Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Uỷ ban nhân dân huyện Cẩm Thuỷ như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 3 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 10 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 3 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 4 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 4 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 861.952.607 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 860.700.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,15%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Uỷ ban nhân dân huyện Cẩm Thuỷ như sau:
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 861.952.607 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 860.700.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,15%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân huyện Cẩm Thuỷ như sau:
- Là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 3 KHLCNT trong đó có 3 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 3 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 3 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng khu vực Cẩm Thuỷ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 05: Tư vấn giám sát: Thi công xây dựng; thuộc dự án: Cải tạo, nâng cấp tuyến tỉnh lộ 523C đoạn từ Km20+00 đến Km24+100, huyện Cẩm Thủy của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân huyện Cẩm Thuỷ với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
17/06/2025 09:35
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng khu vực Cẩm Thuỷ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình + chi phí đảm bảo an toàn phục vụ thi công; thuộc dự án: Cải tạo, nâng cấp tuyến tỉnh lộ 523C đoạn từ Km20+00 đến Km24+100, huyện Cẩm Thủy của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân huyện Cẩm Thuỷ với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
17/06/2025 09:30
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân huyện Cẩm Thuỷ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư
vấn lập HSMT và
đánh giá HSDT gói
thầu tư vấn giám sát
và gói thầu Thi công
xây dựng của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân huyện Cẩm Thuỷ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG, THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ HỒNG MINH
11/06/2025 08:58
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân huyện Cẩm Thuỷ đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp tuyến tỉnh lộ 523C đoạn từ Km20+00 đến Km24+100, huyện Cẩm Thủy của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân huyện Cẩm Thuỷ với 5 gói thầu.
11/06/2025 08:56
Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân huyện Cẩm Thuỷ đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp tuyến tỉnh lộ 523C đoạn từ Km20+00 đến Km24+100, huyện Cẩm Thủy.
11/06/2025 08:08
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng khu vực Cẩm Thuỷ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Khảo sát, lập báo cáo kinh tế kỹ thuật; thuộc dự án: Cải tạo, nâng cấp tuyến tỉnh lộ 523C đoạn từ Km20+00 đến Km24+100, huyện Cẩm Thủy của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân huyện Cẩm Thuỷ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG THANH HÓA
15/05/2025 15:44
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân huyện Cẩm Thuỷ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số
03: Giám sát
thi công xây
dựng công
trình của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân huyện Cẩm Thuỷ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV SƠN XUYẾN
15/04/2025 15:42
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân huyện Cẩm Thuỷ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số
02: Thi công
xây dựng công
trình của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân huyện Cẩm Thuỷ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SỐ 6 ĐÔNG ĐÔ
15/04/2025 15:31
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng khu vực Cẩm Thuỷ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Khảo sát, lập báo cáo kinh tế kỹ thuật; thuộc dự án: Cải tạo, nâng cấp tuyến tỉnh lộ 523C đoạn từ Km20+00 đến Km24+100, huyện Cẩm Thủy của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân huyện Cẩm Thuỷ với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
09/04/2025 15:44
Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân huyện Cẩm Thuỷ đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Di rời kênh mương, cống thoát nước phục vụ GPMB Đường Đông Tây 3 nối đường tránh Tây quốc lộ 217 đến đường Hồ Chí Minh và đường tránh Tây Quốc lộ 217 nối Quốc lộ 217, huyện Cẩm Thủy.
09/04/2025 15:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Uỷ ban nhân dân huyện Cẩm Thuỷ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư
vấn lập HSMT và
đánh giá HSDT gói
thầu tư vấn giám sát
và gói thầu Thi công
xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG, THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ HỒNG MINH
11/06/2025 08:58
Uỷ ban nhân dân huyện Cẩm Thuỷ đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp tuyến tỉnh lộ 523C đoạn từ Km20+00 đến Km24+100, huyện Cẩm Thủy với 5 gói thầu.
11/06/2025 08:56
Uỷ ban nhân dân huyện Cẩm Thuỷ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số
03: Giám sát
thi công xây
dựng công
trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV SƠN XUYẾN
15/04/2025 15:42
Uỷ ban nhân dân huyện Cẩm Thuỷ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số
02: Thi công
xây dựng công
trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SỐ 6 ĐÔNG ĐÔ
15/04/2025 15:31
Uỷ ban nhân dân huyện Cẩm Thuỷ đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp tuyến tỉnh lộ 523C đoạn từ Km20+00 đến Km24+100, huyện Cẩm Thủy với 3 gói thầu.
01/04/2025 10:49
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng khu vực Cẩm Thuỷ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 05: Tư vấn giám sát: Thi công xây dựng; thuộc dự án: Cải tạo, nâng cấp tuyến tỉnh lộ 523C đoạn từ Km20+00 đến Km24+100, huyện Cẩm Thủy của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân huyện Cẩm Thuỷ với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
17/06/2025 09:35
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng khu vực Cẩm Thuỷ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình + chi phí đảm bảo an toàn phục vụ thi công; thuộc dự án: Cải tạo, nâng cấp tuyến tỉnh lộ 523C đoạn từ Km20+00 đến Km24+100, huyện Cẩm Thủy của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân huyện Cẩm Thuỷ với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
17/06/2025 09:30
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân huyện Cẩm Thuỷ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư
vấn lập HSMT và
đánh giá HSDT gói
thầu tư vấn giám sát
và gói thầu Thi công
xây dựng của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân huyện Cẩm Thuỷ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG, THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ HỒNG MINH
11/06/2025 08:58
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân huyện Cẩm Thuỷ đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp tuyến tỉnh lộ 523C đoạn từ Km20+00 đến Km24+100, huyện Cẩm Thủy của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân huyện Cẩm Thuỷ với 5 gói thầu.
11/06/2025 08:56
Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân huyện Cẩm Thuỷ đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp tuyến tỉnh lộ 523C đoạn từ Km20+00 đến Km24+100, huyện Cẩm Thủy.
11/06/2025 08:08
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng khu vực Cẩm Thuỷ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Khảo sát, lập báo cáo kinh tế kỹ thuật; thuộc dự án: Cải tạo, nâng cấp tuyến tỉnh lộ 523C đoạn từ Km20+00 đến Km24+100, huyện Cẩm Thủy của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân huyện Cẩm Thuỷ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG THANH HÓA
15/05/2025 15:44
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân huyện Cẩm Thuỷ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số
03: Giám sát
thi công xây
dựng công
trình của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân huyện Cẩm Thuỷ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV SƠN XUYẾN
15/04/2025 15:42
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân huyện Cẩm Thuỷ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số
02: Thi công
xây dựng công
trình của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân huyện Cẩm Thuỷ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SỐ 6 ĐÔNG ĐÔ
15/04/2025 15:31
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng khu vực Cẩm Thuỷ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Khảo sát, lập báo cáo kinh tế kỹ thuật; thuộc dự án: Cải tạo, nâng cấp tuyến tỉnh lộ 523C đoạn từ Km20+00 đến Km24+100, huyện Cẩm Thủy của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân huyện Cẩm Thuỷ với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
09/04/2025 15:44
Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân huyện Cẩm Thuỷ đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Di rời kênh mương, cống thoát nước phục vụ GPMB Đường Đông Tây 3 nối đường tránh Tây quốc lộ 217 đến đường Hồ Chí Minh và đường tránh Tây Quốc lộ 217 nối Quốc lộ 217, huyện Cẩm Thủy.
09/04/2025 15:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân huyện Cẩm Thuỷ đã đăng tải 3 KHLCNT, trong đó có 10 gói thầu. Xem đầy đủ danh sách tại đây
Tổng kết: Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân huyện Cẩm Thuỷ đã đăng tải 3 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 3 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân huyện Cẩm Thuỷ có quan hệ với 3 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân huyện Cẩm Thuỷ có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Bạn sẽ muốn đặt ra mục tiêu đủ lớn để trong quá trình phấn đấu đạt được nó, bạn trở thành con người đáng trở thành. "
Jim Rohn