Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01: Phần xây lắp

Tìm thấy: 14:53 24/05/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây dựng mương tưới đồng Cây Trôi xóm 2 xã Minh Thành, huyện Yên Thành
Tên gói thầu
Gói thầu số 01: Phần xây lắp
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Xây dựng mương tưới đồng Cây Trôi xóm 2 xã Minh Thành, huyện Yên Thành
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách xã, huy động nguồn vốn hỗ trợ ngân sách cấp trên và huy động nguồn vốn hợp pháp khác.
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Yên THành, Tỉnh Nghệ An
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 31/05/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500229746_2505241130
Ngày phê duyệt
24/05/2025 14:49
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Minh Thành
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:51 24/05/2025
đến
09:00 31/05/2025
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 31/05/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
20.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 31/05/2025 (29/08/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần đầu tư và xây dựng HCOGI Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số nhà 11, ngõ 16, đường Phan Tất Thông, khối 10, Phường Hà Huy Tập, Thành phố Vinh, tỉnh Nghệ An
2 Công ty Cổ phần đầu tư và thương mại tổng hợp Song Anh Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Xóm Xuân Hoa , Xã Nghi Đức, Thành phố Vinh, tỉnh Nghệ An
3 Công ty CP tư vấn và xây dựng YT Nghệ An Tư vấn lập E-HSMT Số 03, ngõ 222, đường Nguyễn Trường Tộ, Phường Đông Vĩnh, Thành phố Vinh, tỉnh Nghệ An
4 Công ty CP tư vấn và xây dựng YT Nghệ An Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 03, ngõ 222, đường Nguyễn Trường Tộ, Phường Đông Vĩnh, Thành phố Vinh, tỉnh Nghệ An

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào - Dung tích gầu >= 0.6m3. Máy đủ điều kiện hoạt động trên công trường. Huy động được ngay nếu trúng thầu
1
2
Ô tô tự đổ - Tải trọng >= 5 tấn. Máy đủ điều kiện hoạt động trong và ngoài công trường. Huy động được ngay nếu trúng thầu
1
3
Máy trộn bê tông. Máy còn hoạt động tốt, huy động được ngay nếu trúng thầu
1
4
Máy đầm bê tông, đầm dùi. Máy còn hoạt động tốt, huy động được ngay nếu trúng thầu
1
5
Máy đầm bê tông, đầm bàn. Máy còn hoạt động tốt, huy động được ngay nếu trúng thầu
1
6
Máy cắt uốn thép. Máy còn hoạt động tốt, huy động được ngay nếu trúng thầu
1
7
Máy đầm cóc. Máy còn hoạt động tốt, huy động được ngay nếu trúng thầu
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
TUYẾN MƯƠNG
2
Bê tông giằng kênh, đá 1x2, mác 250, PCB40
2.3711
m3
3
Bê tông móng kênh, đá 1x2, mác 200, PCB40
73.7667
m3
4
Bê tông tường kênh, đá 1x2, mác 200, PCB40
96.0138
m3
5
Bê tông lót móng, đá 4x6, vữa mác 150, PCB40
60.8868
m3
6
Ván khuôn giằng
0.4742
100m2
7
Ván khuôn đáy kênh
0.4356
100m2
8
Ván khuôn tường kênh
16.9781
100m2
9
Cốt thép giằng kênh, đường kính cốt thép <= 10mm
0.9381
tấn
10
Cốt thép kênh, đường kính cốt thép <= 10mm
13.6974
tấn
11
Lót nilong tái sinh
608.87
m2
12
Quét nhựa bitum và dán bao tải, 1 lớp bao tải 2 lớp nhựa
60.14
m2
13
Lắp đặt tấm đan
590
1 cấu kiện
14
Đào đất móng kênh bằng thủ công, đất cấp II
28.0936
m3
15
Đào móng kênh bằng máy đào 0,8m3, đất cấp II
5.3378
100m3
16
Phá dỡ kết cấu gạch bằng máy đào 1,25m3 gắn đầu búa thủy lực
95.56
m3
17
Vận chuyển đổ thải
0.9556
100m3
18
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
7.457
100m3
19
Mua đất về để đắp
291.3855
m3
20
Đào xúc đất bằng máy đào 1,25m3, đất cấp III
2.9139
100m3
21
Vận chuyển đất về để đắp
29.1386
10m3/1km
22
CỐNG QUA ĐƯỜNG (06 CÁI)
23
Đổ bê tông trần cống, đá 1x2, mác 250
6
m3
24
Đổ bê tông tường cống, đá 1x2, mác 250
8.7
m3
25
Bê tông đáy, chân khay cống, đá 1x2, mác 250, PCB40
6
m3
26
Đổ bê tông gờ chắn, đá 1x2, mác 250
0.48
m3
27
Bê tông hoàn trả mặt đường, đá 1x2, mác 250, PCB40
0.7
m3
28
Bê tông lót móng, đá 4x6, mác 100
3
m3
29
Ván khuôn trần cống, gờ chắn
0.624
100m2
30
Ván khuôn tường cống, tường cánh
1.7136
100m2
31
Ván khuôn đáy cống, sân thượng hạ lưu
0.264
100m2
32
Ván khuôn mặt đường bê tông
0.624
100m2
33
Cốt thép cống, đường kính cốt thép <= 10mm
2.3964
tấn
34
Cốt thép cống, đường kính cốt thép <= 18mm
4.8095
tấn
35
Quét nhựa bitum và dán bao tải, 2 lớp bao tải 3 lớp nhựa
6.72
m2
36
Đào đất móng, đất cấp II
5.1
m3
37
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 0,8m3, đất cấp II
0.969
100m3
38
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.51
100m3
39
CỐNG LẤY NƯỚC D20 (05 CÁI)
40
Bê tông đáy, bệ đỡ, đá 1x2, mác 200
3.64
m3
41
Bê tông thành, đá 1x2, mác 200
3.04
m3
42
Lót bạt xác rắn
17.28
m2
43
Ván khuôn thành
0.1484
100m2
44
Ván khuôn bản đáy, bệ đỡ
0.4176
100m2
45
Ống HDPE - Þ225 mm dày 13.4mm
4
m
46
Quét nhựa bitum và dán bao tải, 1 lớp bao tải 2 lớp nhựa
0.96
m2
47
Sản xuất cửa van phẳng
0.656
tấn
48
Lắp đặt cửa van phẳng
0.656
tấn
49
Bulong D20x75
48
bộ
50
Bulong D14x65
40
bộ

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01: Phần xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01: Phần xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 51

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây