Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UBND XÃ BẢN SEN như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 10 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 13 gói thầu, trong đó có 10 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 5 gói (với 6 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 11 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,20 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 66,67%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 33,33%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.501.972.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.478.692.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,93%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UBND XÃ BẢN SEN như sau:
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,20 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 66,67%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 33,33%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.501.972.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.478.692.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,93%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư UBND XÃ BẢN SEN như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 10 KHLCNT trong đó có 10 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 6 TBMT trong đó tự mời thầu 6 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND XÃ BẢN SEN đã đăng tải kết quả gói thầu Mua cây ớt giống và phân bón của chủ đầu tư UBND XÃ BẢN SEN.
- Nhà thầu trúng thầu: Hợp tác xã Châu Thịnh Phong
10/06/2025 10:13
Bên mời thầu UBND XÃ BẢN SEN đã đăng tải kết quả gói thầu Mua cây giống, vật tư nông nghiệp thực hiện Dự án hỗ trợ trồng cây na của chủ đầu tư UBND XÃ BẢN SEN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN HOÀNG ANH AGRITECH
26/05/2025 15:10
Bên mời thầu UBND XÃ BẢN SEN đã đăng tải TBMT Mua cây ớt giống và phân bón của chủ đầu tư UBND XÃ BẢN SEN với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
23/05/2025 14:15
Bên mời thầu UBND XÃ BẢN SEN đã đăng tải TBMT Mua cây giống, vật tư nông nghiệp thực hiện Dự án hỗ trợ trồng cây na của chủ đầu tư UBND XÃ BẢN SEN với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/05/2025 16:08
Bên mời thầu UBND XÃ BẢN SEN đã đăng tải KHLCNT Mua cây giống na, vật tư nông nghiệp các loại thực hiện dự án hỗ trợ trồng cây na của chủ đầu tư UBND XÃ BẢN SEN với 1 gói thầu.
19/05/2025 08:09
Bên mời thầu UBND XÃ BẢN SEN đã đăng tải KHLCNT Dự án hỗ trợ trồng ớt (thuộc Chương trình mục tiêu quốc gia xây dựng Nông thôn mới giai đoạn 2021-2025) của chủ đầu tư UBND XÃ BẢN SEN với 1 gói thầu.
18/05/2025 16:36
Bên mời thầu UBND XÃ BẢN SEN đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa thường xuyên công trình cấp nước sinh hoạt trên địa bàn xã Bản Sen, huyện Mường Khương, tỉnh Lào Cai của chủ đầu tư UBND XÃ BẢN SEN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ CẤP NƯỚC LÀO CAI
09/04/2025 14:41
Bên mời thầu UBND XÃ BẢN SEN đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu sửa chữa thường xuyên công trình cấp nước sinh hoạt trên địa bàn xã Bản Sen, huyện Mường Khương, tỉnh Lào Cai của chủ đầu tư UBND XÃ BẢN SEN với 1 gói thầu.
01/04/2025 15:12
Bên mời thầu UBND XÃ BẢN SEN đã đăng tải kết quả gói thầu Hỗ trợ tư vấn, chứng nhận sản phẩm chè đạt tiêu chuẩn VietGap và truy suất nguồn gốc sản phẩm cho UBND xã Bản Sen của chủ đầu tư UBND XÃ BẢN SEN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ NHONHO
28/12/2024 16:24
Bên mời thầu UBND XÃ BẢN SEN đã đăng tải kết quả gói thầu Mua cây giống và phân bón của chủ đầu tư UBND XÃ BẢN SEN.
- Nhà thầu trúng thầu: Hợp tác xã Châu Thịnh Phong
26/12/2024 15:20
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND XÃ BẢN SEN công bố kết quả gói thầu Mua cây ớt giống và phân bón.
- Nhà thầu trúng thầu: Hợp tác xã Châu Thịnh Phong
10/06/2025 10:13
UBND XÃ BẢN SEN công bố KQMT gói thầu Mua cây ớt giống và phân bón với 1 nhà thầu tham gia.
07/06/2025 09:08
UBND XÃ BẢN SEN công bố kết quả gói thầu Mua cây giống, vật tư nông nghiệp thực hiện Dự án hỗ trợ trồng cây na.
- Nhà thầu trúng thầu: HỢP TÁC XÃ SẢN XUẤT VÀ DỊCH VỤ NÔNG NGHIỆP AN PHÁT, CÔNG TY CỔ PHẦN HOÀNG ANH AGRITECH
26/05/2025 15:10
UBND XÃ BẢN SEN công bố KQMT gói thầu Mua cây giống, vật tư nông nghiệp thực hiện Dự án hỗ trợ trồng cây na với 1 nhà thầu tham gia.
24/05/2025 09:35
UBND XÃ BẢN SEN đăng tải TBMT Mua cây ớt giống và phân bón theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
23/05/2025 14:15
UBND XÃ BẢN SEN đăng tải TBMT Mua cây giống, vật tư nông nghiệp thực hiện Dự án hỗ trợ trồng cây na theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/05/2025 16:08
UBND XÃ BẢN SEN đăng tải KHLCNT Mua cây giống na, vật tư nông nghiệp các loại thực hiện dự án hỗ trợ trồng cây na với 1 gói thầu.
19/05/2025 08:09
UBND XÃ BẢN SEN đăng tải KHLCNT Dự án hỗ trợ trồng ớt (thuộc Chương trình mục tiêu quốc gia xây dựng Nông thôn mới giai đoạn 2021-2025) với 1 gói thầu.
18/05/2025 16:36
UBND XÃ BẢN SEN công bố kết quả gói thầu Sửa chữa thường xuyên công trình cấp nước sinh hoạt trên địa bàn xã Bản Sen, huyện Mường Khương, tỉnh Lào Cai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ CẤP NƯỚC LÀO CAI
09/04/2025 14:41
UBND XÃ BẢN SEN đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu sửa chữa thường xuyên công trình cấp nước sinh hoạt trên địa bàn xã Bản Sen, huyện Mường Khương, tỉnh Lào Cai với 1 gói thầu.
01/04/2025 15:12
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND XÃ BẢN SEN đã đăng tải kết quả gói thầu Mua cây ớt giống và phân bón của chủ đầu tư UBND XÃ BẢN SEN.
- Nhà thầu trúng thầu: Hợp tác xã Châu Thịnh Phong
10/06/2025 10:13
Bên mời thầu UBND XÃ BẢN SEN đã đăng tải kết quả gói thầu Mua cây giống, vật tư nông nghiệp thực hiện Dự án hỗ trợ trồng cây na của chủ đầu tư UBND XÃ BẢN SEN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN HOÀNG ANH AGRITECH
26/05/2025 15:10
Bên mời thầu UBND XÃ BẢN SEN đã đăng tải TBMT Mua cây ớt giống và phân bón của chủ đầu tư UBND XÃ BẢN SEN với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
23/05/2025 14:15
Bên mời thầu UBND XÃ BẢN SEN đã đăng tải TBMT Mua cây giống, vật tư nông nghiệp thực hiện Dự án hỗ trợ trồng cây na của chủ đầu tư UBND XÃ BẢN SEN với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/05/2025 16:08
Bên mời thầu UBND XÃ BẢN SEN đã đăng tải KHLCNT Mua cây giống na, vật tư nông nghiệp các loại thực hiện dự án hỗ trợ trồng cây na của chủ đầu tư UBND XÃ BẢN SEN với 1 gói thầu.
19/05/2025 08:09
Bên mời thầu UBND XÃ BẢN SEN đã đăng tải KHLCNT Dự án hỗ trợ trồng ớt (thuộc Chương trình mục tiêu quốc gia xây dựng Nông thôn mới giai đoạn 2021-2025) của chủ đầu tư UBND XÃ BẢN SEN với 1 gói thầu.
18/05/2025 16:36
Bên mời thầu UBND XÃ BẢN SEN đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa thường xuyên công trình cấp nước sinh hoạt trên địa bàn xã Bản Sen, huyện Mường Khương, tỉnh Lào Cai của chủ đầu tư UBND XÃ BẢN SEN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ CẤP NƯỚC LÀO CAI
09/04/2025 14:41
Bên mời thầu UBND XÃ BẢN SEN đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu sửa chữa thường xuyên công trình cấp nước sinh hoạt trên địa bàn xã Bản Sen, huyện Mường Khương, tỉnh Lào Cai của chủ đầu tư UBND XÃ BẢN SEN với 1 gói thầu.
01/04/2025 15:12
Bên mời thầu UBND XÃ BẢN SEN đã đăng tải kết quả gói thầu Hỗ trợ tư vấn, chứng nhận sản phẩm chè đạt tiêu chuẩn VietGap và truy suất nguồn gốc sản phẩm cho UBND xã Bản Sen của chủ đầu tư UBND XÃ BẢN SEN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ NHONHO
28/12/2024 16:24
Bên mời thầu UBND XÃ BẢN SEN đã đăng tải kết quả gói thầu Mua cây giống và phân bón của chủ đầu tư UBND XÃ BẢN SEN.
- Nhà thầu trúng thầu: Hợp tác xã Châu Thịnh Phong
26/12/2024 15:20
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu UBND XÃ BẢN SEN đã đăng tải 10 KHLCNT, trong đó có 13 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu UBND XÃ BẢN SEN đã đăng tải 6 TBMT trong 5 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 6 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UBND XÃ BẢN SEN đã đăng tải 11 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 11 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu UBND XÃ BẢN SEN có quan hệ với 12 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UBND XÃ BẢN SEN có quan hệ với 5 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UBND XÃ BẢN SEN có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Hãy ít tò mò về con người và tò mò nhiều hơn về ý tưởng. "
Marie Curie