Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UBND thị trấn Lâm, huyện Ý Yên như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Đã công bố 15 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 25 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 44 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 17 gói (với 19 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 16 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 27 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 26 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,10 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 5,26%, Xây lắp 89,47%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 5,26%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 78.288.036.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 77.091.379.970 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,53%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UBND thị trấn Lâm, huyện Ý Yên như sau:
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,10 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 5,26%, Xây lắp 89,47%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 5,26%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 78.288.036.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 77.091.379.970 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,53%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư UBND thị trấn Lâm, huyện Ý Yên như sau:
- Là chủ đầu tư của 15 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 5 KHLCNT trong đó có 5 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 8 TBMT trong đó tự mời thầu 8 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Chủ đầu tư UBND thị trấn Lâm, huyện Ý Yên đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng 10 phòng học, 01 phòng chức năng, mở rộng khuôn viên Trường Tiểu học thị trấn Lâm.
08/09/2022 09:09
Bên mời thầu UBND thị trấn Lâm, huyện Ý Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng máng tưới khu vực cánh đồng khu C và khu vực cánh đồng tổ 9 thị trấn Lâm, huyện Ý Yên (đoạn 1 từ T7 - đồng Tháp Tam, đoạn 2 từ trạm bơm Tân Ninh - đồng Guột) của chủ đầu tư UBND thị trấn Lâm, huyện Ý Yên.
04/08/2022 11:57
Bên mời thầu UBND thị trấn Lâm, huyện Ý Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Cải tạo mở rộng, nâng cấp đường liên thôn đoạn từ đường bờ sông trước làng đến đường WB2, xây tường kè chắn lề đường, xây mương thoát nước, san lấp sân thể thao tổ dân phố số 6 và số 7 Thị Trấn Lâm, huyện Ý Yên của chủ đầu tư UBND thị trấn Lâm, huyện Ý Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH thương mại và xây dựng Đại Phúc Thịnh
29/07/2022 08:55
Bên mời thầu UBND thị trấn Lâm, huyện Ý Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Đo đạc lại bản đồ địa chính, lập hồ sơ địa chính, cấp đổi giấy chứng nhận quyền sử dụng đất, xây dựng cơ sở dữ liệu địa chính của chủ đầu tư UBND thị trấn Lâm, huyện Ý Yên.
28/07/2022 16:28
Bên mời thầu UBND thị trấn Lâm, huyện Ý Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng mặt đường bê tông xi măng, đường trục thị trấn Lâm, huyện Ý Yên (Đoạn từ máng T7 - Trường THCS Lê Quý Đôn) của chủ đầu tư UBND thị trấn Lâm, huyện Ý Yên.
28/07/2022 08:46
Bên mời thầu UBND thị trấn Lâm, huyện Ý Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Nạo vét sông trước làng qua địa phận Khu A, Khu B, Khu C, Khu D và cải tạo đường bờ sông trước làng làm đường giao thông cấp V đồng bằng (Từ máng Kênh Tây đến sông S40) thị trấn Lâm, huyện Ý Yên của chủ đầu tư UBND thị trấn Lâm, huyện Ý Yên.
28/07/2022 08:41
Bên mời thầu UBND thị trấn Lâm, huyện Ý Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng nhà văn hóa trung tâm và các hạng mục phụ trợ trong khuôn viên UBND thị trấn Lâm, huyện Ý Yên của chủ đầu tư UBND thị trấn Lâm, huyện Ý Yên.
20/07/2022 16:24
Bên mời thầu UBND thị trấn Lâm, huyện Ý Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm Bàn ghế và trang thiết bị hội trường nhà văn hóa trung tâm thị Trấn Lâm, huyện Ý Yên của chủ đầu tư UBND thị trấn Lâm, huyện Ý Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Hùng Anh
20/07/2022 16:13
Bên mời thầu UBND thị trấn Lâm, huyện Ý Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND thị trấn Lâm, huyện Ý Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH thương mại và xây dựng Đại Phúc Thịnh
22/06/2022 09:24
Bên mời thầu UBND thị trấn Lâm, huyện Ý Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND thị trấn Lâm, huyện Ý Yên.
13/12/2021 12:49
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND thị trấn Lâm, huyện Ý Yên đăng tải KHLCNT Xây dựng 10 phòng học, 01 phòng chức năng, mở rộng khuôn viên Trường Tiểu học thị trấn Lâm với 5 gói thầu.
08/09/2022 09:55
UBND thị trấn Lâm, huyện Ý Yên công bố kết quả gói thầu Xây dựng máng tưới khu vực cánh đồng khu C và khu vực cánh đồng tổ 9 thị trấn Lâm, huyện Ý Yên (đoạn 1 từ T7 - đồng Tháp Tam, đoạn 2 từ trạm bơm Tân Ninh - đồng Guột).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH thương mại và xây dựng Đại Phúc Thịnh
04/08/2022 11:57
UBND thị trấn Lâm, huyện Ý Yên công bố kết quả gói thầu Cải tạo mở rộng, nâng cấp đường liên thôn đoạn từ đường bờ sông trước làng đến đường WB2, xây tường kè chắn lề đường, xây mương thoát nước, san lấp sân thể thao tổ dân phố số 6 và số 7 Thị Trấn Lâm, huyện Ý Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH thương mại và xây dựng Đại Phúc Thịnh
29/07/2022 08:55
UBND thị trấn Lâm, huyện Ý Yên công bố kết quả gói thầu Đo đạc lại bản đồ địa chính, lập hồ sơ địa chính, cấp đổi giấy chứng nhận quyền sử dụng đất, xây dựng cơ sở dữ liệu địa chính.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Đầu tư Đài Bắc
28/07/2022 16:28
UBND thị trấn Lâm, huyện Ý Yên công bố kết quả gói thầu Xây dựng mặt đường bê tông xi măng, đường trục thị trấn Lâm, huyện Ý Yên (Đoạn từ máng T7 - Trường THCS Lê Quý Đôn).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH xây dựng Đức Tùng
28/07/2022 08:46
UBND thị trấn Lâm, huyện Ý Yên công bố kết quả gói thầu Nạo vét sông trước làng qua địa phận Khu A, Khu B, Khu C, Khu D và cải tạo đường bờ sông trước làng làm đường giao thông cấp V đồng bằng (Từ máng Kênh Tây đến sông S40) thị trấn Lâm, huyện Ý Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH xây dựng Đức Tùng
28/07/2022 08:41
UBND thị trấn Lâm, huyện Ý Yên công bố kết quả gói thầu Xây dựng nhà văn hóa trung tâm và các hạng mục phụ trợ trong khuôn viên UBND thị trấn Lâm, huyện Ý Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Hùng Anh
20/07/2022 16:24
UBND thị trấn Lâm, huyện Ý Yên công bố kết quả gói thầu Mua sắm Bàn ghế và trang thiết bị hội trường nhà văn hóa trung tâm thị Trấn Lâm, huyện Ý Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Hùng Anh
20/07/2022 16:13
UBND thị trấn Lâm, huyện Ý Yên công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH thương mại và xây dựng Đại Phúc Thịnh
22/06/2022 09:24
UBND thị trấn Lâm, huyện Ý Yên công bố KQMT gói thầu Thi công xây dựng với 1 nhà thầu tham gia.
24/05/2022 17:40
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Chủ đầu tư UBND thị trấn Lâm, huyện Ý Yên đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng 10 phòng học, 01 phòng chức năng, mở rộng khuôn viên Trường Tiểu học thị trấn Lâm.
08/09/2022 09:09
Bên mời thầu UBND thị trấn Lâm, huyện Ý Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng máng tưới khu vực cánh đồng khu C và khu vực cánh đồng tổ 9 thị trấn Lâm, huyện Ý Yên (đoạn 1 từ T7 - đồng Tháp Tam, đoạn 2 từ trạm bơm Tân Ninh - đồng Guột) của chủ đầu tư UBND thị trấn Lâm, huyện Ý Yên.
04/08/2022 11:57
Bên mời thầu UBND thị trấn Lâm, huyện Ý Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Cải tạo mở rộng, nâng cấp đường liên thôn đoạn từ đường bờ sông trước làng đến đường WB2, xây tường kè chắn lề đường, xây mương thoát nước, san lấp sân thể thao tổ dân phố số 6 và số 7 Thị Trấn Lâm, huyện Ý Yên của chủ đầu tư UBND thị trấn Lâm, huyện Ý Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH thương mại và xây dựng Đại Phúc Thịnh
29/07/2022 08:55
Bên mời thầu UBND thị trấn Lâm, huyện Ý Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Đo đạc lại bản đồ địa chính, lập hồ sơ địa chính, cấp đổi giấy chứng nhận quyền sử dụng đất, xây dựng cơ sở dữ liệu địa chính của chủ đầu tư UBND thị trấn Lâm, huyện Ý Yên.
28/07/2022 16:28
Bên mời thầu UBND thị trấn Lâm, huyện Ý Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng mặt đường bê tông xi măng, đường trục thị trấn Lâm, huyện Ý Yên (Đoạn từ máng T7 - Trường THCS Lê Quý Đôn) của chủ đầu tư UBND thị trấn Lâm, huyện Ý Yên.
28/07/2022 08:46
Bên mời thầu UBND thị trấn Lâm, huyện Ý Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Nạo vét sông trước làng qua địa phận Khu A, Khu B, Khu C, Khu D và cải tạo đường bờ sông trước làng làm đường giao thông cấp V đồng bằng (Từ máng Kênh Tây đến sông S40) thị trấn Lâm, huyện Ý Yên của chủ đầu tư UBND thị trấn Lâm, huyện Ý Yên.
28/07/2022 08:41
Bên mời thầu UBND thị trấn Lâm, huyện Ý Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng nhà văn hóa trung tâm và các hạng mục phụ trợ trong khuôn viên UBND thị trấn Lâm, huyện Ý Yên của chủ đầu tư UBND thị trấn Lâm, huyện Ý Yên.
20/07/2022 16:24
Bên mời thầu UBND thị trấn Lâm, huyện Ý Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm Bàn ghế và trang thiết bị hội trường nhà văn hóa trung tâm thị Trấn Lâm, huyện Ý Yên của chủ đầu tư UBND thị trấn Lâm, huyện Ý Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Hùng Anh
20/07/2022 16:13
Bên mời thầu UBND thị trấn Lâm, huyện Ý Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND thị trấn Lâm, huyện Ý Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH thương mại và xây dựng Đại Phúc Thịnh
22/06/2022 09:24
Bên mời thầu UBND thị trấn Lâm, huyện Ý Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND thị trấn Lâm, huyện Ý Yên.
13/12/2021 12:49
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu UBND thị trấn Lâm, huyện Ý Yên đã đăng tải 25 KHLCNT, trong đó có 44 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu UBND thị trấn Lâm, huyện Ý Yên đã đăng tải 19 TBMT trong 17 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 8 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 11 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UBND thị trấn Lâm, huyện Ý Yên đã đăng tải 16 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 16 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu UBND thị trấn Lâm, huyện Ý Yên có quan hệ với 8 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UBND thị trấn Lâm, huyện Ý Yên có quan hệ với 12 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UBND thị trấn Lâm, huyện Ý Yên có quan hệ với 4 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Cảm thấy mọi người thân thiết với mình, cần đến mình là điều thú vị, vui sướng nhất trên đời. "
Maksim Gorki