Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UBND xã Phú Cường như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 33 nhà thầu.
- Đã công bố 14 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 28 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 140 gói thầu, trong đó có 18 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 6 gói (với 8 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 63 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 57 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 63 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 62 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,20 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 12,50%, Xây lắp 87,50%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 27.932.218.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 27.878.684.616 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,19%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UBND xã Phú Cường như sau:
- Có quan hệ với 33 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,20 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 12,50%, Xây lắp 87,50%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 27.932.218.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 27.878.684.616 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,19%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư UBND xã Phú Cường như sau:
- Là chủ đầu tư của 14 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 28 KHLCNT trong đó có 28 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 26 TBMT trong đó tự mời thầu 8 TBMT, có 18 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ ĐẦU TƯ TUẤN DŨNG đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Phú Cường.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY LẮP VINH PHÚC
24/12/2024 14:25
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ ĐẦU TƯ TUẤN DŨNG đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Phú Cường với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/12/2024 16:01
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ GOSEN VIỆT NAM đã đăng tải kết quả gói thầu thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Phú Cường.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI NTP
13/12/2024 08:32
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN TDH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Phú Cường.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG HẠ TẦNG THÀNH KHANG
07/12/2024 14:00
Bên mời thầu UBND xã Phú Cường đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT, kết quả LCNT gói thầu thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Phú Cường.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI T&T HƯNG YÊN
06/12/2024 16:22
Bên mời thầu UBND xã Phú Cường đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT gói thầu thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Phú Cường.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ ĐẦU TƯ TUẤN DŨNG
06/12/2024 16:20
Bên mời thầu UBND xã Phú Cường đã đăng tải KHLCNT Nạo vét kênh mương xã Phú Cường (tuyến 1 từ cống bà Nhẹ đi bưu điện xã; tuyến 2 từ đường trục xã đi bãi rác; tuyến 3 từ nhà bà Huyên đến cống ông Thước; tuyến 4 từ cống ông Tân đến khu vực hồ ông Trại; tuyến 5 từ cống ông Quyền đến Trung Thuỷ Nông. của chủ đầu tư UBND xã Phú Cường với 6 gói thầu.
06/12/2024 16:17
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG AKT đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Phú Cường.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần đầu tư phát triển và xây dựng Tân Hoàng Phát
06/12/2024 15:23
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN & ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HẢI HƯNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Phú Cường.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần đầu tư phát triển và xây dựng Tân Hoàng Phát
06/12/2024 15:21
Bên mời thầu UBND xã Phú Cường đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Phú Cường.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HÀ MINH
05/12/2024 09:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND xã Phú Cường công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT, kết quả LCNT gói thầu thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI T&T HƯNG YÊN
06/12/2024 16:22
UBND xã Phú Cường công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT gói thầu thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ ĐẦU TƯ TUẤN DŨNG
06/12/2024 16:20
UBND xã Phú Cường đăng tải KHLCNT Nạo vét kênh mương xã Phú Cường (tuyến 1 từ cống bà Nhẹ đi bưu điện xã; tuyến 2 từ đường trục xã đi bãi rác; tuyến 3 từ nhà bà Huyên đến cống ông Thước; tuyến 4 từ cống ông Tân đến khu vực hồ ông Trại; tuyến 5 từ cống ông Quyền đến Trung Thuỷ Nông. với 6 gói thầu.
06/12/2024 16:17
UBND xã Phú Cường công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HÀ MINH
05/12/2024 09:25
UBND xã Phú Cường công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐTXD PHÚC HƯNG
05/12/2024 09:20
UBND xã Phú Cường công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG VIỆT NAM CVINA
02/12/2024 10:37
UBND xã Phú Cường công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KIẾN TRÚC XÂY DỰNG ĐỨC MINH
29/11/2024 10:49
UBND xã Phú Cường công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KIẾN TRÚC XÂY DỰNG ĐỨC MINH
29/11/2024 10:46
UBND xã Phú Cường công bố kết quả gói thầu tư vấn thẩm định HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI NGÂN PHÁT
28/11/2024 15:46
UBND xã Phú Cường công bố kết quả gói thầu tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ GOSEN VIỆT NAM
28/11/2024 15:43
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ ĐẦU TƯ TUẤN DŨNG đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Phú Cường.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY LẮP VINH PHÚC
24/12/2024 14:25
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ ĐẦU TƯ TUẤN DŨNG đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Phú Cường với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/12/2024 16:01
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ GOSEN VIỆT NAM đã đăng tải kết quả gói thầu thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Phú Cường.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI NTP
13/12/2024 08:32
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN TDH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Phú Cường.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG HẠ TẦNG THÀNH KHANG
07/12/2024 14:00
Bên mời thầu UBND xã Phú Cường đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT, kết quả LCNT gói thầu thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Phú Cường.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI T&T HƯNG YÊN
06/12/2024 16:22
Bên mời thầu UBND xã Phú Cường đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT gói thầu thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Phú Cường.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ ĐẦU TƯ TUẤN DŨNG
06/12/2024 16:20
Bên mời thầu UBND xã Phú Cường đã đăng tải KHLCNT Nạo vét kênh mương xã Phú Cường (tuyến 1 từ cống bà Nhẹ đi bưu điện xã; tuyến 2 từ đường trục xã đi bãi rác; tuyến 3 từ nhà bà Huyên đến cống ông Thước; tuyến 4 từ cống ông Tân đến khu vực hồ ông Trại; tuyến 5 từ cống ông Quyền đến Trung Thuỷ Nông. của chủ đầu tư UBND xã Phú Cường với 6 gói thầu.
06/12/2024 16:17
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG AKT đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Phú Cường.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần đầu tư phát triển và xây dựng Tân Hoàng Phát
06/12/2024 15:23
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN & ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HẢI HƯNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Phú Cường.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần đầu tư phát triển và xây dựng Tân Hoàng Phát
06/12/2024 15:21
Bên mời thầu UBND xã Phú Cường đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Phú Cường.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HÀ MINH
05/12/2024 09:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã Phú Cường đã đăng tải 28 KHLCNT, trong đó có 140 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã Phú Cường đã đăng tải 8 TBMT trong 6 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 8 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã Phú Cường đã đăng tải 63 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 63 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 57 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã Phú Cường có quan hệ với 33 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã Phú Cường có quan hệ với 12 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã Phú Cường có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info
"Hạnh phúc, cho dù dưới chế độ chuyên quyền hay dân chủ, cho dù trong sự nô lệ hay tự do, không bao giờ đạt được nếu ta không có đạo đức. "
John Adams