Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UBND xã Cà Nàng như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 17 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 13 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 36 gói thầu, trong đó có 9 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 5 gói (với 5 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 19 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 14 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 16 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 16 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 40,00%, Xây lắp 40,00%, Tư vấn 20,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.856.537.303 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.782.553.612 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,92%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UBND xã Cà Nàng như sau:
- Có quan hệ với 17 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 40,00%, Xây lắp 40,00%, Tư vấn 20,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.856.537.303 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.782.553.612 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,92%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư UBND xã Cà Nàng như sau:
- Là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 13 KHLCNT trong đó có 13 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 6 TBMT trong đó tự mời thầu 5 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND xã Cà Nàng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Thẩm định HSMT và Kết quả LCNT của chủ đầu tư UBND xã Cà Nàng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH AN GIA PHÁT NINH THUẬN
19/03/2025 09:26
Bên mời thầu UBND xã Cà Nàng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Lập HSMT và phân tích đánh giá HSDT của chủ đầu tư UBND xã Cà Nàng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN ĐỊA KỸ THUẬT HẠT NHÂN
19/03/2025 09:24
Bên mời thầu CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN ĐỊA KỸ THUẬT HẠT NHÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Mua sắm trang thiết bị và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư UBND xã Cà Nàng.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY DỊCH VỤ VIỄN THÔNG (Loại hình: Công ty TNHH)
19/03/2025 09:19
Bên mời thầu UBND xã Cà Nàng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Chi phí thẩm tra TK và Dự toán của chủ đầu tư UBND xã Cà Nàng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÒNG CHÁY CHỮA CHÁY VÀ CƠ ĐIỆN MIỀN TRUNG
14/03/2025 14:51
Bên mời thầu UBND xã Cà Nàng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Chi phí quản lý dự án của chủ đầu tư UBND xã Cà Nàng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KBG
07/03/2025 08:02
Bên mời thầu UBND xã Cà Nàng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Chi phí Lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật đầu tư xây dựng công trình. của chủ đầu tư UBND xã Cà Nàng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN XÂY DỰNG MINH NHẬT NINH THUẬN
07/03/2025 08:01
Bên mời thầu UBND xã Cà Nàng đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu tư vấn chuẩn bị đầu tư xây dựng công trình Nâng cấp, sửa chữa trụ sở thôn Lạc Sơn 1, thôn Lạc Nghiệp 2 của chủ đầu tư UBND xã Cà Nàng với 3 gói thầu.
05/03/2025 11:48
Bên mời thầu CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN ĐỊA KỸ THUẬT HẠT NHÂN đã đăng tải TBMT Gói thầu số 06: Mua sắm trang thiết bị và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư UBND xã Cà Nàng với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
04/03/2025 14:50
Bên mời thầu UBND xã Cà Nàng đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu “Đầu tư Camera giám sát đảm bảo an ninh quốc phòng và trật tự an toàn xã hội nông thôn tại xã Cà Ná, huyện Thuận Nam” của chủ đầu tư UBND xã Cà Nàng với 3 gói thầu.
28/02/2025 08:19
Bên mời thầu UBND xã Cà Nàng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn khảo sát, lập quy hoạch, cắm mốc và lắp dựng biển pano công bố quy hoạch của chủ đầu tư UBND xã Cà Nàng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN QUỐC TẾ TÂY BẮC
30/12/2024 14:50
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND xã Cà Nàng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Thẩm định HSMT và Kết quả LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH AN GIA PHÁT NINH THUẬN
19/03/2025 09:26
UBND xã Cà Nàng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Lập HSMT và phân tích đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN ĐỊA KỸ THUẬT HẠT NHÂN
19/03/2025 09:24
UBND xã Cà Nàng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Chi phí thẩm tra TK và Dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÒNG CHÁY CHỮA CHÁY VÀ CƠ ĐIỆN MIỀN TRUNG
14/03/2025 14:51
UBND xã Cà Nàng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Chi phí quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KBG
07/03/2025 08:02
UBND xã Cà Nàng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Chi phí Lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật đầu tư xây dựng công trình..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN XÂY DỰNG MINH NHẬT NINH THUẬN
07/03/2025 08:01
UBND xã Cà Nàng đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu tư vấn chuẩn bị đầu tư xây dựng công trình Nâng cấp, sửa chữa trụ sở thôn Lạc Sơn 1, thôn Lạc Nghiệp 2 với 3 gói thầu.
05/03/2025 11:48
UBND xã Cà Nàng đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu “Đầu tư Camera giám sát đảm bảo an ninh quốc phòng và trật tự an toàn xã hội nông thôn tại xã Cà Ná, huyện Thuận Nam” với 3 gói thầu.
28/02/2025 08:19
UBND xã Cà Nàng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn khảo sát, lập quy hoạch, cắm mốc và lắp dựng biển pano công bố quy hoạch.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN QUỐC TẾ TÂY BẮC
30/12/2024 14:50
UBND xã Cà Nàng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG 289
28/12/2024 13:56
UBND xã Cà Nàng công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây lắp với 1 nhà thầu tham gia.
28/12/2024 09:26
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND xã Cà Nàng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Thẩm định HSMT và Kết quả LCNT của chủ đầu tư UBND xã Cà Nàng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH AN GIA PHÁT NINH THUẬN
19/03/2025 09:26
Bên mời thầu UBND xã Cà Nàng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Lập HSMT và phân tích đánh giá HSDT của chủ đầu tư UBND xã Cà Nàng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN ĐỊA KỸ THUẬT HẠT NHÂN
19/03/2025 09:24
Bên mời thầu CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN ĐỊA KỸ THUẬT HẠT NHÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Mua sắm trang thiết bị và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư UBND xã Cà Nàng.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY DỊCH VỤ VIỄN THÔNG (Loại hình: Công ty TNHH)
19/03/2025 09:19
Bên mời thầu UBND xã Cà Nàng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Chi phí thẩm tra TK và Dự toán của chủ đầu tư UBND xã Cà Nàng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÒNG CHÁY CHỮA CHÁY VÀ CƠ ĐIỆN MIỀN TRUNG
14/03/2025 14:51
Bên mời thầu UBND xã Cà Nàng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Chi phí quản lý dự án của chủ đầu tư UBND xã Cà Nàng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KBG
07/03/2025 08:02
Bên mời thầu UBND xã Cà Nàng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Chi phí Lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật đầu tư xây dựng công trình. của chủ đầu tư UBND xã Cà Nàng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN XÂY DỰNG MINH NHẬT NINH THUẬN
07/03/2025 08:01
Bên mời thầu UBND xã Cà Nàng đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu tư vấn chuẩn bị đầu tư xây dựng công trình Nâng cấp, sửa chữa trụ sở thôn Lạc Sơn 1, thôn Lạc Nghiệp 2 của chủ đầu tư UBND xã Cà Nàng với 3 gói thầu.
05/03/2025 11:48
Bên mời thầu CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN ĐỊA KỸ THUẬT HẠT NHÂN đã đăng tải TBMT Gói thầu số 06: Mua sắm trang thiết bị và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư UBND xã Cà Nàng với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
04/03/2025 14:50
Bên mời thầu UBND xã Cà Nàng đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu “Đầu tư Camera giám sát đảm bảo an ninh quốc phòng và trật tự an toàn xã hội nông thôn tại xã Cà Ná, huyện Thuận Nam” của chủ đầu tư UBND xã Cà Nàng với 3 gói thầu.
28/02/2025 08:19
Bên mời thầu UBND xã Cà Nàng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn khảo sát, lập quy hoạch, cắm mốc và lắp dựng biển pano công bố quy hoạch của chủ đầu tư UBND xã Cà Nàng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN QUỐC TẾ TÂY BẮC
30/12/2024 14:50
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã Cà Nàng đã đăng tải 13 KHLCNT, trong đó có 36 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã Cà Nàng đã đăng tải 5 TBMT trong 5 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 5 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã Cà Nàng đã đăng tải 19 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 19 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 14 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã Cà Nàng có quan hệ với 17 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã Cà Nàng có quan hệ với 14 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã Cà Nàng có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Tâm hồn tôi giàu đẹp hơn khi tôi chấp nhận trách nhiệm đối với cuộc đời mình. "
Louise Hay
Sự kiện trong nước: Ngày 5-9-1954, tại Đại Từ (tỉnh Thái Nguyên), Hồ Chủ tịch đã nói chuyện với cán bộ, nhân viên, các cơ quan Trung ương, các đơn vị bộ đội, công an và thanh niên xung phong chuẩn bị về tiếp quản thủ đô Hà Nội. Người nói: "Bom đạn của địch không nguy hiểm bằng "đạn bọc đường" vì nó làm hại mình mà mình không trông thấy. Muốn giữ vững nhân cách, cán bộ chiến sĩ phải luôn luôn gương mẫu trong mọi việc, phải cần, kiệm, liêm, chính".