Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UBND xã Quảng Long như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Đã công bố 10 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 9 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 30 gói thầu, trong đó có 1 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 9 gói (với 14 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 7 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 21 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 18 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0,88 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 21.830.537.537 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 21.812.611.472 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,08%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UBND xã Quảng Long như sau:
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0,88 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 21.830.537.537 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 21.812.611.472 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,08%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư UBND xã Quảng Long như sau:
- Là chủ đầu tư của 10 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 10 KHLCNT trong đó có 7 KHLCNT tự đăng tải, có 3 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 14 TBMT trong đó tự mời thầu 13 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND xã Quảng Long đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu (Giai đoạn thực hiện đầu tư) của chủ đầu tư UBND xã Quảng Long với 2 gói thầu.
07/01/2025 09:46
Bên mời thầu UBND xã Quảng Long đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình (Bao gồm chi phí đảm bảo an toàn giao thông phục vụ thi công) của chủ đầu tư UBND xã Quảng Long.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần đầu tư và thương mại Long Giang
19/07/2023 07:41
Bên mời thầu UBND xã Quảng Long đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình (Bao gồm chi phí đảm bảo an toàn giao thông phục vụ thi công) của chủ đầu tư UBND xã Quảng Long với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/06/2023 14:00
Bên mời thầu UBND xã Quảng Long đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Đường từ Xuân Bảng thôn Xuân Tiến đi Quảng Văn, xã Quảng Long, huyện Quảng Xương của chủ đầu tư UBND xã Quảng Long với 4 gói thầu.
21/06/2023 11:17
Chủ đầu tư UBND xã Quảng Long đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường từ Xuân Bảng thôn Xuân Tiến đi Quảng Văn, xã Quảng Long, huyện Quảng Xương.
21/06/2023 11:11
Bên mời thầu UBND xã Quảng Long đã đăng tải TBMT Gói thầu 03: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Quảng Long với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
31/10/2022 18:06
Chủ đầu tư UBND xã Quảng Long đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Mương tưới từ ngã tư nhà thờ giáo xứ Đa Minh đến mương tiêu Nông Giang xã Quảng Long, huyện Quảng Xương, tỉnh Thanh Hóa.
31/10/2022 17:17
Bên mời thầu UBND xã Quảng Long đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 02: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Quảng Long.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần đầu tư và thương mại Long Giang
31/03/2022 09:38
Bên mời thầu UBND xã Quảng Long đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01: Tư vấn lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư UBND xã Quảng Long.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xây dựng Hồng Đức TH
23/03/2022 16:11
Bên mời thầu UBND xã Quảng Long đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 04: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Quảng Long.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần đầu tư và thương mại Long Giang
23/03/2022 16:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND xã Quảng Long đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu (Giai đoạn thực hiện đầu tư) với 2 gói thầu.
07/01/2025 09:46
UBND xã Quảng Long công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình (Bao gồm chi phí đảm bảo an toàn giao thông phục vụ thi công).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần đầu tư và thương mại Long Giang
19/07/2023 07:41
UBND xã Quảng Long công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình (Bao gồm chi phí đảm bảo an toàn giao thông phục vụ thi công) với 1 nhà thầu tham gia.
28/06/2023 15:40
UBND xã Quảng Long đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình (Bao gồm chi phí đảm bảo an toàn giao thông phục vụ thi công) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/06/2023 14:00
UBND xã Quảng Long đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Đường từ Xuân Bảng thôn Xuân Tiến đi Quảng Văn, xã Quảng Long, huyện Quảng Xương với 4 gói thầu.
21/06/2023 11:17
UBND xã Quảng Long công bố KQMT gói thầu Gói thầu 03: Thi công xây dựng công trình với 1 nhà thầu tham gia.
07/11/2022 20:31
UBND xã Quảng Long đăng tải TBMT Gói thầu 03: Thi công xây dựng công trình theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
31/10/2022 18:06
UBND xã Quảng Long đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình:Mương tưới từ ngã tư nhà thờ giáo xứ Đa Minh đến mương tiêu Nông Giang xã Quảng Long, huyện Quảng Xương với 3 gói thầu.
31/10/2022 17:26
UBND xã Quảng Long công bố kết quả gói thầu Gói số 02: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần đầu tư và thương mại Long Giang
31/03/2022 09:38
UBND xã Quảng Long công bố kết quả gói thầu Gói thầu 01: Tư vấn lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xây dựng Hồng Đức TH
23/03/2022 16:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND xã Quảng Long đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu (Giai đoạn thực hiện đầu tư) của chủ đầu tư UBND xã Quảng Long với 2 gói thầu.
07/01/2025 09:46
Bên mời thầu UBND xã Quảng Long đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình (Bao gồm chi phí đảm bảo an toàn giao thông phục vụ thi công) của chủ đầu tư UBND xã Quảng Long.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần đầu tư và thương mại Long Giang
19/07/2023 07:41
Bên mời thầu UBND xã Quảng Long đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình (Bao gồm chi phí đảm bảo an toàn giao thông phục vụ thi công) của chủ đầu tư UBND xã Quảng Long với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/06/2023 14:00
Bên mời thầu UBND xã Quảng Long đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Đường từ Xuân Bảng thôn Xuân Tiến đi Quảng Văn, xã Quảng Long, huyện Quảng Xương của chủ đầu tư UBND xã Quảng Long với 4 gói thầu.
21/06/2023 11:17
Chủ đầu tư UBND xã Quảng Long đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường từ Xuân Bảng thôn Xuân Tiến đi Quảng Văn, xã Quảng Long, huyện Quảng Xương.
21/06/2023 11:11
Bên mời thầu UBND xã Quảng Long đã đăng tải TBMT Gói thầu 03: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Quảng Long với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
31/10/2022 18:06
Chủ đầu tư UBND xã Quảng Long đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Mương tưới từ ngã tư nhà thờ giáo xứ Đa Minh đến mương tiêu Nông Giang xã Quảng Long, huyện Quảng Xương, tỉnh Thanh Hóa.
31/10/2022 17:17
Bên mời thầu UBND xã Quảng Long đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 02: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Quảng Long.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần đầu tư và thương mại Long Giang
31/03/2022 09:38
Bên mời thầu UBND xã Quảng Long đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01: Tư vấn lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư UBND xã Quảng Long.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xây dựng Hồng Đức TH
23/03/2022 16:11
Bên mời thầu UBND xã Quảng Long đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 04: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Quảng Long.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần đầu tư và thương mại Long Giang
23/03/2022 16:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã Quảng Long đã đăng tải 9 KHLCNT, trong đó có 30 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã Quảng Long đã đăng tải 14 TBMT trong 9 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 13 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã Quảng Long đã đăng tải 7 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 7 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã Quảng Long có quan hệ với 4 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã Quảng Long có quan hệ với 9 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã Quảng Long có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Quen voi chớ sờ ngà Quen chó chớ sờ răng. "
Tục ngữ Thái