Thông báo mời thầu

Gói thầu số 03: Thi công xây dựng.

Tìm thấy: 11:13 29/04/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo tuyến đường từ ngõ 21 đường Trần Phú ra ngõ 882 đường Châu Phong, ngõ 55 đường Trần Phú và ngõ 51, phố Lê Quang Ấn, phường Tân Dân, thành phố Việt Trì
Tên gói thầu
Gói thầu số 03: Thi công xây dựng.
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Cải tạo tuyến đường từ ngõ 21 đường Trần Phú ra ngõ 882 đường Châu Phong, ngõ 55 đường Trần Phú và ngõ 51, phố Lê Quang Ấn, phường Tân Dân, thành phố Việt Trì
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách Nhà nước và huy động các nguồn vốn hợp pháp khác (nếu có)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Việt Trì, Tỉnh Phú Thọ
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 09/05/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500177027_2504291058
Ngày phê duyệt
29/04/2025 11:01
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND phường Tân Dân
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
11:07 29/04/2025
đến
09:00 09/05/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 09/05/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
80.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Tám mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 09/05/2025 (06/09/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG LỘC PHÚC MINH Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số nhà 91, đường Nguyễn Du - Phường Nông Trang - Thành phố Việt Trì - Tỉnh Phú Thọ
2 Công ty cổ phần xây dựng Hưng Thịnh Phú Thọ (vn2600939571) Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán thành phố Việt Trì, tỉnh Phú Thọ.
3 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ CÔNG MINH Tư vấn lập E-HSMT Tổ 37, Khu Thi Đua - Phường Tiên Cát - Thành phố Việt Trì - Tỉnh Phú Thọ
4 CÔNG TY CP ÁNH DƯƠNG VIỆT TRÌ Tư vấn thẩm định E-HSMT Tổ 37, phố Thi Đua - Phường Tiên Cát - Thành phố Việt Trì - Tỉnh Phú Thọ
5 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ CÔNG MINH Tư vấn đánh giá E-HSDT Tổ 37, Khu Thi Đua - Phường Tiên Cát - Thành phố Việt Trì - Tỉnh Phú Thọ
6 CÔNG TY CP ÁNH DƯƠNG VIỆT TRÌ Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Tổ 37, phố Thi Đua - Phường Tiên Cát - Thành phố Việt Trì - Tỉnh Phú Thọ

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào, dung tích gầu ≥0,4m3, (kèm Tài liệu chứng minh thiết bị)
1
2
Máy lu bánh thép, trọng lượng ≥ 10T, (kèm Tài liệu chứng minh thiết bị)
1
3
Máy lu bánh hơi tự hành - trọng lượng ≥ 16 T, (kèm Tài liệu chứng minh thiết bị)
1
4
Máy lu rung tự hành – lực rung ≥ 25 T, (kèm Tài liệu chứng minh thiết bị)
1
5
Máy ủi công suất ≥75CV (kèm Tài liệu chứng minh thiết bị)
1
6
Bộ thiết bị Trạm trộn bê tông nhựa (sản xuất,vận chuyển, thi công phun tưới nhựa nóng, rải thảm bê tông nhựa), công suất ≥80T/h, (kèm Tài liệu chứng minh thiết bị)
1
7
Máy trộn bê tông, dung tích ≥250 lít, (kèm Tài liệu chứng minh thiết bị)
1
8
Ô tô tự đổ, trọng tải ≥7T, (kèm Tài liệu chứng minh thiết bị)
2
9
Cần trục ô tô/ Ô tô có gắn cẩu hoặc thiêt bị tương đương - sức nâng ≥3T, (kèm Tài liệu chứng minh thiết bị)
1
10
Thiết bị kiểm tra hiện trường (Máy thủy bình, máy toàn đạc, thước dây, thước thép,....), (kèm Tài liệu chứng minh thiết bị)
1
11
Phòng thí nghiệm công trình (có thể thuê, hợp đồng nguyên tắc), (kèm Tài liệu chứng minh thiết bị)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
NỀN ĐƯỜNG
2
Chặt cây hiện trạng, dọn mặt bằng, vận chuyển bãi tập kết
20
ca
3
Đào san đất trong phạm vi <= 50m, đất cấp IV
2.1029
100m3
4
Đào san đất trong phạm vi <= 50m, đất cấp III
5.3909
100m3
5
Đào nền đường, đất cấp III
3.0339
100m3
6
Phá dỡ kết cấu bê tông
159.18
m3
7
Xúc đá hỗn hợp lên phương tiện vận chuyển
1.5918
100m3
8
Đắp nền đường, độ chặt Y/C K = 0,95
1.0988
100m3
9
Tháo viên vỉa hiện trạng
190
cấu kiện
10
Cắt khe dọc đường bê tông đầm lăn (RCC, chiều dày mặt đường <= 22cm
2.3
100m
11
Vận chuyển đất cấp IV
3.1072
100m3
12
Vận chuyển đất cấp III
2.0785
100m3
13
Vận chuyển đất cấp III
6.9862
100m3
14
Vận chuyển đất cấp IV
0.5875
100m3
15
San đất bãi thải
10.6809
100m3
16
Hè phố: Lát gạch Coric vỉa hè
2458.56
m2
17
Láng nền sàn không đánh mầu, dày 2cm, vữa XM PCB40 mác 100
2458.56
m2
18
Bê tông móng rộng >250cm, M150, đá 1x2
245.86
m3
19
Viên vỉa: Bê tông viên vỉa M250, đá 1x2
54.5
m3
20
Ván khuôn đổ bê tông viên vỉa
8.6935
100m2
21
Đổ bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 150, PCB40
30.13
m3
22
Láng nền sàn không đánh mầu, dày 2cm, vữa XM PCB40 mác 100
320.84
m2
23
Lắp đặt viên vỉa
1534
m
24
Ván khuôn móng dài
1.159
100m2
25
Tấm đan rãnh: Bê tông tấm đan rãnh M250, đá 1x2
18.53
m3
26
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn các loại cấu kiện khác
1.1115
100m2
27
Láng nền sàn không đánh mầu, dày 2cm, vữa XM PCB40 mác 100
308.75
m2
28
Lắp đặt đan rãnh
2470
1 cấu kiện
29
Ván khuôn móng dài
2.223
100m2
30
Đổ bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 150, PCB40
56.81
m3
31
Bó gáy vỉa hè : Đổ bê tông cố định hè , bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 200, PCB30
24.26
m3
32
Ván khuôn cố định hè
4.8516
100m2
33
Bó bồn ô trông cây: Xây gạch , xây móng, chiều dày <= 33cm, vữa XM PCB30, cát mịn 1,5-2, mác 75
2.65
m3
34
Đổ bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 2x4, mác 150, PCB40
1.87
m3
35
Trồng cây, chăm sóc (Cây cao >4m, đường kính >10cm); Cây sao đen
20
cây
36
Đất màu trồng cây
20
m3
37
MẶT ĐƯỜNG
38
Tưới lớp dính bám, thấm bám mặt đường bằng nhũ tương Css-1, lượng nhũ tương 0,5kg/m2
31.7513
100m2
39
Tưới lớp thấm bám mặt đường bằng nhựa MC70, lượng nhựa 1,0 kg/m2
6.0957
100m2
40
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa chặt (Loại BTNC 12,5) - Chiều dày mặt đường đã lèn ép 7cm
37.8469
100m2
41
Tưới lớp dính bám, thấm bám mặt đường bằng nhũ tương Css-1, lượng nhũ tương 0,8kg/m2
17.1705
100m2
42
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa chặt (Loại BTNC19) - Chiều dày mặt đường đã lèn ép 3cm
17.1705
100m2
43
Sản xuất bê tông nhựa. Bê tông nhựa C12,5
6.5206
100tấn
44
Sản xuất bê tông nhựa. Bê tông nhựa C19
1.291
100tấn
45
Vận chuyển bê tông nhựa từ trạm trộn đến vị trí đổ
7.8116
100tấn
46
MẶT ĐƯỜNG BÊ TÔNG: Ván khuôn mặt đường
2.1148
100m2
47
Bạt chống mất nước bê tông
766.46
m2
48
Thi công móng cấp phối đá dăm, độ chặt yêu cầu K>=0,95, lớp dưới
1.5239
100m3
49
Thi công móng cấp phối đá dăm, độ chặt yêu cầu K>=0,95, lớp trên
1.8442
100m3
50
Đổ bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 2x4, mác 250, PCB40
153.29
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 03: Thi công xây dựng.". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 03: Thi công xây dựng." ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 48

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây