Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UBND xã Nghi Tiến như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Đã công bố 28 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 19 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 94 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 5 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 11 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 9 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 69 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 67 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 33.163.325.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 33.130.937.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,10%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UBND xã Nghi Tiến như sau:
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 33.163.325.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 33.130.937.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,10%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư UBND xã Nghi Tiến như sau:
- Là chủ đầu tư của 28 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 18 KHLCNT trong đó có 18 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 26 TBMT trong đó tự mời thầu 5 TBMT, có 21 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 0 gói thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND xã Nghi Tiến đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp công trình của chủ đầu tư UBND xã Nghi Tiến.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TỔNG CÔNG TY ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG NGUYÊN DŨNG
27/06/2025 07:52
Bên mời thầu CÔNG TY CP TƯ VẤN ANH QUỐC đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp công trình của chủ đầu tư UBND xã Nghi Tiến.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TỔNG CÔNG TY ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG NGUYÊN DŨNG
16/06/2025 17:38
Bên mời thầu UBND xã Nghi Tiến đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp công trình của chủ đầu tư UBND xã Nghi Tiến với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
14/06/2025 14:01
Bên mời thầu UBND xã Nghi Tiến đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp công trình của chủ đầu tư UBND xã Nghi Tiến với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
13/06/2025 08:36
Bên mời thầu CÔNG TY CP TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG HÙNG MẠNH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp công trình của chủ đầu tư UBND xã Nghi Tiến.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TỔNG CÔNG TY ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG NGUYÊN DŨNG
12/06/2025 17:42
Bên mời thầu UBND xã Nghi Tiến đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp, mở rộng các tuyến đường giao thông nông thôn từ nhà văn hóa xóm Bắc Thắng đến xóm Trung Thắng, xã Nghi Tiến, huyện Nghi Lộc của chủ đầu tư UBND xã Nghi Tiến với 5 gói thầu.
11/06/2025 18:04
Chủ đầu tư UBND xã Nghi Tiến đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp, mở rộng các tuyến đường giao thông nông thôn từ nhà văn hóa xóm Bắc Thắng đến xóm Trung Thắng, xã Nghi Tiến, huyện Nghi Lộc.
11/06/2025 17:17
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG NGUYÊN VŨ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Toàn bộ phần xây lắp của chủ đầu tư UBND xã Nghi Tiến.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TỔNG CÔNG TY ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG NGUYÊN DŨNG
06/06/2025 10:51
Bên mời thầu CÔNG TY CP TƯ VẤN ANH QUỐC đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp công trình của chủ đầu tư UBND xã Nghi Tiến với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
02/06/2025 15:43
Bên mời thầu CÔNG TY CP TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG HÙNG MẠNH đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp công trình của chủ đầu tư UBND xã Nghi Tiến với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
31/05/2025 10:26
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND xã Nghi Tiến công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TỔNG CÔNG TY ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG NGUYÊN DŨNG
27/06/2025 07:52
UBND xã Nghi Tiến công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp công trình với 1 nhà thầu tham gia.
23/06/2025 08:01
UBND xã Nghi Tiến đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
14/06/2025 14:01
UBND xã Nghi Tiến đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
13/06/2025 08:36
UBND xã Nghi Tiến đăng tải KHLCNT Nâng cấp, mở rộng các tuyến đường giao thông nông thôn từ nhà văn hóa xóm Bắc Thắng đến xóm Trung Thắng, xã Nghi Tiến, huyện Nghi Lộc với 5 gói thầu.
11/06/2025 18:04
UBND xã Nghi Tiến công bố kết quả gói thầu Toàn bộ phần xây lắp công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG DŨNG QUYẾT , CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN ĐỨC TÀI
30/05/2025 17:06
UBND xã Nghi Tiến đăng tải KHLCNT Nâng cấp, mở rộng các tuyến đường giao thông nông thôn xóm Bắc Thắng, xã Nghi Tiến với 5 gói thầu.
28/05/2025 16:20
UBND xã Nghi Tiến công bố KQMT gói thầu Toàn bộ phần xây lắp công trình với 1 nhà thầu tham gia.
25/05/2025 08:06
UBND xã Nghi Tiến đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp tuyến đường giao thông từ đường Quốc Phòng đi xóm 123 cũ thuộc xóm Tiền Phong, xã Nghi Tiến, huyện Nghi Lộc với 5 gói thầu.
24/05/2025 17:07
UBND xã Nghi Tiến đăng tải TBMT Toàn bộ phần xây lắp công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
20/05/2025 10:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND xã Nghi Tiến đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp công trình của chủ đầu tư UBND xã Nghi Tiến.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TỔNG CÔNG TY ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG NGUYÊN DŨNG
27/06/2025 07:52
Bên mời thầu CÔNG TY CP TƯ VẤN ANH QUỐC đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp công trình của chủ đầu tư UBND xã Nghi Tiến.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TỔNG CÔNG TY ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG NGUYÊN DŨNG
16/06/2025 17:38
Bên mời thầu UBND xã Nghi Tiến đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp công trình của chủ đầu tư UBND xã Nghi Tiến với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
14/06/2025 14:01
Bên mời thầu UBND xã Nghi Tiến đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp công trình của chủ đầu tư UBND xã Nghi Tiến với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
13/06/2025 08:36
Bên mời thầu CÔNG TY CP TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG HÙNG MẠNH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp công trình của chủ đầu tư UBND xã Nghi Tiến.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TỔNG CÔNG TY ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG NGUYÊN DŨNG
12/06/2025 17:42
Bên mời thầu UBND xã Nghi Tiến đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp, mở rộng các tuyến đường giao thông nông thôn từ nhà văn hóa xóm Bắc Thắng đến xóm Trung Thắng, xã Nghi Tiến, huyện Nghi Lộc của chủ đầu tư UBND xã Nghi Tiến với 5 gói thầu.
11/06/2025 18:04
Chủ đầu tư UBND xã Nghi Tiến đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp, mở rộng các tuyến đường giao thông nông thôn từ nhà văn hóa xóm Bắc Thắng đến xóm Trung Thắng, xã Nghi Tiến, huyện Nghi Lộc.
11/06/2025 17:17
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG NGUYÊN VŨ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Toàn bộ phần xây lắp của chủ đầu tư UBND xã Nghi Tiến.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TỔNG CÔNG TY ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG NGUYÊN DŨNG
06/06/2025 10:51
Bên mời thầu CÔNG TY CP TƯ VẤN ANH QUỐC đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp công trình của chủ đầu tư UBND xã Nghi Tiến với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
02/06/2025 15:43
Bên mời thầu CÔNG TY CP TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG HÙNG MẠNH đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp công trình của chủ đầu tư UBND xã Nghi Tiến với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
31/05/2025 10:26
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã Nghi Tiến đã đăng tải 19 KHLCNT, trong đó có 94 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã Nghi Tiến đã đăng tải 5 TBMT trong 3 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 5 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã Nghi Tiến đã đăng tải 11 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 11 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 9 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã Nghi Tiến có quan hệ với 9 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã Nghi Tiến có quan hệ với 9 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã Nghi Tiến có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Trong khoa học, thiên tài chẳng khác gì nhà hàng hải dũng cảm đi tìm và khám phá những lĩnh vực chưa ai biết đến. "
Khuyết Danh