Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN HÀM YÊN như sau:
- Có quan hệ với 3 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 30 nhà thầu.
- Đã công bố 22 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 43 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 83 gói thầu, trong đó có 38 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 17 gói (với 17 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 20 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 5 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 83 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 83 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 5,88%, Xây lắp 88,24%, Tư vấn 5,88%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 90.474.354.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 89.789.247.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,76%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN HÀM YÊN như sau:
- Có quan hệ với 30 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 5,88%, Xây lắp 88,24%, Tư vấn 5,88%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 90.474.354.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 89.789.247.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,76%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN HÀM YÊN như sau:
- Là chủ đầu tư của 22 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 43 KHLCNT trong đó có 18 KHLCNT tự đăng tải, có 25 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 40 TBMT trong đó tự mời thầu 15 TBMT, có 25 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ban quản lý đầu tư xây dựng bê tông hóa đường giao thông nông thôn, giai đoạn 2022-2025 trên địa bàn huyện Hàm Yên đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thi công xây dựng và thiết bị của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN HÀM YÊN với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
26/08/2022 09:16
Bên mời thầu Ban quản lý đầu tư xây dựng bê tông hóa đường giao thông nông thôn, giai đoạn 2022-2025 trên địa bàn huyện Hàm Yên đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thi công xây dựng và thiết bị của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN HÀM YÊN với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
25/08/2022 16:41
Bên mời thầu Ban quản lý đầu tư xây dựng bê tông hóa đường giao thông nông thôn, giai đoạn 2022-2025 trên địa bàn huyện Hàm Yên đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN HÀM YÊN với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
25/08/2022 15:46
Bên mời thầu Ban quản lý đầu tư xây dựng bê tông hóa đường giao thông nông thôn, giai đoạn 2022-2025 trên địa bàn huyện Hàm Yên đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN HÀM YÊN với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
25/08/2022 15:40
Bên mời thầu Ban quản lý đầu tư xây dựng bê tông hóa đường giao thông nông thôn, giai đoạn 2022-2025 trên địa bàn huyện Hàm Yên đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN HÀM YÊN với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
25/08/2022 15:35
Bên mời thầu Ban quản lý đầu tư xây dựng bê tông hóa đường giao thông nông thôn, giai đoạn 2022-2025 trên địa bàn huyện Hàm Yên đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN HÀM YÊN với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
25/08/2022 15:24
Bên mời thầu Ban quản lý đầu tư xây dựng bê tông hóa đường giao thông nông thôn, giai đoạn 2022-2025 trên địa bàn huyện Hàm Yên đã đăng tải KHLCNT Xây dựng Trạm y tế xã Yên Phú, huyện Hàm Yên, tỉnh Tuyên Quang của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN HÀM YÊN với 3 gói thầu.
24/08/2022 11:27
Bên mời thầu Ban quản lý đầu tư xây dựng bê tông hóa đường giao thông nông thôn, giai đoạn 2022-2025 trên địa bàn huyện Hàm Yên đã đăng tải KHLCNT Bê tông hóa đường giao thông trục xã Thành Long, huyện Hàm Yên, tỉnh Tuyên Quang của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN HÀM YÊN với 3 gói thầu.
24/08/2022 11:17
Bên mời thầu Ban quản lý đầu tư xây dựng bê tông hóa đường giao thông nông thôn, giai đoạn 2022-2025 trên địa bàn huyện Hàm Yên đã đăng tải KHLCNT Bê tông hóa đường giao thông trục xã Yên Lâm, huyện Hàm Yên, tỉnh Tuyên Quang của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN HÀM YÊN với 3 gói thầu.
24/08/2022 11:02
Bên mời thầu Ban quản lý đầu tư xây dựng bê tông hóa đường giao thông nông thôn, giai đoạn 2022-2025 trên địa bàn huyện Hàm Yên đã đăng tải KHLCNT Xây dựng tuyến đường ĐH.04 Bình Xa – Minh Hương (đoạn Km 14+500 đến Km 16+00), huyện Hàm Yên, tỉnh Tuyên Quang của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN HÀM YÊN với 3 gói thầu.
24/08/2022 10:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN HÀM YÊN đăng tải KHLCNT Tư vấn kiểm toán dự án hoàn thành công trình: Xây dựng các phòng chức năng trường THCS Nhân Mục, xã Nhân Mục, huyện Hàm Yên, tỉnh Tuyên Quang với 1 gói thầu.
20/03/2018 18:58
ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN HÀM YÊN đăng tải KHLCNT Tư vấn kiểm toán dự án hoàn thành công trình: Nhà lớp học trường Tiểu học và THCS Việt Thành, xã Tân Thành, huyện Hàm Yên, tỉnh Tuyên Quang với 1 gói thầu.
20/03/2018 18:55
ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN HÀM YÊN đăng tải KHLCNT Tư vấn kiểm toán dự án hoàn thành công trình: Nâng cấp tuyến đường thôn 1 Minh Tiến, xã Minh Hương, huyện Hàm Yên, tỉnh Tuyên Quang với 1 gói thầu.
20/03/2018 18:46
ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN HÀM YÊN đăng tải KHLCNT Tư vấn kiểm toán dự án hoàn thành công trình: Đường Khau Làng đi thôn Cao Đường, xã Yên Thuận, huyện Hàm Yên, tỉnh Tuyên Quang với 1 gói thầu.
20/03/2018 18:32
ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN HÀM YÊN công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị công trình Trụ sở làm việc của Hội đồng nhân dân và Ủy ban nhân dân huyện Hàm Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG TUYÊN QUANG, CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN XÂY DỰNG TÂN MINH
19/12/2017 21:45
ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN HÀM YÊN công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình Trụ sở làm việc của Hội đồng nhân dân và Ủy ban nhân dân huyện Hàm Yên, tỉnh Tuyên Quang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG TUYÊN HÀ THỊNH, CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN XUÂN TRƯỜNG TUYÊN QUANG
19/12/2017 21:42
ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN HÀM YÊN công bố kết quả gói thầu Thi công xây lắp công trình Nhà làm việc Đảng ủy, Hội đồng nhân dân và Ủy ban nhân dân xã Yên Phú, huyện Hàm Yên, tỉnh Tuyên Quang.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Trách nhiệm hữu hạn Xây dựng và Thương mại Quang Sáng, Liên danh Công ty TNHH Xây dựng và Thương mại Quang Sáng và Doanh nghiệp tư nhân xây dựng Thành Huy
19/12/2017 10:28
ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN HÀM YÊN công bố kết quả gói thầu Thi công xây lắp công trình Xây dựng các phòng chức năng trường THCS Thái Hòa, xã Thái Hòa, huyện Hàm Yên, tỉnh Tuyên Quang.
- Nhà thầu trúng thầu: Liên danh Công ty TNHH một thành viên đầu tư xây dựng Minh Giang và Doanh nghiệp tư nhân Thành Huy
15/12/2017 13:41
ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN HÀM YÊN đăng tải TBMT Mua sắm, lắp đặt thiết bị công trình Trụ sở làm việc của Hội đồng nhân dân và Ủy ban nhân dân huyện Hàm Yên, tỉnh Tuyên Quang theo hình thức Chào hàng cạnh tranh ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
10/12/2017 10:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ban quản lý đầu tư xây dựng bê tông hóa đường giao thông nông thôn, giai đoạn 2022-2025 trên địa bàn huyện Hàm Yên đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thi công xây dựng và thiết bị của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN HÀM YÊN với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
26/08/2022 09:16
Bên mời thầu Ban quản lý đầu tư xây dựng bê tông hóa đường giao thông nông thôn, giai đoạn 2022-2025 trên địa bàn huyện Hàm Yên đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thi công xây dựng và thiết bị của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN HÀM YÊN với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
25/08/2022 16:41
Bên mời thầu Ban quản lý đầu tư xây dựng bê tông hóa đường giao thông nông thôn, giai đoạn 2022-2025 trên địa bàn huyện Hàm Yên đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN HÀM YÊN với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
25/08/2022 15:46
Bên mời thầu Ban quản lý đầu tư xây dựng bê tông hóa đường giao thông nông thôn, giai đoạn 2022-2025 trên địa bàn huyện Hàm Yên đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN HÀM YÊN với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
25/08/2022 15:40
Bên mời thầu Ban quản lý đầu tư xây dựng bê tông hóa đường giao thông nông thôn, giai đoạn 2022-2025 trên địa bàn huyện Hàm Yên đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN HÀM YÊN với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
25/08/2022 15:35
Bên mời thầu Ban quản lý đầu tư xây dựng bê tông hóa đường giao thông nông thôn, giai đoạn 2022-2025 trên địa bàn huyện Hàm Yên đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN HÀM YÊN với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
25/08/2022 15:24
Bên mời thầu Ban quản lý đầu tư xây dựng bê tông hóa đường giao thông nông thôn, giai đoạn 2022-2025 trên địa bàn huyện Hàm Yên đã đăng tải KHLCNT Xây dựng Trạm y tế xã Yên Phú, huyện Hàm Yên, tỉnh Tuyên Quang của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN HÀM YÊN với 3 gói thầu.
24/08/2022 11:27
Bên mời thầu Ban quản lý đầu tư xây dựng bê tông hóa đường giao thông nông thôn, giai đoạn 2022-2025 trên địa bàn huyện Hàm Yên đã đăng tải KHLCNT Bê tông hóa đường giao thông trục xã Thành Long, huyện Hàm Yên, tỉnh Tuyên Quang của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN HÀM YÊN với 3 gói thầu.
24/08/2022 11:17
Bên mời thầu Ban quản lý đầu tư xây dựng bê tông hóa đường giao thông nông thôn, giai đoạn 2022-2025 trên địa bàn huyện Hàm Yên đã đăng tải KHLCNT Bê tông hóa đường giao thông trục xã Yên Lâm, huyện Hàm Yên, tỉnh Tuyên Quang của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN HÀM YÊN với 3 gói thầu.
24/08/2022 11:02
Bên mời thầu Ban quản lý đầu tư xây dựng bê tông hóa đường giao thông nông thôn, giai đoạn 2022-2025 trên địa bàn huyện Hàm Yên đã đăng tải KHLCNT Xây dựng tuyến đường ĐH.04 Bình Xa – Minh Hương (đoạn Km 14+500 đến Km 16+00), huyện Hàm Yên, tỉnh Tuyên Quang của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN HÀM YÊN với 3 gói thầu.
24/08/2022 10:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN HÀM YÊN đã đăng tải 43 KHLCNT, trong đó có 83 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN HÀM YÊN đã đăng tải 17 TBMT trong 17 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 15 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN HÀM YÊN đã đăng tải 20 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 20 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 5 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN HÀM YÊN có quan hệ với 30 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN HÀM YÊN có quan hệ với 4 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Chẳng lượng tự do chính trị nào là đủ để thỏa mãn đám đông đói khát. "
Vladimir Lenin
Sự kiện trong nước: Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba Đảng Lao động Việt Nam, tiến hành từ ngày 5 đến 10-9-1960 tại thủ đô Hà Nội. Tham dự đại hội có 525 đại biểu chính thức và 51 đại biểu dự khuyết, thay mặt 50 vạn Đảng viên toàn quốc. Trong diễn văn khai mạc, Chủ tịch Hồ Chí Minh đã chỉ rõ: "Đại hội lần này là Đại hội xây dựng chủ nghĩa xã hội ở miền Bắc và đấu tranh hoà bình thống nhất nước nhà". Người nêu lên hai nhiệm vụ chiến lược của cách mạng Việt Nam, Người hoan nghênh tinh thần quốc tế vô sản giữa các nước xã hội chủ nghĩa, các Đảng cộng sản. Người kêu gọi toàn Đảng đoàn kết chặt chẽ, động viên toàn dân hoàn thành mọi nhiệm vụ của đất nước. Đại hội quyết định sửa đổi Điều lệ Đảng, để xây dựng Đảng phù hợp với yêu cầu của giai đoạn Cách mạng mới và bầu ra Ban Chấp hành Trung ương gồm 43 uỷ viên chính thức và 28 uỷ viên dự khuyết. Hội nghị Ban Chấp hành Trung ương Đảng lần thứ nhất bầu Hồ Chủ tịch làm Chủ tịch Đảng, đồng chí Lê Duẩn làm Bí thư thứ nhất Ban Chấp hành Trung ương.