Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân huyện Đông Anh như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Đã công bố 21 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 3 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 49 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 358 gói thầu, trong đó có 23 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 33 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 289 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 287 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 10.478.104.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 9.535.248.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 9,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân huyện Đông Anh như sau:
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 10.478.104.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 9.535.248.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 9,00%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Đông Anh như sau:
- Là chủ đầu tư của 21 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 49 KHLCNT trong đó có 49 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 77 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 77 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Đông Anh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 22: Bảo hiểm công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Đông Anh.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Bảo hiểm PVI
27/06/2025 17:35
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG CẦU ĐƯỜNG VIỆT đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 13: Giám sát công tác khảo sát địa chất của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Đông Anh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG ĐÔNG NAM BỘ
26/06/2025 16:44
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN CHUYỂN GIAO CÔNG NGHỆ XÂY DỰNG VÀ MÔI TRƯỜNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 09: Xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Đông Anh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ HOÀN MỸ
26/06/2025 15:02
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG CẦU ĐƯỜNG VIỆT đã đăng tải TBMT Gói thầu số 14: Thẩm tra thiết kế BVTC-DT, mô hình thông tin công trình (BIM) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Đông Anh với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
25/06/2025 16:22
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ KỸ THUẬT XÂY DỰNG TRƯỜNG GIANG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 10: Tư vấn khảo sát và lập thiết kế bản vẽ thi công - dự toán của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Đông Anh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ KỸ THUẬT M&E
23/06/2025 10:16
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân huyện Đông Anh đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án Xây dựng trung tâm hành chính huyện Đông Anh của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Đông Anh với 16 gói thầu.
22/06/2025 16:31
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ QUẢN LÝ XÂY DỰNG DSC đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Cung cấp và lắp đặt nội thất của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Đông Anh với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
22/06/2025 16:00
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân huyện Đông Anh đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án Xây dựng trung tâm hành chính huyện Đông Anh của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Đông Anh với 16 gói thầu.
22/06/2025 10:22
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN SÔNG HỒNG THĂNG LONG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 10: Giám sát thi công xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Đông Anh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH VĂN HÓA VÀ THỜI ĐẠI
19/06/2025 15:06
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN SÔNG HỒNG THĂNG LONG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 09: Thi công xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Đông Anh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN MỸ THUẬT TRUNG ƯƠNG
19/06/2025 15:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân huyện Đông Anh đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án Xây dựng trung tâm hành chính huyện Đông Anh với 16 gói thầu.
22/06/2025 16:31
Ủy ban nhân dân huyện Đông Anh đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án Xây dựng trung tâm hành chính huyện Đông Anh với 16 gói thầu.
22/06/2025 10:22
Ủy ban nhân dân huyện Đông Anh đăng tải KHLCNT KHLCNT dự án: Xây dựng tuyến đường ngoài hàng rào kết nối khu công nghiệp Bắc Thăng Long, huyện Đông Anh (tuyến 2) với 12 gói thầu.
04/06/2025 14:14
Ủy ban nhân dân huyện Đông Anh đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn thực hiện dự án với 6 gói thầu.
28/05/2025 19:44
Ủy ban nhân dân huyện Đông Anh đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn thực hiện dự án với 6 gói thầu.
28/05/2025 19:41
Ủy ban nhân dân huyện Đông Anh đăng tải KHLCNT Kế hoạch LCNT giai đoạn chuẩn bị dự án Xây dựng hạ tầng kỹ thuật khu tái định cư phục vụ GPMB các dự án thành phần bảo tồn, tôn tạo di tích Cổ Loa (giai đoạn 1) với 5 gói thầu.
19/05/2025 17:43
Ủy ban nhân dân huyện Đông Anh đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn thiết kế bản vẽ thi công Dự án thành phần 2: “Đầu tư xây dựng tuyến đường Vành đai 3 đoạn qua địa bàn huyện Đông Anh thuộc Dự án đầu tư xây dựng tuyến đường Vành đai 3 đoạn qua địa bàn huyện Đông Anh” với 6 gói thầu.
16/05/2025 17:53
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Đông Anh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 22: Bảo hiểm công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Đông Anh.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Bảo hiểm PVI
27/06/2025 17:35
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG CẦU ĐƯỜNG VIỆT đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 13: Giám sát công tác khảo sát địa chất của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Đông Anh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG ĐÔNG NAM BỘ
26/06/2025 16:44
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN CHUYỂN GIAO CÔNG NGHỆ XÂY DỰNG VÀ MÔI TRƯỜNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 09: Xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Đông Anh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ HOÀN MỸ
26/06/2025 15:02
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG CẦU ĐƯỜNG VIỆT đã đăng tải TBMT Gói thầu số 14: Thẩm tra thiết kế BVTC-DT, mô hình thông tin công trình (BIM) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Đông Anh với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
25/06/2025 16:22
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ KỸ THUẬT XÂY DỰNG TRƯỜNG GIANG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 10: Tư vấn khảo sát và lập thiết kế bản vẽ thi công - dự toán của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Đông Anh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ KỸ THUẬT M&E
23/06/2025 10:16
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân huyện Đông Anh đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án Xây dựng trung tâm hành chính huyện Đông Anh của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Đông Anh với 16 gói thầu.
22/06/2025 16:31
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ QUẢN LÝ XÂY DỰNG DSC đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Cung cấp và lắp đặt nội thất của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Đông Anh với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
22/06/2025 16:00
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân huyện Đông Anh đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án Xây dựng trung tâm hành chính huyện Đông Anh của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Đông Anh với 16 gói thầu.
22/06/2025 10:22
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN SÔNG HỒNG THĂNG LONG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 10: Giám sát thi công xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Đông Anh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH VĂN HÓA VÀ THỜI ĐẠI
19/06/2025 15:06
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN SÔNG HỒNG THĂNG LONG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 09: Thi công xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Đông Anh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN MỸ THUẬT TRUNG ƯƠNG
19/06/2025 15:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân huyện Đông Anh đã đăng tải 49 KHLCNT, trong đó có 358 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân huyện Đông Anh đã đăng tải 33 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 33 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân huyện Đông Anh có quan hệ với 12 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân huyện Đông Anh có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Bỏ ra một xu để mua một vật vô ích cũng là trả phải giá quá đắt. "
Caton Le Censeu
Sự kiện trong nước: Tối mồng 3-9-1960, Chủ tịch Hồ Chí Minh cùng các Trưởng đoàn đại biểu các Đảng Cộng sản và công nhân dự Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba của Đảng Lao động Việt Nam, tham dự dạ hội thanh niên tại vườn Bách Thảo, do Đoàn thanh niên Hà Nội tổ chức, để kỷ niệm lần thứ 15 ngày thành lập nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà và Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ 3 của Đảng. Bác Hồ ân cần hỏi thăm các diễn viên, nhạc công, rồi bước lên sân khấu. Bác đề nghị chuyển cho Bác chiếc "đũa" chỉ huy của nhạc trưởng rồi nói: "Trước khi các đại biểu ra về, chúng ta hãy cùng các vị hát bài Kết đoàn". Bác Hồ giơ cao chiếc đũa, bắt nhịp cho cả dàn đồng ca gồm hơn một ngàn thanh niên.