Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UBND phường Vinh Tân như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 21 nhà thầu.
- Đã công bố 28 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 20 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 65 gói thầu, trong đó có 9 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 32 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 31 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 35 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 35 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.863.925.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.863.846.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UBND phường Vinh Tân như sau:
- Có quan hệ với 21 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.863.925.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.863.846.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư UBND phường Vinh Tân như sau:
- Là chủ đầu tư của 28 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 18 KHLCNT trong đó có 18 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 13 TBMT trong đó tự mời thầu 1 TBMT, có 12 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND phường Vinh Tân đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình: Sửa chữa hệ thống mương Cửa Tiền, khối Vĩnh Mỹ, phường Vinh Tân của chủ đầu tư UBND phường Vinh Tân với 3 gói thầu.
25/05/2025 20:53
Bên mời thầu UBND phường Vinh Tân đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 14: Kiểm toán độc lập của chủ đầu tư UBND phường Vinh Tân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN QUỐC TẾ UNISTARS
23/01/2025 21:33
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VĨNH HƯNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 6: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư UBND phường Vinh Tân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG L-A
15/01/2025 17:08
Bên mời thầu UBND phường Vinh Tân đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 10: Giám sát thi công gói thầu số 09 của chủ đầu tư UBND phường Vinh Tân.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư Xây dựng Quang Trung
15/01/2025 11:49
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VĨNH HƯNG đã đăng tải TBMT Gói thầu số 6: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư UBND phường Vinh Tân với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
13/12/2024 11:52
Bên mời thầu UBND phường Vinh Tân đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 13: Tư vấn thẩm định HSMT, thẩm định kết quả LCNT gói thầu số 6 của chủ đầu tư UBND phường Vinh Tân.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư Xây dựng Quang Trung
10/12/2024 10:15
Bên mời thầu UBND phường Vinh Tân đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 12: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT gói thầu số 6 của chủ đầu tư UBND phường Vinh Tân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VĨNH HƯNG
10/12/2024 10:11
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VĨNH HƯNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 9: Phần xây dựng và thiết bị của chủ đầu tư UBND phường Vinh Tân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG NAM TRƯỜNG THÀNH
06/12/2024 15:49
Bên mời thầu UBND phường Vinh Tân đã đăng tải KHLCNT Hạ tầng kỹ thuật khu quy hoạch chia lô đất ở tại khối 1, phường Vinh Tân (3,6ha) của chủ đầu tư UBND phường Vinh Tân với 4 gói thầu.
03/12/2024 23:25
Chủ đầu tư UBND phường Vinh Tân đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Hạ tầng kỹ thuật khu quy hoạch chia lô đất ở tại khối 1, phường Vinh Tân (3,6ha).
03/12/2024 23:23
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND phường Vinh Tân đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình: Sửa chữa hệ thống mương Cửa Tiền, khối Vĩnh Mỹ, phường Vinh Tân với 3 gói thầu.
25/05/2025 20:53
UBND phường Vinh Tân công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 14: Kiểm toán độc lập.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN QUỐC TẾ UNISTARS
23/01/2025 21:33
UBND phường Vinh Tân công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 10: Giám sát thi công gói thầu số 09.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HÒA CƯỜNG PHÁT, Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư Xây dựng Quang Trung
15/01/2025 11:49
UBND phường Vinh Tân công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 13: Tư vấn thẩm định HSMT, thẩm định kết quả LCNT gói thầu số 6.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư Xây dựng Quang Trung
10/12/2024 10:15
UBND phường Vinh Tân công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 12: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT gói thầu số 6.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VĨNH HƯNG
10/12/2024 10:11
UBND phường Vinh Tân đăng tải KHLCNT Hạ tầng kỹ thuật khu quy hoạch chia lô đất ở tại khối 1, phường Vinh Tân (3,6ha) với 4 gói thầu.
03/12/2024 23:25
UBND phường Vinh Tân công bố kết quả gói thầu Máy móc, thiết bị
chuyên môn phục vụ
công tác chuyển đổi
số theo Đề án 06/CP
và công tác cải cách
hành chính.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ NHẬT THÀNH ANH
23/10/2024 09:36
UBND phường Vinh Tân công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 8: Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN THIẾT KẾ 179
15/10/2024 16:58
UBND phường Vinh Tân công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 6: Tư vấn lập thiết kế BVTCDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HÒA CƯỜNG PHÁT
15/10/2024 16:55
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND phường Vinh Tân đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình: Sửa chữa hệ thống mương Cửa Tiền, khối Vĩnh Mỹ, phường Vinh Tân của chủ đầu tư UBND phường Vinh Tân với 3 gói thầu.
25/05/2025 20:53
Bên mời thầu UBND phường Vinh Tân đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 14: Kiểm toán độc lập của chủ đầu tư UBND phường Vinh Tân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN QUỐC TẾ UNISTARS
23/01/2025 21:33
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VĨNH HƯNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 6: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư UBND phường Vinh Tân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG L-A
15/01/2025 17:08
Bên mời thầu UBND phường Vinh Tân đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 10: Giám sát thi công gói thầu số 09 của chủ đầu tư UBND phường Vinh Tân.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư Xây dựng Quang Trung
15/01/2025 11:49
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VĨNH HƯNG đã đăng tải TBMT Gói thầu số 6: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư UBND phường Vinh Tân với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
13/12/2024 11:52
Bên mời thầu UBND phường Vinh Tân đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 13: Tư vấn thẩm định HSMT, thẩm định kết quả LCNT gói thầu số 6 của chủ đầu tư UBND phường Vinh Tân.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư Xây dựng Quang Trung
10/12/2024 10:15
Bên mời thầu UBND phường Vinh Tân đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 12: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT gói thầu số 6 của chủ đầu tư UBND phường Vinh Tân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VĨNH HƯNG
10/12/2024 10:11
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VĨNH HƯNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 9: Phần xây dựng và thiết bị của chủ đầu tư UBND phường Vinh Tân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG NAM TRƯỜNG THÀNH
06/12/2024 15:49
Bên mời thầu UBND phường Vinh Tân đã đăng tải KHLCNT Hạ tầng kỹ thuật khu quy hoạch chia lô đất ở tại khối 1, phường Vinh Tân (3,6ha) của chủ đầu tư UBND phường Vinh Tân với 4 gói thầu.
03/12/2024 23:25
Chủ đầu tư UBND phường Vinh Tân đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Hạ tầng kỹ thuật khu quy hoạch chia lô đất ở tại khối 1, phường Vinh Tân (3,6ha).
03/12/2024 23:23
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu UBND phường Vinh Tân đã đăng tải 20 KHLCNT, trong đó có 65 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu UBND phường Vinh Tân đã đăng tải 1 TBMT trong 1 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 1 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UBND phường Vinh Tân đã đăng tải 32 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 32 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 31 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu UBND phường Vinh Tân có quan hệ với 21 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UBND phường Vinh Tân có quan hệ với 2 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UBND phường Vinh Tân có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info
"Bí ẩn của cuộc đời là quan tâm đặc biệt tới một thứ và quan tâm đủ tới cả nghìn thứ. "
Horace Walpole