Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UBND Xã Quảng Văn như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Đã công bố 26 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 3 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 8 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 23 gói thầu, trong đó có 1 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 5 gói (với 5 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 6 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 15 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 14 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 21.081.658.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 21.049.304.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,15%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UBND Xã Quảng Văn như sau:
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 21.081.658.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 21.049.304.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,15%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư UBND Xã Quảng Văn như sau:
- Là chủ đầu tư của 26 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 29 KHLCNT trong đó có 5 KHLCNT tự đăng tải, có 24 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 18 TBMT trong đó tự mời thầu 4 TBMT, có 14 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Chủ đầu tư UBND Xã Quảng Văn đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường trục trính thôn Yên Hưng, tuyến từ đường Nghè Lim đi đồng Gừng, thôn Yên Hưng, xã Quảng Văn, huyện Quảng Xương.
27/11/2024 23:23
Bên mời thầu UBND Xã Quảng Văn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND Xã Quảng Văn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HOA SEN
27/11/2024 23:13
Bên mời thầu UBND Xã Quảng Văn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND Xã Quảng Văn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY LẮP THÀNH NAM
27/11/2024 23:11
Chủ đầu tư UBND Xã Quảng Văn đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường trục trính thôn Yên Hưng, tuyến từ đường Nghè Lim đi đồng Gừng, thôn Yên Hưng, xã Quảng Văn, huyện Quảng Xương.
25/11/2024 22:22
Bên mời thầu UBND Xã Quảng Văn đã đăng tải KHLCNT Đường trục trính thôn Yên Hưng, tuyến từ đường Nghè Lim đi đồng Gừng, thôn Yên Hưng, xã Quảng Văn, huyện Quảng Xương của chủ đầu tư UBND Xã Quảng Văn với 2 gói thầu.
25/11/2024 22:14
Bên mời thầu UBND Xã Quảng Văn đã đăng tải KHLCNT Đường trục trính thôn Yên Hưng, tuyến từ đường Nghè Lim đi đồng Gừng, thôn Yên Hưng, xã Quảng Văn, huyện Quảng Xương của chủ đầu tư UBND Xã Quảng Văn với 2 gói thầu.
21/11/2024 10:03
Chủ đầu tư UBND Xã Quảng Văn đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường trục trính thôn Yên Hưng, tuyến từ đường Nghè Lim đi đồng
Gừng, thôn Yên Hưng, xã Quảng Văn, huyện Quảng Xương.
21/11/2024 09:09
Chủ đầu tư UBND Xã Quảng Văn đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường trục trính thôn Yên Hưng, tuyến từ đường Nghè Lim đi đồng
Gừng, thôn Yên Hưng, xã Quảng Văn, huyện Quảng Xương.
21/11/2024 09:09
Bên mời thầu UBND Xã Quảng Văn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình + Thiết bị của chủ đầu tư UBND Xã Quảng Văn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN HÀN LÊ
26/08/2024 15:57
Bên mời thầu UBND Xã Quảng Văn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND Xã Quảng Văn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN & ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH NVC
28/05/2024 16:37
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND Xã Quảng Văn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HOA SEN
27/11/2024 23:13
UBND Xã Quảng Văn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY LẮP THÀNH NAM
27/11/2024 23:11
UBND Xã Quảng Văn đăng tải KHLCNT Đường trục trính thôn Yên Hưng, tuyến từ đường Nghè Lim đi đồng Gừng, thôn Yên Hưng, xã Quảng Văn, huyện Quảng Xương với 2 gói thầu.
25/11/2024 22:14
UBND Xã Quảng Văn đăng tải KHLCNT Đường trục trính thôn Yên Hưng, tuyến từ đường Nghè Lim đi đồng Gừng, thôn Yên Hưng, xã Quảng Văn, huyện Quảng Xương với 2 gói thầu.
21/11/2024 10:03
UBND Xã Quảng Văn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình + Thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN HÀN LÊ
26/08/2024 15:57
UBND Xã Quảng Văn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN & ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH NVC
28/05/2024 16:37
UBND Xã Quảng Văn công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình với 1 nhà thầu tham gia.
10/08/2023 15:37
UBND Xã Quảng Văn đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
31/07/2023 15:01
UBND Xã Quảng Văn đăng tải KHLCNT Cải tạo Bếp ăn tập thể, khu Nhà lớp học, Hiệu bộ 2 tầng 8 phòng; Khuôn viên và một số hạng mục phụ trợ Trường mầm non,xã Quảng Văn, huyện Quảng Xương với 4 gói thầu.
27/07/2023 15:02
UBND Xã Quảng Văn công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình + Thiết bị với 1 nhà thầu tham gia.
06/11/2022 11:57
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Chủ đầu tư UBND Xã Quảng Văn đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường trục trính thôn Yên Hưng, tuyến từ đường Nghè Lim đi đồng Gừng, thôn Yên Hưng, xã Quảng Văn, huyện Quảng Xương.
27/11/2024 23:23
Bên mời thầu UBND Xã Quảng Văn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND Xã Quảng Văn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HOA SEN
27/11/2024 23:13
Bên mời thầu UBND Xã Quảng Văn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND Xã Quảng Văn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY LẮP THÀNH NAM
27/11/2024 23:11
Chủ đầu tư UBND Xã Quảng Văn đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường trục trính thôn Yên Hưng, tuyến từ đường Nghè Lim đi đồng Gừng, thôn Yên Hưng, xã Quảng Văn, huyện Quảng Xương.
25/11/2024 22:22
Bên mời thầu UBND Xã Quảng Văn đã đăng tải KHLCNT Đường trục trính thôn Yên Hưng, tuyến từ đường Nghè Lim đi đồng Gừng, thôn Yên Hưng, xã Quảng Văn, huyện Quảng Xương của chủ đầu tư UBND Xã Quảng Văn với 2 gói thầu.
25/11/2024 22:14
Bên mời thầu UBND Xã Quảng Văn đã đăng tải KHLCNT Đường trục trính thôn Yên Hưng, tuyến từ đường Nghè Lim đi đồng Gừng, thôn Yên Hưng, xã Quảng Văn, huyện Quảng Xương của chủ đầu tư UBND Xã Quảng Văn với 2 gói thầu.
21/11/2024 10:03
Chủ đầu tư UBND Xã Quảng Văn đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường trục trính thôn Yên Hưng, tuyến từ đường Nghè Lim đi đồng
Gừng, thôn Yên Hưng, xã Quảng Văn, huyện Quảng Xương.
21/11/2024 09:09
Chủ đầu tư UBND Xã Quảng Văn đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường trục trính thôn Yên Hưng, tuyến từ đường Nghè Lim đi đồng
Gừng, thôn Yên Hưng, xã Quảng Văn, huyện Quảng Xương.
21/11/2024 09:09
Bên mời thầu UBND Xã Quảng Văn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình + Thiết bị của chủ đầu tư UBND Xã Quảng Văn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN HÀN LÊ
26/08/2024 15:57
Bên mời thầu UBND Xã Quảng Văn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND Xã Quảng Văn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN & ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH NVC
28/05/2024 16:37
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu UBND Xã Quảng Văn đã đăng tải 8 KHLCNT, trong đó có 23 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu UBND Xã Quảng Văn đã đăng tải 5 TBMT trong 5 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 4 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UBND Xã Quảng Văn đã đăng tải 6 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 6 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu UBND Xã Quảng Văn có quan hệ với 7 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UBND Xã Quảng Văn có quan hệ với 9 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UBND Xã Quảng Văn có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Sự tồn tại là cuộc mặc cả lạ lùng. Đời nợ chúng ta thì ít mà chúng ta thì nợ đời tất cả. Hạnh phúc thực sự duy nhất đến từ việc cống hiến hết bản thân vì một mục đích nào đó. "
William Cowper