầu vào bữa ăn bán trú tại: Trường Mầm non Hoa Hồng; Trường Mầm non Nghĩa Đô; Trường Mầm non Ánh Sao..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THỰC PHẨM NGÔI SAO XANH
29/08/2026 10:10
UBND PHƯỜNG NGHĨA ĐÔ đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ bữa ăn bán trú tại các cơ sở giáo dục trên địa bàn phường Nghĩa Đô năm học 2026-2027 với 3 gói thầu.
27/08/2026 12:27
UBND PHƯỜNG NGHĨA ĐÔ công bố kết quả gói thầu Tư vấn tổ chức lựa chọn cơ sở cung cấp bữa ăn bán trú tại các cơ sở giáo dục trên địa bàn UBND phường Nghĩa Đô năm học 2026-2027.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG HƯNG PHONG
21/08/2026 15:02
UBND PHƯỜNG NGHĨA ĐÔ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 7:Tư vấn thẩm định E-HSMT, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ LẮP ĐẶT THIẾT BỊ VIỆT NAM - VINACE
19/08/2026 14:40
UBND PHƯỜNG NGHĨA ĐÔ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 6: Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT gói thầu xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN QUẢN LÝ DỰ ÁN VÀ CHI PHÍ ĐẦU TƯ - AFO
19/08/2026 14:37
UBND PHƯỜNG NGHĨA ĐÔ đăng tải KHLCNT Điều chỉnh Kê hoạch lựa chọn nhà thầu dự án Xây dựng tuyến đường nối từ ngõ 106 đường Hoàng Quốc Việt đi khu đô thị Nghĩa Đô ( đường bao quanh trường THCS Cổ Nhuế 1 ) với 3 gói thầu.
17/08/2026 14:17
UBND PHƯỜNG NGHĨA ĐÔ đăng tải KHLCNT Kê hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn thực hiện dự án và phục vụ công tác GPMB dự án: Xây dựng tuyến đường từ chung cư Đông Đô kèo dài đến đường Xuân Tảo (theo quy hoạch) với 10 gói thầu.
10/08/2026 14:33
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND PHƯỜNG NGHĨA ĐÔ công bố kết quả gói thầu Sửa chữa, bảo dưỡng thiết bị vui chơi, thể thao ngoài trời trên địa bàn phường Nghĩa Đô.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ANH MINH ELECTRIC
31/05/2025 18:04
UBND PHƯỜNG NGHĨA ĐÔ đăng tải KHLCNT Sửa chữa, bảo dưỡng thiết bị vui chơi, thể thao ngoài trời trên địa bàn phường Nghĩa Đô với 1 gói thầu.
31/05/2025 18:03
UBND PHƯỜNG NGHĨA ĐÔ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ TƯ VẤN XÂY DỰNG T&S
07/05/2025 16:08
UBND PHƯỜNG NGHĨA ĐÔ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn khảo sát xây dựng công trình và lập báo cáo kinh tế - kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN KHẢO SÁT VÀ THIẾT KẾ HÀ THÀNH
07/05/2025 16:07
UBND PHƯỜNG NGHĨA ĐÔ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ TƯ VẤN XÂY DỰNG T&S
07/05/2025 16:05
UBND PHƯỜNG NGHĨA ĐÔ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn khảo sát xây dựng công trình và lập báo cáo kinh tế - kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THIÊN AN
07/05/2025 16:03
UBND PHƯỜNG NGHĨA ĐÔ đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư Dự án: Cải tạo nhà bia tưởng niệm liệt sỹ phường Nghĩa Đô với 2 gói thầu.
07/05/2025 16:00
UBND PHƯỜNG NGHĨA ĐÔ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn khảo sát xây dựng công trình và lập Báo cáo Kinh tế - kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN KHẢO SÁT VÀ THIẾT KẾ HÀ THÀNH
07/05/2025 15:47
UBND PHƯỜNG NGHĨA ĐÔ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG PHÁT TRIỂN THÁI THỊNH
07/05/2025 15:46
UBND PHƯỜNG NGHĨA ĐÔ đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư dự án: Cải tạo đường, thoát nước ngõ 17, 24, 28, 27 (từ SN3 đến SN11) Võ Chí Công; Ngách 28/9 (từ đầu ngách đến giao hẻm 28/9/26), hẻm 28/9/1, 28/9/33 Võ Chí Công; Ngách 27/71, 27/29 (từ SN106 đến cuối ngách) và các hẻm thuộc ngách 27/29 Võ Chí Công với 2 gói thầu.
07/05/2025 15:45
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND PHƯỜNG NGHĨA ĐÔ công bố kết quả gói thầu Gói thầu 03: Cung cấp suất ăn, bữa ăn học đường cho học sinh bán trú (nấu ăn tại trường): Trường Tiểu học Nghĩa Tân; Trường TH&THCS Nghĩa Đô (gồm 02 Phân hiệu Tiểu học)..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ BAN MAI
29/08/2026 11:05
UBND PHƯỜNG NGHĨA ĐÔ công bố kết quả gói thầu Gói thầu 02: Cung cấp suất ăn, bữa ăn học đường cho học sinh bán trú (nấu ăn tại trường): Trường THCS Nghĩa Tân; Trường THCS Lê Quý Đôn; Trường TH&THCS Nghĩa Đô (Phân hiệu tại THCS).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HƯƠNG VIỆT SINH
29/08/2026 10:49
UBND PHƯỜNG NGHĨA ĐÔ công bố kết quả gói thầu Gói thầu 01: Cung cấp thực phẩm, nguyên liệu, nhiên liệu đầu vào bữa ăn bán trú tại: Trường Mầm non Hoa Hồng; Trường Mầm non Nghĩa Đô; Trường Mầm non Ánh Sao..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THỰC PHẨM NGÔI SAO XANH
29/08/2026 10:10
UBND PHƯỜNG NGHĨA ĐÔ đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ bữa ăn bán trú tại các cơ sở giáo dục trên địa bàn phường Nghĩa Đô năm học 2026-2027 với 3 gói thầu.
27/08/2026 12:27
UBND PHƯỜNG NGHĨA ĐÔ công bố kết quả gói thầu Tư vấn tổ chức lựa chọn cơ sở cung cấp bữa ăn bán trú tại các cơ sở giáo dục trên địa bàn UBND phường Nghĩa Đô năm học 2026-2027.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG HƯNG PHONG
21/08/2026 15:02
UBND PHƯỜNG NGHĨA ĐÔ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 7:Tư vấn thẩm định E-HSMT, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ LẮP ĐẶT THIẾT BỊ VIỆT NAM - VINACE
19/08/2026 14:40
UBND PHƯỜNG NGHĨA ĐÔ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 6: Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT gói thầu xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN QUẢN LÝ DỰ ÁN VÀ CHI PHÍ ĐẦU TƯ - AFO
19/08/2026 14:37
UBND PHƯỜNG NGHĨA ĐÔ đăng tải KHLCNT Điều chỉnh Kê hoạch lựa chọn nhà thầu dự án Xây dựng tuyến đường nối từ ngõ 106 đường Hoàng Quốc Việt đi khu đô thị Nghĩa Đô ( đường bao quanh trường THCS Cổ Nhuế 1 ) với 3 gói thầu.
17/08/2026 14:17
UBND PHƯỜNG NGHĨA ĐÔ đăng tải KHLCNT Kê hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn thực hiện dự án và phục vụ công tác GPMB dự án: Xây dựng tuyến đường từ chung cư Đông Đô kèo dài đến đường Xuân Tảo (theo quy hoạch) với 10 gói thầu.
10/08/2026 14:33
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu UBND PHƯỜNG NGHĨA ĐÔ đã đăng tải 63 KHLCNT, trong đó có 129 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu UBND PHƯỜNG NGHĨA ĐÔ đã đăng tải 18 TBMT trong 17 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 18 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UBND PHƯỜNG NGHĨA ĐÔ đã đăng tải 101 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 101 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 85 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu UBND PHƯỜNG NGHĨA ĐÔ có quan hệ với 39 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UBND PHƯỜNG NGHĨA ĐÔ có quan hệ với 14 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UBND PHƯỜNG NGHĨA ĐÔ có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Hình thức bất công tồi tệ nhất chính là cố gắng khiến những thứ không đồng đều trở thành bình đẳng. "
Aristotle