Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UBND thị xã Nghi Sơn như sau:
- Có quan hệ với 0 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Đã công bố 73 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 5 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 1 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 4 gói thầu, trong đó có 1 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 2 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 9.930.132.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 9.917.645.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,13%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UBND thị xã Nghi Sơn như sau:
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 9.930.132.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 9.917.645.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,13%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư UBND thị xã Nghi Sơn như sau:
- Là chủ đầu tư của 73 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 77 KHLCNT trong đó có 0 KHLCNT tự đăng tải, có 77 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 93 TBMT trong đó tự mời thầu 1 TBMT, có 92 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND thị xã Nghi Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Chi phí thu gom, vận chuyển rác thải sinh hoạt trên địa bàn thị xã năm 2023 (không bao gồm 12 xã, phường trong khu kinh tế Nghi Sơn) của chủ đầu tư UBND thị xã Nghi Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XUÂN THÀNH CÔNG
29/11/2023 09:48
Bên mời thầu UBND thị xã Nghi Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Chi phí lập HSMT, đánh giá HSDT của chủ đầu tư UBND thị xã Nghi Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ ĐẦU TƯ VIỆT HƯNG 68
29/11/2023 09:35
Bên mời thầu UBND thị xã Nghi Sơn đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Chi phí thu gom, vận chuyển rác thải sinh hoạt trên địa bàn thị xã năm 2023 (không bao gồm 12 xã, phường trong khu kinh tế Nghi Sơn) của chủ đầu tư UBND thị xã Nghi Sơn với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
01/12/2022 11:17
Chủ đầu tư UBND thị xã Nghi Sơn đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nhà lớp học và phòng học bộ môn 3 tầng 12 phòng Trường THCS&THPT Nghi Sơn, thị xã Nghi Sơn.
22/09/2022 07:00
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án ĐTXD thị xã Nghi Sơn đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Thi công xây dựng công trình Nhà lớp học 3 tầng 15 phòng trường tiểu học và THCS Lương Chí, thị xã Nghi Sơn của chủ đầu tư UBND thị xã Nghi Sơn với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
13/09/2022 14:32
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án ĐTXD thị xã Nghi Sơn đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng Công trình: Nhà lớp học 3 tầng 15 phòng, trường tiểu học và THCS Lương Chí, thị xã Nghi Sơn của chủ đầu tư UBND thị xã Nghi Sơn với 4 gói thầu.
08/09/2022 15:18
Chủ đầu tư UBND thị xã Nghi Sơn đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nhà lớp học 3 tầng 15 phòng, trường tiểu học và THCS Lương Chí, thị xã Nghi Sơn.
08/09/2022 07:00
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án ĐTXD thị xã Nghi Sơn đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án Di dân, sắp xếp dân cư, tái định cư một số hộ dân thôn Lâm Quảng, xã Tân Trường, thị xã Nghi Sơn, tỉnh Thanh Hóa của chủ đầu tư UBND thị xã Nghi Sơn với 7 gói thầu.
24/08/2022 07:37
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án ĐTXD thị xã Nghi Sơn đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND thị xã Nghi Sơn với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
23/08/2022 22:32
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án ĐTXD thị xã Nghi Sơn đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Cải tạo và nâng cấp đường giao thông liên xã Ngọc Lĩnh đi Thanh Sơn, thị xã Nghi Sơn của chủ đầu tư UBND thị xã Nghi Sơn với 4 gói thầu.
23/08/2022 16:31
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND thị xã Nghi Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Chi phí thu gom, vận chuyển rác thải sinh hoạt trên địa bàn thị xã năm 2023 (không bao gồm 12 xã, phường trong khu kinh tế Nghi Sơn).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MÔI TRƯỜNG VÀ KIẾN THIẾT ĐÔ THỊ VIỆT PHÁT, CÔNG TY TNHH XUÂN THÀNH CÔNG
29/11/2023 09:48
UBND thị xã Nghi Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Chi phí lập HSMT, đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ ĐẦU TƯ VIỆT HƯNG 68
29/11/2023 09:35
UBND thị xã Nghi Sơn công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Chi phí thu gom, vận chuyển rác thải sinh hoạt trên địa bàn thị xã năm 2023 (không bao gồm 12 xã, phường trong khu kinh tế Nghi Sơn) với 1 nhà thầu tham gia.
12/12/2022 08:04
UBND thị xã Nghi Sơn đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Chi phí thu gom, vận chuyển rác thải sinh hoạt trên địa bàn thị xã năm 2023 (không bao gồm 12 xã, phường trong khu kinh tế Nghi Sơn) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
01/12/2022 11:17
UBND thị xã Nghi Sơn đăng tải KHLCNT Thu gom, vận chuyển và xử lý rác thải sinh hoạt trên địa bàn thị xã Nghi Sơn năm 2023 với 4 gói thầu.
30/11/2022 15:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND thị xã Nghi Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Chi phí thu gom, vận chuyển rác thải sinh hoạt trên địa bàn thị xã năm 2023 (không bao gồm 12 xã, phường trong khu kinh tế Nghi Sơn) của chủ đầu tư UBND thị xã Nghi Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XUÂN THÀNH CÔNG
29/11/2023 09:48
Bên mời thầu UBND thị xã Nghi Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Chi phí lập HSMT, đánh giá HSDT của chủ đầu tư UBND thị xã Nghi Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ ĐẦU TƯ VIỆT HƯNG 68
29/11/2023 09:35
Bên mời thầu UBND thị xã Nghi Sơn đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Chi phí thu gom, vận chuyển rác thải sinh hoạt trên địa bàn thị xã năm 2023 (không bao gồm 12 xã, phường trong khu kinh tế Nghi Sơn) của chủ đầu tư UBND thị xã Nghi Sơn với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
01/12/2022 11:17
Chủ đầu tư UBND thị xã Nghi Sơn đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nhà lớp học và phòng học bộ môn 3 tầng 12 phòng Trường THCS&THPT Nghi Sơn, thị xã Nghi Sơn.
22/09/2022 07:00
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án ĐTXD thị xã Nghi Sơn đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Thi công xây dựng công trình Nhà lớp học 3 tầng 15 phòng trường tiểu học và THCS Lương Chí, thị xã Nghi Sơn của chủ đầu tư UBND thị xã Nghi Sơn với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
13/09/2022 14:32
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án ĐTXD thị xã Nghi Sơn đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng Công trình: Nhà lớp học 3 tầng 15 phòng, trường tiểu học và THCS Lương Chí, thị xã Nghi Sơn của chủ đầu tư UBND thị xã Nghi Sơn với 4 gói thầu.
08/09/2022 15:18
Chủ đầu tư UBND thị xã Nghi Sơn đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nhà lớp học 3 tầng 15 phòng, trường tiểu học và THCS Lương Chí, thị xã Nghi Sơn.
08/09/2022 07:00
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án ĐTXD thị xã Nghi Sơn đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án Di dân, sắp xếp dân cư, tái định cư một số hộ dân thôn Lâm Quảng, xã Tân Trường, thị xã Nghi Sơn, tỉnh Thanh Hóa của chủ đầu tư UBND thị xã Nghi Sơn với 7 gói thầu.
24/08/2022 07:37
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án ĐTXD thị xã Nghi Sơn đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND thị xã Nghi Sơn với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
23/08/2022 22:32
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án ĐTXD thị xã Nghi Sơn đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Cải tạo và nâng cấp đường giao thông liên xã Ngọc Lĩnh đi Thanh Sơn, thị xã Nghi Sơn của chủ đầu tư UBND thị xã Nghi Sơn với 4 gói thầu.
23/08/2022 16:31
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu UBND thị xã Nghi Sơn đã đăng tải 1 KHLCNT, trong đó có 4 gói thầu. Xem đầy đủ danh sách tại đây
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu UBND thị xã Nghi Sơn đã đăng tải 1 TBMT trong 1 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 1 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UBND thị xã Nghi Sơn đã đăng tải 2 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 2 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu UBND thị xã Nghi Sơn có quan hệ với 11 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UBND thị xã Nghi Sơn có quan hệ với 2 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Thật châm biếm và trào phúng cho thời kỳ hiện đại rằng tác dụng duy nhất của sự cô độc mà nó biết là đem ra làm sự trừng phạt, một án tù. "
Soren Kierkegaard
Sự kiện trong nước: Trước tình hình thực dân Pháp bám gót quân Anh trở lại xâm chiếm Nam Bộ, Ngày 5-9-1945, Hồ Chủ tịch đã viết lời "Kêu gọi quốc dân", trong đó có đoạn: "Nhân dân Việt Nam hoan nghênh quân đồng minh kéo vào Việt Nam để tước khí giới quân Nhật, nhưng cương quyết phản đối quân Pháp kéo vào Việt Nam, vì mục đích của chúng là hãm dân tộc Việt Nam vào vòng nô lệ lần nữa".