Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UBND xã Ea Sar, huyện Ea Kar, tỉnh Đăk Lăk như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Đã công bố 21 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 16 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 37 gói thầu, trong đó có 16 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 14 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 13 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 17 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 17 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 934.921.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 898.719.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,87%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UBND xã Ea Sar, huyện Ea Kar, tỉnh Đăk Lăk như sau:
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 934.921.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 898.719.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,87%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư UBND xã Ea Sar, huyện Ea Kar, tỉnh Đăk Lăk như sau:
- Là chủ đầu tư của 21 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 16 KHLCNT trong đó có 16 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 7 TBMT trong đó tự mời thầu 1 TBMT, có 6 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND xã Ea Sar, huyện Ea Kar, tỉnh Đăk Lăk đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa đường giao thông Đội 1, thôn 8 xã Ea Sar của chủ đầu tư UBND xã Ea Sar, huyện Ea Kar, tỉnh Đăk Lăk với 3 gói thầu.
04/04/2025 10:24
Bên mời thầu UBND xã Ea Sar, huyện Ea Kar, tỉnh Đăk Lăk đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán của chủ đầu tư UBND xã Ea Sar, huyện Ea Kar, tỉnh Đăk Lăk.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XD T&A
13/12/2024 17:13
Bên mời thầu UBND xã Ea Sar, huyện Ea Kar, tỉnh Đăk Lăk đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập nhiệm vụ khảo sát, lập báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư UBND xã Ea Sar, huyện Ea Kar, tỉnh Đăk Lăk.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VIỆT PHÁT
13/12/2024 17:10
Bên mời thầu UBND xã Ea Sar, huyện Ea Kar, tỉnh Đăk Lăk đã đăng tải KHLCNT KH LCNT CHUẨN BỊ ĐẦU TƯ CÔNG TRÌNH: Duy tu, bảo Dưỡng đường giao thông thôn 4, thôn 10, xã Ea Sar (từ suối tre đi trung tâm thôn 10, tỉnh lộ 11 đi nghĩa địa thôn 4) của chủ đầu tư UBND xã Ea Sar, huyện Ea Kar, tỉnh Đăk Lăk với 1 gói thầu.
13/12/2024 17:06
Bên mời thầu UBND xã Ea Sar, huyện Ea Kar, tỉnh Đăk Lăk đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư UBND xã Ea Sar, huyện Ea Kar, tỉnh Đăk Lăk.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VIỆT PHÁT
13/12/2024 17:05
Bên mời thầu UBND xã Ea Sar, huyện Ea Kar, tỉnh Đăk Lăk đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập nhiệm vụ khảo sát, lập báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư UBND xã Ea Sar, huyện Ea Kar, tỉnh Đăk Lăk.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VIỆT PHÁT
13/12/2024 17:02
Bên mời thầu UBND xã Ea Sar, huyện Ea Kar, tỉnh Đăk Lăk đã đăng tải KHLCNT KH LCNT CHUẨN BỊ ĐẦU TƯ CÔNG TRÌNH: Duy tu, bảo dưỡng đường giao thông thôn 3 đi trung tâm xã Ea Sar của chủ đầu tư UBND xã Ea Sar, huyện Ea Kar, tỉnh Đăk Lăk với 1 gói thầu.
13/12/2024 16:58
Bên mời thầu UBND xã Ea Sar, huyện Ea Kar, tỉnh Đăk Lăk đã đăng tải KHLCNT KH LCNT CHUẨN BỊ ĐẦU TƯ CÔNG TRÌNH: Duy tu, bảo Dưỡng đường giao thông thôn 4, thôn 10, xã Ea Sar (từ suối tre đi trung tâm thôn 10, tỉnh lộ 11 đi nghĩa địa thôn 4) của chủ đầu tư UBND xã Ea Sar, huyện Ea Kar, tỉnh Đăk Lăk với 1 gói thầu.
13/12/2024 16:48
Bên mời thầu UBND xã Ea Sar, huyện Ea Kar, tỉnh Đăk Lăk đã đăng tải KHLCNT KH LCNT CHUẨN BỊ ĐẦU TƯ CÔNG TRÌNH: DUY TU, BẢO DƯỠNG NHÀ HỘI TRƯỜNG THÔN 5 XÃ EA SAR của chủ đầu tư UBND xã Ea Sar, huyện Ea Kar, tỉnh Đăk Lăk với 2 gói thầu.
13/12/2024 16:33
Bên mời thầu UBND xã Ea Sar, huyện Ea Kar, tỉnh Đăk Lăk đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát kỹ thuật xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Ea Sar, huyện Ea Kar, tỉnh Đăk Lăk.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VIỆT PHÁT
13/12/2024 09:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND xã Ea Sar, huyện Ea Kar, tỉnh Đăk Lăk đăng tải KHLCNT Sửa chữa đường giao thông Đội 1, thôn 8 xã Ea Sar với 3 gói thầu.
04/04/2025 10:24
UBND xã Ea Sar, huyện Ea Kar, tỉnh Đăk Lăk công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XD T&A
13/12/2024 17:13
UBND xã Ea Sar, huyện Ea Kar, tỉnh Đăk Lăk công bố kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập nhiệm vụ khảo sát, lập báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VIỆT PHÁT
13/12/2024 17:10
UBND xã Ea Sar, huyện Ea Kar, tỉnh Đăk Lăk công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VIỆT PHÁT
13/12/2024 17:05
UBND xã Ea Sar, huyện Ea Kar, tỉnh Đăk Lăk công bố kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập nhiệm vụ khảo sát, lập báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VIỆT PHÁT
13/12/2024 17:02
UBND xã Ea Sar, huyện Ea Kar, tỉnh Đăk Lăk đăng tải KHLCNT KH LCNT CHUẨN BỊ ĐẦU TƯ CÔNG TRÌNH: Duy tu, bảo dưỡng đường giao thông thôn 3 đi trung tâm xã Ea Sar với 1 gói thầu.
13/12/2024 16:58
UBND xã Ea Sar, huyện Ea Kar, tỉnh Đăk Lăk đăng tải KHLCNT KH LCNT CHUẨN BỊ ĐẦU TƯ CÔNG TRÌNH: DUY TU, BẢO DƯỠNG NHÀ HỘI TRƯỜNG THÔN 5 XÃ EA SAR với 2 gói thầu.
13/12/2024 16:33
UBND xã Ea Sar, huyện Ea Kar, tỉnh Đăk Lăk công bố kết quả gói thầu Giám sát kỹ thuật xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VIỆT PHÁT
13/12/2024 09:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND xã Ea Sar, huyện Ea Kar, tỉnh Đăk Lăk đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa đường giao thông Đội 1, thôn 8 xã Ea Sar của chủ đầu tư UBND xã Ea Sar, huyện Ea Kar, tỉnh Đăk Lăk với 3 gói thầu.
04/04/2025 10:24
Bên mời thầu UBND xã Ea Sar, huyện Ea Kar, tỉnh Đăk Lăk đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán của chủ đầu tư UBND xã Ea Sar, huyện Ea Kar, tỉnh Đăk Lăk.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XD T&A
13/12/2024 17:13
Bên mời thầu UBND xã Ea Sar, huyện Ea Kar, tỉnh Đăk Lăk đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập nhiệm vụ khảo sát, lập báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư UBND xã Ea Sar, huyện Ea Kar, tỉnh Đăk Lăk.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VIỆT PHÁT
13/12/2024 17:10
Bên mời thầu UBND xã Ea Sar, huyện Ea Kar, tỉnh Đăk Lăk đã đăng tải KHLCNT KH LCNT CHUẨN BỊ ĐẦU TƯ CÔNG TRÌNH: Duy tu, bảo Dưỡng đường giao thông thôn 4, thôn 10, xã Ea Sar (từ suối tre đi trung tâm thôn 10, tỉnh lộ 11 đi nghĩa địa thôn 4) của chủ đầu tư UBND xã Ea Sar, huyện Ea Kar, tỉnh Đăk Lăk với 1 gói thầu.
13/12/2024 17:06
Bên mời thầu UBND xã Ea Sar, huyện Ea Kar, tỉnh Đăk Lăk đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư UBND xã Ea Sar, huyện Ea Kar, tỉnh Đăk Lăk.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VIỆT PHÁT
13/12/2024 17:05
Bên mời thầu UBND xã Ea Sar, huyện Ea Kar, tỉnh Đăk Lăk đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập nhiệm vụ khảo sát, lập báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư UBND xã Ea Sar, huyện Ea Kar, tỉnh Đăk Lăk.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VIỆT PHÁT
13/12/2024 17:02
Bên mời thầu UBND xã Ea Sar, huyện Ea Kar, tỉnh Đăk Lăk đã đăng tải KHLCNT KH LCNT CHUẨN BỊ ĐẦU TƯ CÔNG TRÌNH: Duy tu, bảo dưỡng đường giao thông thôn 3 đi trung tâm xã Ea Sar của chủ đầu tư UBND xã Ea Sar, huyện Ea Kar, tỉnh Đăk Lăk với 1 gói thầu.
13/12/2024 16:58
Bên mời thầu UBND xã Ea Sar, huyện Ea Kar, tỉnh Đăk Lăk đã đăng tải KHLCNT KH LCNT CHUẨN BỊ ĐẦU TƯ CÔNG TRÌNH: Duy tu, bảo Dưỡng đường giao thông thôn 4, thôn 10, xã Ea Sar (từ suối tre đi trung tâm thôn 10, tỉnh lộ 11 đi nghĩa địa thôn 4) của chủ đầu tư UBND xã Ea Sar, huyện Ea Kar, tỉnh Đăk Lăk với 1 gói thầu.
13/12/2024 16:48
Bên mời thầu UBND xã Ea Sar, huyện Ea Kar, tỉnh Đăk Lăk đã đăng tải KHLCNT KH LCNT CHUẨN BỊ ĐẦU TƯ CÔNG TRÌNH: DUY TU, BẢO DƯỠNG NHÀ HỘI TRƯỜNG THÔN 5 XÃ EA SAR của chủ đầu tư UBND xã Ea Sar, huyện Ea Kar, tỉnh Đăk Lăk với 2 gói thầu.
13/12/2024 16:33
Bên mời thầu UBND xã Ea Sar, huyện Ea Kar, tỉnh Đăk Lăk đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát kỹ thuật xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Ea Sar, huyện Ea Kar, tỉnh Đăk Lăk.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VIỆT PHÁT
13/12/2024 09:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã Ea Sar, huyện Ea Kar, tỉnh Đăk Lăk đã đăng tải 16 KHLCNT, trong đó có 37 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã Ea Sar, huyện Ea Kar, tỉnh Đăk Lăk đã đăng tải 1 TBMT trong 1 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 1 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã Ea Sar, huyện Ea Kar, tỉnh Đăk Lăk đã đăng tải 14 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 14 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 13 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã Ea Sar, huyện Ea Kar, tỉnh Đăk Lăk có quan hệ với 4 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã Ea Sar, huyện Ea Kar, tỉnh Đăk Lăk có quan hệ với 3 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã Ea Sar, huyện Ea Kar, tỉnh Đăk Lăk có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info
"Hãy nhắm tới mặt trăng. Dù có trượt bạn cũng sẽ hạ cánh giữa những vì sao. "
Norman Vincent Peale
Sự kiện trong nước: Tháng 8-1961, nhân dịp nhà danh họa Picátxô 80 tuổi Chủ tịch Hồ Chí Minh đã gửi tới người bạn hoạ sĩ bức thư chúc mừng. Trong thư Người viết: "Đồng chí Picátxô thuộc vào những con người luôn luôn trẻ, bởi vì những người ấy sôi nổi trong tâm hồn và một tình yêu say mê cái thiện, cái mỹ, với hoà bình và nhân đạo. Tình yêu ấy đã dẫn dắt Picátxô đên với chủ nghĩa cộng sản, và vì thế, hoạ sĩ mãi mãi giữ được tuổi xuân. Con chim bồ câu hoà bình Picátxô vẽ, rất quen thuộc với nhân dân Việt Nam và nhân dân khắp thế giới, đã thể hiện một cách rực rỡ lòng tin mãnh liệt của nhà nghệ sĩ lớn ấy là sự vươn tới hoà bình không gì có thể ngǎn cản nổi của nhân dân các dân tộc".