Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UBND phường Tân Dân như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Đã công bố 7 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 9 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 28 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 2 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 16 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 13 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 12 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 12 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 27.913.157.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 27.864.068.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,18%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UBND phường Tân Dân như sau:
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 27.913.157.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 27.864.068.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,18%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư UBND phường Tân Dân như sau:
- Là chủ đầu tư của 7 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 9 KHLCNT trong đó có 9 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 4 TBMT trong đó tự mời thầu 4 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND phường Tân Dân đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng. của chủ đầu tư UBND phường Tân Dân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ TƯ VẤN PHƯƠNG ĐÔNG
20/05/2025 16:39
Bên mời thầu UBND phường Tân Dân đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng. của chủ đầu tư UBND phường Tân Dân với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
29/04/2025 11:07
Bên mời thầu UBND phường Tân Dân đã đăng tải KHLCNT Cải tạo tuyến đường từ ngõ 21 đường Trần Phú ra ngõ 882 đường Châu Phong, ngõ 55 đường Trần Phú và ngõ 51, phố Lê Quang Ấn, phường Tân Dân, thành phố Việt Trì của chủ đầu tư UBND phường Tân Dân với 6 gói thầu.
26/04/2025 10:10
Chủ đầu tư UBND phường Tân Dân đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo tuyến đường từ ngõ 21 đường Trần Phú ra ngõ 882 đường Châu Phong, ngõ 55 đường Trần Phú và ngõ 51, phố Lê Quang Ấn, phường Tân Dân, thành phố Việt Trì.
26/04/2025 09:09
Bên mời thầu UBND phường Tân Dân đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND phường Tân Dân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG TRƯỜNG THỊNH
03/04/2025 20:19
Bên mời thầu UBND phường Tân Dân đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND phường Tân Dân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MẠNH ANH PHÚ THỌ
03/04/2025 20:17
Bên mời thầu UBND phường Tân Dân đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập báo cáo kinh tế kỹ thuật. của chủ đầu tư UBND phường Tân Dân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG TRƯỜNG THỊNH
03/04/2025 20:12
Bên mời thầu UBND phường Tân Dân đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư UBND phường Tân Dân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG BẢO MINH PHÚ THỌ
03/04/2025 20:10
Bên mời thầu UBND phường Tân Dân đã đăng tải KHLCNT Cải tạo vườn hoa công cộng tổ 7, khu Tân An, phường Tân Dân, thành phố Việt Trì của chủ đầu tư UBND phường Tân Dân với 2 gói thầu.
03/04/2025 17:18
Chủ đầu tư UBND phường Tân Dân đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo vườn hoa công cộng tổ 7, khu Tân An, phường Tân Dân.
03/04/2025 17:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND phường Tân Dân công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ TƯ VẤN PHƯƠNG ĐÔNG
20/05/2025 16:39
UBND phường Tân Dân công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng. với 1 nhà thầu tham gia.
14/05/2025 09:03
UBND phường Tân Dân đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng. theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
29/04/2025 11:07
UBND phường Tân Dân đăng tải KHLCNT Cải tạo tuyến đường từ ngõ 21 đường Trần Phú ra ngõ 882 đường Châu Phong, ngõ 55 đường Trần Phú và ngõ 51, phố Lê Quang Ấn, phường Tân Dân, thành phố Việt Trì với 6 gói thầu.
26/04/2025 10:10
UBND phường Tân Dân công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG TRƯỜNG THỊNH
03/04/2025 20:19
UBND phường Tân Dân công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MẠNH ANH PHÚ THỌ
03/04/2025 20:17
UBND phường Tân Dân công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập báo cáo kinh tế kỹ thuật..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG TRƯỜNG THỊNH
03/04/2025 20:12
UBND phường Tân Dân công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG BẢO MINH PHÚ THỌ
03/04/2025 20:10
UBND phường Tân Dân đăng tải KHLCNT Cải tạo vườn hoa công cộng tổ 7, khu Tân An, phường Tân Dân, thành phố Việt Trì với 2 gói thầu.
03/04/2025 17:18
UBND phường Tân Dân đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu tư vấn đầu tư xây dựng công trình: Cải tạo vườn hoa công cộng tổ 7, khu Tân An, phường Tân Dân với 2 gói thầu.
03/04/2025 17:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND phường Tân Dân đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng. của chủ đầu tư UBND phường Tân Dân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ TƯ VẤN PHƯƠNG ĐÔNG
20/05/2025 16:39
Bên mời thầu UBND phường Tân Dân đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng. của chủ đầu tư UBND phường Tân Dân với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
29/04/2025 11:07
Bên mời thầu UBND phường Tân Dân đã đăng tải KHLCNT Cải tạo tuyến đường từ ngõ 21 đường Trần Phú ra ngõ 882 đường Châu Phong, ngõ 55 đường Trần Phú và ngõ 51, phố Lê Quang Ấn, phường Tân Dân, thành phố Việt Trì của chủ đầu tư UBND phường Tân Dân với 6 gói thầu.
26/04/2025 10:10
Chủ đầu tư UBND phường Tân Dân đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo tuyến đường từ ngõ 21 đường Trần Phú ra ngõ 882 đường Châu Phong, ngõ 55 đường Trần Phú và ngõ 51, phố Lê Quang Ấn, phường Tân Dân, thành phố Việt Trì.
26/04/2025 09:09
Bên mời thầu UBND phường Tân Dân đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND phường Tân Dân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG TRƯỜNG THỊNH
03/04/2025 20:19
Bên mời thầu UBND phường Tân Dân đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND phường Tân Dân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MẠNH ANH PHÚ THỌ
03/04/2025 20:17
Bên mời thầu UBND phường Tân Dân đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập báo cáo kinh tế kỹ thuật. của chủ đầu tư UBND phường Tân Dân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG TRƯỜNG THỊNH
03/04/2025 20:12
Bên mời thầu UBND phường Tân Dân đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư UBND phường Tân Dân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG BẢO MINH PHÚ THỌ
03/04/2025 20:10
Bên mời thầu UBND phường Tân Dân đã đăng tải KHLCNT Cải tạo vườn hoa công cộng tổ 7, khu Tân An, phường Tân Dân, thành phố Việt Trì của chủ đầu tư UBND phường Tân Dân với 2 gói thầu.
03/04/2025 17:18
Chủ đầu tư UBND phường Tân Dân đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo vườn hoa công cộng tổ 7, khu Tân An, phường Tân Dân.
03/04/2025 17:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu UBND phường Tân Dân đã đăng tải 9 KHLCNT, trong đó có 28 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu UBND phường Tân Dân đã đăng tải 4 TBMT trong 3 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 4 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UBND phường Tân Dân đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UBND phường Tân Dân đã đăng tải 16 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 16 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 13 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu UBND phường Tân Dân có quan hệ với 14 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UBND phường Tân Dân có quan hệ với 11 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UBND phường Tân Dân có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Không gì củng cố cái uy hơn là sự im lặng. "
Leonardo da Vinci