Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UBND xã Hậu Thành như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 17 nhà thầu.
- Đã công bố 25 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 20 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 73 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 8 gói (với 11 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 21 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 13 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 48 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 48 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,25 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 32.656.336.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 32.616.710.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,12%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UBND xã Hậu Thành như sau:
- Có quan hệ với 17 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,25 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 32.656.336.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 32.616.710.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,12%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư UBND xã Hậu Thành như sau:
- Là chủ đầu tư của 25 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 24 KHLCNT trong đó có 18 KHLCNT tự đăng tải, có 6 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 20 TBMT trong đó tự mời thầu 11 TBMT, có 9 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND xã Hậu Thành đã đăng tải KHLCNT Xây dựng dựng kênh tưới và hạ tầng phục vụ sản xuất cánh đồng lúa giống xã Hậu Thành, xã Hậu Thành, huyện Yên Thành của chủ đầu tư UBND xã Hậu Thành với 5 gói thầu.
03/06/2025 10:01
Chủ đầu tư UBND xã Hậu Thành đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng dựng kênh tưới và hạ tầng phục vụ sản xuất cánh đồng lúa giống xã Hậu Thành, xã Hậu Thành, huyện Yên Thành.
03/06/2025 09:09
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VĨNH HƯNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Toàn bộ phần Thi công lắp dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Hậu Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP XÂY LẮP YÊN HƯNG
26/04/2025 11:52
Bên mời thầu UBND xã Hậu Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Hậu Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ HÒA BÌNH AN
12/04/2025 18:36
Bên mời thầu UBND xã Hậu Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Toàn bộ phần Thi công xây lắp công trình của chủ đầu tư UBND xã Hậu Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN QUY HOẠCH THIẾT KẾ CÔNG TRÌNH MIỀN TRUNG
12/04/2025 17:55
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VĨNH HƯNG đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Toàn bộ phần Thi công lắp dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Hậu Thành với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
12/04/2025 10:52
Bên mời thầu UBND xã Hậu Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư UBND xã Hậu Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VĨNH HƯNG
09/04/2025 08:50
Bên mời thầu UBND xã Hậu Thành đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp tuyến kênh tưới đập Bàu Ganh, xã Hậu Thành, huyện Yên Thành của chủ đầu tư UBND xã Hậu Thành với 5 gói thầu.
05/04/2025 15:56
Bên mời thầu UBND xã Hậu Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thàu số 01: Tư vấn KS, lập BCKTKT của chủ đầu tư UBND xã Hậu Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VĨNH HƯNG
05/04/2025 15:41
Bên mời thầu UBND xã Hậu Thành đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp tuyến kênh tưới đập Bàu Ganh, xã Hậu Thành, huyện Yên Thành của chủ đầu tư UBND xã Hậu Thành với 1 gói thầu.
05/04/2025 15:38
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND xã Hậu Thành đăng tải KHLCNT Xây dựng dựng kênh tưới và hạ tầng phục vụ sản xuất cánh đồng lúa giống xã Hậu Thành, xã Hậu Thành, huyện Yên Thành với 5 gói thầu.
03/06/2025 10:01
UBND xã Hậu Thành công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐỨC PHÚC, CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ HÒA BÌNH AN
12/04/2025 18:36
UBND xã Hậu Thành công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Toàn bộ phần Thi công xây lắp công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN QUY HOẠCH THIẾT KẾ CÔNG TRÌNH MIỀN TRUNG
12/04/2025 17:55
UBND xã Hậu Thành công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VĨNH HƯNG
09/04/2025 08:50
UBND xã Hậu Thành đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp tuyến kênh tưới đập Bàu Ganh, xã Hậu Thành, huyện Yên Thành với 5 gói thầu.
05/04/2025 15:56
UBND xã Hậu Thành công bố kết quả gói thầu Gói thàu số 01: Tư vấn KS, lập BCKTKT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VĨNH HƯNG
05/04/2025 15:41
UBND xã Hậu Thành đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp tuyến kênh tưới đập Bàu Ganh, xã Hậu Thành, huyện Yên Thành với 1 gói thầu.
05/04/2025 15:38
UBND xã Hậu Thành công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 04: Toàn bộ phần Thi công xây lắp công trình với 1 nhà thầu tham gia.
01/04/2025 08:11
UBND xã Hậu Thành công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Toàn bộ phần Thi công xây lắp công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN QUY HOẠCH THIẾT KẾ CÔNG TRÌNH MIỀN TRUNG
25/03/2025 18:59
UBND xã Hậu Thành đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Toàn bộ phần Thi công xây lắp công trình theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
25/03/2025 08:36
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND xã Hậu Thành đã đăng tải KHLCNT Xây dựng dựng kênh tưới và hạ tầng phục vụ sản xuất cánh đồng lúa giống xã Hậu Thành, xã Hậu Thành, huyện Yên Thành của chủ đầu tư UBND xã Hậu Thành với 5 gói thầu.
03/06/2025 10:01
Chủ đầu tư UBND xã Hậu Thành đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng dựng kênh tưới và hạ tầng phục vụ sản xuất cánh đồng lúa giống xã Hậu Thành, xã Hậu Thành, huyện Yên Thành.
03/06/2025 09:09
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VĨNH HƯNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Toàn bộ phần Thi công lắp dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Hậu Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP XÂY LẮP YÊN HƯNG
26/04/2025 11:52
Bên mời thầu UBND xã Hậu Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Hậu Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ HÒA BÌNH AN
12/04/2025 18:36
Bên mời thầu UBND xã Hậu Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Toàn bộ phần Thi công xây lắp công trình của chủ đầu tư UBND xã Hậu Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN QUY HOẠCH THIẾT KẾ CÔNG TRÌNH MIỀN TRUNG
12/04/2025 17:55
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VĨNH HƯNG đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Toàn bộ phần Thi công lắp dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Hậu Thành với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
12/04/2025 10:52
Bên mời thầu UBND xã Hậu Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư UBND xã Hậu Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VĨNH HƯNG
09/04/2025 08:50
Bên mời thầu UBND xã Hậu Thành đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp tuyến kênh tưới đập Bàu Ganh, xã Hậu Thành, huyện Yên Thành của chủ đầu tư UBND xã Hậu Thành với 5 gói thầu.
05/04/2025 15:56
Bên mời thầu UBND xã Hậu Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thàu số 01: Tư vấn KS, lập BCKTKT của chủ đầu tư UBND xã Hậu Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VĨNH HƯNG
05/04/2025 15:41
Bên mời thầu UBND xã Hậu Thành đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp tuyến kênh tưới đập Bàu Ganh, xã Hậu Thành, huyện Yên Thành của chủ đầu tư UBND xã Hậu Thành với 1 gói thầu.
05/04/2025 15:38
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã Hậu Thành đã đăng tải 20 KHLCNT, trong đó có 73 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã Hậu Thành đã đăng tải 11 TBMT trong 8 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 11 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã Hậu Thành đã đăng tải 21 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 21 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 13 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã Hậu Thành có quan hệ với 17 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã Hậu Thành có quan hệ với 10 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã Hậu Thành có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info
"Ước mơ giống như loài chim, cảm nhận buổi ban mai và khẽ khàng cất tiếng hót khi trời vẫn còn tối. "
Khuyết Danh