Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UBND xã Minh Thành như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 17 nhà thầu.
- Đã công bố 34 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 4 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 24 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 75 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 16 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 13 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 49 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 49 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 30.165.187.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 30.055.178.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,36%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UBND xã Minh Thành như sau:
- Có quan hệ với 17 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 30.165.187.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 30.055.178.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,36%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư UBND xã Minh Thành như sau:
- Là chủ đầu tư của 34 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 40 KHLCNT trong đó có 24 KHLCNT tự đăng tải, có 16 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 28 TBMT trong đó tự mời thầu 3 TBMT, có 25 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND xã Minh Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư UBND xã Minh Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG YT NGHỆ AN
16/06/2025 08:34
Bên mời thầu UBND xã Minh Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn QLDA của chủ đầu tư UBND xã Minh Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI TỔNG HỢP SONG ANH
16/06/2025 08:31
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG YT NGHỆ AN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Phần xây lắp của chủ đầu tư UBND xã Minh Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG TIẾN MẠNH
16/06/2025 08:29
Bên mời thầu UBND xã Minh Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn giám sát công trình của chủ đầu tư UBND xã Minh Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI QUÂN HÒA PHÁT
16/06/2025 08:26
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG YT NGHỆ AN đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Phần xây lắp của chủ đầu tư UBND xã Minh Thành với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
24/05/2025 14:51
Bên mời thầu UBND xã Minh Thành đã đăng tải KHLCNT Xây dựng mương tưới đồng Cây Trôi xóm 2 xã Minh Thành, huyện Yên Thành của chủ đầu tư UBND xã Minh Thành với 5 gói thầu.
19/05/2025 15:40
Chủ đầu tư UBND xã Minh Thành đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng mương tưới đồng Cây Trôi xóm 2 xã Minh Thành, huyện Yên Thành.
19/05/2025 14:14
Bên mời thầu UBND xã Minh Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn Giám sát thi công của chủ đầu tư UBND xã Minh Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn xây dựng Giang Thịnh Phát
14/05/2025 08:29
Bên mời thầu UBND xã Minh Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư UBND xã Minh Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH đầu tư xây dựng và thương mại Cường Thắng
14/05/2025 08:26
Bên mời thầu CÔNG TY CP XÂY DỰNG ĐỨC ANH NGHỆ AN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Minh Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG QH NGHỆ AN
12/05/2025 16:37
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND xã Minh Thành công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG YT NGHỆ AN
16/06/2025 08:34
UBND xã Minh Thành công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn QLDA.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI TỔNG HỢP SONG ANH
16/06/2025 08:31
UBND xã Minh Thành công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn giám sát công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI QUÂN HÒA PHÁT
16/06/2025 08:26
UBND xã Minh Thành đăng tải KHLCNT Xây dựng mương tưới đồng Cây Trôi xóm 2 xã Minh Thành, huyện Yên Thành với 5 gói thầu.
19/05/2025 15:40
UBND xã Minh Thành công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn Giám sát thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn xây dựng Giang Thịnh Phát
14/05/2025 08:29
UBND xã Minh Thành công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH đầu tư xây dựng và thương mại Cường Thắng
14/05/2025 08:26
UBND xã Minh Thành công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn Thẩm định E- HSMT và thẩm định kết quả LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG SỐ 9-NA
17/04/2025 15:35
UBND xã Minh Thành công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP XÂY DỰNG ĐỨC ANH NGHỆ AN
17/04/2025 15:31
UBND xã Minh Thành công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn Giám sát thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ĐÔNG HOÀNG PHÁT
10/04/2025 08:08
UBND xã Minh Thành công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH đầu tư xây dựng và thương mại Cường Thắng
10/04/2025 08:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND xã Minh Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư UBND xã Minh Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG YT NGHỆ AN
16/06/2025 08:34
Bên mời thầu UBND xã Minh Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn QLDA của chủ đầu tư UBND xã Minh Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI TỔNG HỢP SONG ANH
16/06/2025 08:31
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG YT NGHỆ AN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Phần xây lắp của chủ đầu tư UBND xã Minh Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG TIẾN MẠNH
16/06/2025 08:29
Bên mời thầu UBND xã Minh Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn giám sát công trình của chủ đầu tư UBND xã Minh Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI QUÂN HÒA PHÁT
16/06/2025 08:26
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG YT NGHỆ AN đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Phần xây lắp của chủ đầu tư UBND xã Minh Thành với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
24/05/2025 14:51
Bên mời thầu UBND xã Minh Thành đã đăng tải KHLCNT Xây dựng mương tưới đồng Cây Trôi xóm 2 xã Minh Thành, huyện Yên Thành của chủ đầu tư UBND xã Minh Thành với 5 gói thầu.
19/05/2025 15:40
Chủ đầu tư UBND xã Minh Thành đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng mương tưới đồng Cây Trôi xóm 2 xã Minh Thành, huyện Yên Thành.
19/05/2025 14:14
Bên mời thầu UBND xã Minh Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn Giám sát thi công của chủ đầu tư UBND xã Minh Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn xây dựng Giang Thịnh Phát
14/05/2025 08:29
Bên mời thầu UBND xã Minh Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư UBND xã Minh Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH đầu tư xây dựng và thương mại Cường Thắng
14/05/2025 08:26
Bên mời thầu CÔNG TY CP XÂY DỰNG ĐỨC ANH NGHỆ AN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Minh Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG QH NGHỆ AN
12/05/2025 16:37
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã Minh Thành đã đăng tải 24 KHLCNT, trong đó có 75 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã Minh Thành đã đăng tải 3 TBMT trong 3 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 3 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã Minh Thành đã đăng tải 16 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 16 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 13 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã Minh Thành có quan hệ với 17 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã Minh Thành có quan hệ với 6 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã Minh Thành có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Bạn có thể khiến mọi người rời bỏ quê hương họ, nhưng bạn không thể cướp mất quê hương trong trái tim họ. "
Dos Parsons (Mỹ)
Sự kiện trong nước: Tối mồng 3-9-1960, Chủ tịch Hồ Chí Minh cùng các Trưởng đoàn đại biểu các Đảng Cộng sản và công nhân dự Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba của Đảng Lao động Việt Nam, tham dự dạ hội thanh niên tại vườn Bách Thảo, do Đoàn thanh niên Hà Nội tổ chức, để kỷ niệm lần thứ 15 ngày thành lập nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà và Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ 3 của Đảng. Bác Hồ ân cần hỏi thăm các diễn viên, nhạc công, rồi bước lên sân khấu. Bác đề nghị chuyển cho Bác chiếc "đũa" chỉ huy của nhạc trưởng rồi nói: "Trước khi các đại biểu ra về, chúng ta hãy cùng các vị hát bài Kết đoàn". Bác Hồ giơ cao chiếc đũa, bắt nhịp cho cả dàn đồng ca gồm hơn một ngàn thanh niên.