Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UBND xã An Châu như sau:
- Có quan hệ với 0 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 1 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 0 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 0 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 1 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.140.764.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.135.276.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,17%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UBND xã An Châu như sau:
- Có quan hệ với 1 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.140.764.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.135.276.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,17%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư UBND xã An Châu như sau:
- Là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 3 KHLCNT trong đó có 0 KHLCNT tự đăng tải, có 3 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 3 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 3 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã An Bá, huyện Sơn Động, tỉnh Bắc Giang đã đăng tải TBMT Cung cấp 10.677 con gà giống Lai Mía.01 ngày tuổi của chủ đầu tư UBND xã An Châu với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
27/12/2019 12:00
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã An Bá, huyện Sơn Động, tỉnh Bắc Giang đã đăng tải KHLCNT Dự án hỗ trợ chăn nuôi gà thả vườn tại xã An Châu thuộc Chương trình mục tiêu quốc gia giảm nghèo bền vững năm 2019. (Chương trình 30a) huyện Sơn Động, tỉnh Bắc Giang của chủ đầu tư UBND xã An Châu với 1 gói thầu.
27/12/2019 11:48
Chủ đầu tư UBND xã An Châu đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Dự án hỗ trợ chăn nuôi gà thả vườn tại xã An Châu thuộc Chương trình mục tiêu quốc gia giảm nghèo bền vững năm 2019. (Chương trình 30a) huyện Sơn Động, tỉnh Bắc Giang.
27/12/2019 07:00
Bên mời thầu Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng Sơn Động, tỉnh Bắc Ninh đã đăng tải TBMT Xây lắp công trình của chủ đầu tư UBND xã An Châu với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
14/10/2019 10:41
Bên mời thầu Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng Sơn Động, tỉnh Bắc Ninh đã đăng tải KHLCNT Đường bê tông nội đồng thôn Lừa, xã An Châu, huyện Sơn Động, tỉnh Bắc Giang của chủ đầu tư UBND xã An Châu với 2 gói thầu.
01/10/2019 15:30
Chủ đầu tư UBND xã An Châu đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường bê tông nội đồng thôn Lừa, xã An Châu, huyện Sơn Động, tỉnh Bắc Giang.
01/10/2019 07:00
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG THUẬN THÀNH đã đăng tải TBMT xây lắp công trình: Trường THCS An Châu, huyện Đông Hưng, tỉnh Thái Bình; Hạng mục : Nhà học 10 phòng, nhà hiệu bộ và các công trình phụ trợ của chủ đầu tư UBND xã An Châu với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
18/06/2018 13:52
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG THUẬN THÀNH đã đăng tải KHLCNT Trường THCS An Châu, huyện Đông Hưng, tỉnh Thái Bình của chủ đầu tư UBND xã An Châu với 5 gói thầu.
18/06/2018 13:42
Chủ đầu tư UBND xã An Châu đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Trường THCS An Châu, huyện Đông Hưng, tỉnh Thái Bình.
18/06/2018 07:00
Bên mời thầu UBND xã An Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng (bao gồm cả chi phí hạng mục chung) (Đăng tải trên báo đấu thầu số 142 ngày 01/08/2017) của chủ đầu tư UBND xã An Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV DV-VT-TM Trọng Anh
01/08/2017 07:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND xã An Châu công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng (bao gồm cả chi phí hạng mục chung) (Đăng tải trên báo đấu thầu số 142 ngày 01/08/2017).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV DV-VT-TM Trọng Anh
01/08/2017 07:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã An Bá, huyện Sơn Động, tỉnh Bắc Giang đã đăng tải TBMT Cung cấp 10.677 con gà giống Lai Mía.01 ngày tuổi của chủ đầu tư UBND xã An Châu với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
27/12/2019 12:00
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã An Bá, huyện Sơn Động, tỉnh Bắc Giang đã đăng tải KHLCNT Dự án hỗ trợ chăn nuôi gà thả vườn tại xã An Châu thuộc Chương trình mục tiêu quốc gia giảm nghèo bền vững năm 2019. (Chương trình 30a) huyện Sơn Động, tỉnh Bắc Giang của chủ đầu tư UBND xã An Châu với 1 gói thầu.
27/12/2019 11:48
Chủ đầu tư UBND xã An Châu đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Dự án hỗ trợ chăn nuôi gà thả vườn tại xã An Châu thuộc Chương trình mục tiêu quốc gia giảm nghèo bền vững năm 2019. (Chương trình 30a) huyện Sơn Động, tỉnh Bắc Giang.
27/12/2019 07:00
Bên mời thầu Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng Sơn Động, tỉnh Bắc Ninh đã đăng tải TBMT Xây lắp công trình của chủ đầu tư UBND xã An Châu với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
14/10/2019 10:41
Bên mời thầu Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng Sơn Động, tỉnh Bắc Ninh đã đăng tải KHLCNT Đường bê tông nội đồng thôn Lừa, xã An Châu, huyện Sơn Động, tỉnh Bắc Giang của chủ đầu tư UBND xã An Châu với 2 gói thầu.
01/10/2019 15:30
Chủ đầu tư UBND xã An Châu đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường bê tông nội đồng thôn Lừa, xã An Châu, huyện Sơn Động, tỉnh Bắc Giang.
01/10/2019 07:00
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG THUẬN THÀNH đã đăng tải TBMT xây lắp công trình: Trường THCS An Châu, huyện Đông Hưng, tỉnh Thái Bình; Hạng mục : Nhà học 10 phòng, nhà hiệu bộ và các công trình phụ trợ của chủ đầu tư UBND xã An Châu với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
18/06/2018 13:52
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG THUẬN THÀNH đã đăng tải KHLCNT Trường THCS An Châu, huyện Đông Hưng, tỉnh Thái Bình của chủ đầu tư UBND xã An Châu với 5 gói thầu.
18/06/2018 13:42
Chủ đầu tư UBND xã An Châu đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Trường THCS An Châu, huyện Đông Hưng, tỉnh Thái Bình.
18/06/2018 07:00
Bên mời thầu UBND xã An Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng (bao gồm cả chi phí hạng mục chung) (Đăng tải trên báo đấu thầu số 142 ngày 01/08/2017) của chủ đầu tư UBND xã An Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV DV-VT-TM Trọng Anh
01/08/2017 07:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã An Châu đã đăng tải 1 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 1 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Con đại bàng ngốc ngốc nghĩ con quạ là bạn mình. "
Tục ngữ Ethiopi