Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UBND xã An Lập như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Đã công bố 6 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 3 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 4 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 3 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 9.339.753.500 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 9.084.340.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,73%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UBND xã An Lập như sau:
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 9.339.753.500 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 9.084.340.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,73%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư UBND xã An Lập như sau:
- Là chủ đầu tư của 6 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 8 KHLCNT trong đó có 1 KHLCNT tự đăng tải, có 7 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 7 TBMT trong đó tự mời thầu 1 TBMT, có 6 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG AIC đã đăng tải TBMT Thi công xây lắp của chủ đầu tư UBND xã An Lập với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
16/11/2021 14:00
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG AIC đã đăng tải KHLCNT Lắp đặt hệ thống chiếu sáng đường GTNT các ấp Chót Đồng, Phú Bình, Đất Đỏ, Hàng Nù, Bàu Khai, Kiến An xã An Lập năm 2021 của chủ đầu tư UBND xã An Lập với 4 gói thầu.
15/11/2021 11:33
Chủ đầu tư UBND xã An Lập đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Lắp đặt hệ thống chiếu sáng đường GTNT các ấp Chót Đồng, Phú Bình, Đất Đỏ, Hàng Nù, Bàu Khai, Kiến An xã An Lập năm 2021.
15/11/2021 07:00
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG AIC đã đăng tải TBMT Chi phí xây dựng của chủ đầu tư UBND xã An Lập với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
21/10/2021 10:59
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG AIC đã đăng tải TBMT Chi phí xây dựng của chủ đầu tư UBND xã An Lập với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
19/10/2021 15:04
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG AIC đã đăng tải KHLCNT Mở rộng tuyến nước sạch xã An Lập của chủ đầu tư UBND xã An Lập với 7 gói thầu.
13/10/2021 16:48
Chủ đầu tư UBND xã An Lập đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Mở rộng tuyến nước sạch xã An Lập.
13/10/2021 07:00
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG AIC đã đăng tải TBMT Thi công xây lắp của chủ đầu tư UBND xã An Lập với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
11/10/2021 13:23
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG AIC đã đăng tải KHLCNT Bê tông nhựa đường GTNT từ đường ĐT. 748 đến nhà ông Hiền, ấp Phú Bình, xã An Lập, huyện Dầu Tiếng của chủ đầu tư UBND xã An Lập với 5 gói thầu.
08/10/2021 15:56
Chủ đầu tư UBND xã An Lập đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Bê tông nhựa đường GTNT từ đường ĐT.748 đến nhà ông Hiền, ấp Phú Bình, xã An Lập, huyện Dầu Tiếng.
08/10/2021 07:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND xã An Lập công bố kết quả gói thầu Cung cấp 8.057 con Gà Ri lai Mía 21 ngày tuổi.
- Nhà thầu trúng thầu: Hợp tác xã vệ sinh môi trường, Nông nghiệp, Xây dựng
27/02/2020 16:49
UBND xã An Lập công bố KQMT gói thầu Cung cấp 8.057 con Gà Ri lai Mía 21 ngày tuổi với 1 nhà thầu tham gia.
09/01/2020 10:02
UBND xã An Lập công bố KQMT gói thầu Cung cấp 1.204,06kg hạt giống lúa lai B-TE1 với 2 nhà thầu tham gia.
08/01/2020 09:33
UBND xã An Lập đăng tải TBMT Cung cấp 8.057 con Gà Ri lai Mía 21 ngày tuổi theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
30/12/2019 21:20
UBND xã An Lập đăng tải TBMT Cung cấp 1.204,06kg hạt giống lúa lai B-TE1 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
30/12/2019 20:47
UBND xã An Lập đăng tải KHLCNT KHLCNT dự án: Hỗ trợ giống Lúa lai B-TE1 tại xã An Lập thuộc Chương trình MTQG giảm nghèo bền vững năm 2019 (Chương trình 135) huyện Sơn Động, tỉnh Bắc Giang với 1 gói thầu.
20/12/2019 15:25
UBND xã An Lập công bố kết quả gói thầu Xây lắp công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại Xây dựng Điện nước Đại Phúc
27/09/2019 09:26
UBND xã An Lập đăng tải TBMT Xây lắp công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
30/08/2019 07:45
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG AIC đã đăng tải TBMT Thi công xây lắp của chủ đầu tư UBND xã An Lập với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
16/11/2021 14:00
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG AIC đã đăng tải KHLCNT Lắp đặt hệ thống chiếu sáng đường GTNT các ấp Chót Đồng, Phú Bình, Đất Đỏ, Hàng Nù, Bàu Khai, Kiến An xã An Lập năm 2021 của chủ đầu tư UBND xã An Lập với 4 gói thầu.
15/11/2021 11:33
Chủ đầu tư UBND xã An Lập đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Lắp đặt hệ thống chiếu sáng đường GTNT các ấp Chót Đồng, Phú Bình, Đất Đỏ, Hàng Nù, Bàu Khai, Kiến An xã An Lập năm 2021.
15/11/2021 07:00
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG AIC đã đăng tải TBMT Chi phí xây dựng của chủ đầu tư UBND xã An Lập với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
21/10/2021 10:59
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG AIC đã đăng tải TBMT Chi phí xây dựng của chủ đầu tư UBND xã An Lập với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
19/10/2021 15:04
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG AIC đã đăng tải KHLCNT Mở rộng tuyến nước sạch xã An Lập của chủ đầu tư UBND xã An Lập với 7 gói thầu.
13/10/2021 16:48
Chủ đầu tư UBND xã An Lập đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Mở rộng tuyến nước sạch xã An Lập.
13/10/2021 07:00
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG AIC đã đăng tải TBMT Thi công xây lắp của chủ đầu tư UBND xã An Lập với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
11/10/2021 13:23
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG AIC đã đăng tải KHLCNT Bê tông nhựa đường GTNT từ đường ĐT. 748 đến nhà ông Hiền, ấp Phú Bình, xã An Lập, huyện Dầu Tiếng của chủ đầu tư UBND xã An Lập với 5 gói thầu.
08/10/2021 15:56
Chủ đầu tư UBND xã An Lập đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Bê tông nhựa đường GTNT từ đường ĐT.748 đến nhà ông Hiền, ấp Phú Bình, xã An Lập, huyện Dầu Tiếng.
08/10/2021 07:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã An Lập đã đăng tải 3 KHLCNT, trong đó có 4 gói thầu. Xem đầy đủ danh sách tại đây
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã An Lập đã đăng tải 4 TBMT trong 4 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 1 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã An Lập đã đăng tải 3 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 3 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã An Lập có quan hệ với 5 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã An Lập có quan hệ với 1 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã An Lập có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info
"Đời người quan trọng chính là từng trải, cho dù vui cũng được, khổ cũng được, đã trôi qua rồi thì đừng nên nhắc lại. Khi bạn trốn tránh hiện tại bằng cách sống trong hồi ức, cũng là lúc hạnh phúc trượt theo kẻ tay mà trôi đi mất.Ở đời không có chuyện không công bằng, chỉ có tâm không công bằng mà thôi. Hãy sống một cách không hờn, không trách, không hận, mọi chuyện đều không để ý thì tâm sẽ bình yên. Cho dù là say, là mê hay tỉnh cũng đều đã trôi qua, nên hãy quên đi…Quý trọng người trước mắt mới là hạnh phúc. "
Thiên Lam