Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân huyện Nghĩa Đàn như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 2 nhà thầu.
- Đã công bố 8 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 7 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 21 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 3 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 12 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 12 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 98.255.398 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 98.055.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,20%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân huyện Nghĩa Đàn như sau:
- Có quan hệ với 2 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 98.255.398 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 98.055.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,20%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Nghĩa Đàn như sau:
- Là chủ đầu tư của 8 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 7 KHLCNT trong đó có 7 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 6 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 6 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Nghĩa Đàn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01: Toàn bộ phần xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Nghĩa Đàn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TMDV TRỰC THÀNH
28/06/2025 22:05
Bên mời thầu Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Nghĩa Đàn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01: Toàn bộ phần xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Nghĩa Đàn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG TUẤN LÂM
28/06/2025 21:55
Bên mời thầu Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Nghĩa Đàn đã đăng tải TBMT Gói thầu 01: Toàn bộ phần xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Nghĩa Đàn với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/06/2025 08:18
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân huyện Nghĩa Đàn đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp hồ chưa nước Làng Sang, xã Nghĩa Long, huyện Nghĩa Đàn của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Nghĩa Đàn với 3 gói thầu.
29/05/2025 15:17
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Nghĩa Đàn đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp hồ chưa nước Làng Sang, xã Nghĩa Long, huyện Nghĩa Đàn.
29/05/2025 15:15
Bên mời thầu Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Nghĩa Đàn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01: Toàn bộ phần xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Nghĩa Đàn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP KIẾN TRÚC VÀ XÂY DỰNG BẢO AN
22/05/2025 09:47
Bên mời thầu Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Nghĩa Đàn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01: Toàn bộ phần xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Nghĩa Đàn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KAPAL
13/05/2025 10:21
Bên mời thầu Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Nghĩa Đàn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01: Toàn bộ phần xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Nghĩa Đàn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ XÂY DỰNG HOÀNG HÀ
12/05/2025 16:13
Bên mời thầu Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Nghĩa Đàn đã đăng tải TBMT Gói thầu 01: Toàn bộ phần xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Nghĩa Đàn với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
06/05/2025 09:24
Bên mời thầu Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Nghĩa Đàn đã đăng tải TBMT Gói thầu 01: Toàn bộ phần xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Nghĩa Đàn với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
06/05/2025 09:22
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân huyện Nghĩa Đàn đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp hồ chưa nước Làng Sang, xã Nghĩa Long, huyện Nghĩa Đàn với 3 gói thầu.
29/05/2025 15:17
Ủy ban nhân dân huyện Nghĩa Đàn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT gói thầu số 01.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP MINH THÀNH TIẾN.
21/04/2025 11:21
Ủy ban nhân dân huyện Nghĩa Đàn đăng tải KHLCNT Tràn Giao thông xóm Phú Tiến, xã Nghĩa Phú với 3 gói thầu.
16/04/2025 10:35
Ủy ban nhân dân huyện Nghĩa Đàn đăng tải KHLCNT Xây dựng các phòng học, phòng chức năng và các hạng mục phụ trợ trường Tiểu học Nghĩa Long, huyện Nghĩa Đàn với 3 gói thầu.
15/04/2025 23:41
Ủy ban nhân dân huyện Nghĩa Đàn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT gói thầu số 01.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ 79
28/03/2025 08:29
Ủy ban nhân dân huyện Nghĩa Đàn đăng tải KHLCNT Đường giao thông nông thôn từ Cổng chào Làng Mai Sơn đi Làng Mai Thái, xã Nghĩa Mai, huyện Nghĩa Đàn với 3 gói thầu.
21/03/2025 11:28
Ủy ban nhân dân huyện Nghĩa Đàn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT gói thầu số 01.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ 79
20/03/2025 18:30
Ủy ban nhân dân huyện Nghĩa Đàn đăng tải KHLCNT Xây dựng nhà học 2 tầng 10 phòng và các hạng mục phụ trợ trường Tiểu học Nghĩa Lộc 2, huyện Nghĩa Đàn (điểm trung tâm) với 3 gói thầu.
20/03/2025 18:28
Ủy ban nhân dân huyện Nghĩa Đàn đăng tải KHLCNT Sửa chữa, nâng cấp hồ chứa nước Ngọc Lam, xã Nghĩa Lợi với 3 gói thầu.
06/03/2025 10:16
Ủy ban nhân dân huyện Nghĩa Đàn đăng tải KHLCNT Xây dựng phòng học và các hạng mục phụ trợ Trường mầm non xã Nghĩa Hiếu, huyện Nghĩa Đàn với 3 gói thầu.
06/02/2025 09:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Nghĩa Đàn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01: Toàn bộ phần xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Nghĩa Đàn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TMDV TRỰC THÀNH
28/06/2025 22:05
Bên mời thầu Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Nghĩa Đàn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01: Toàn bộ phần xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Nghĩa Đàn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG TUẤN LÂM
28/06/2025 21:55
Bên mời thầu Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Nghĩa Đàn đã đăng tải TBMT Gói thầu 01: Toàn bộ phần xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Nghĩa Đàn với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/06/2025 08:18
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân huyện Nghĩa Đàn đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp hồ chưa nước Làng Sang, xã Nghĩa Long, huyện Nghĩa Đàn của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Nghĩa Đàn với 3 gói thầu.
29/05/2025 15:17
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Nghĩa Đàn đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp hồ chưa nước Làng Sang, xã Nghĩa Long, huyện Nghĩa Đàn.
29/05/2025 15:15
Bên mời thầu Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Nghĩa Đàn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01: Toàn bộ phần xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Nghĩa Đàn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP KIẾN TRÚC VÀ XÂY DỰNG BẢO AN
22/05/2025 09:47
Bên mời thầu Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Nghĩa Đàn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01: Toàn bộ phần xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Nghĩa Đàn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KAPAL
13/05/2025 10:21
Bên mời thầu Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Nghĩa Đàn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01: Toàn bộ phần xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Nghĩa Đàn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ XÂY DỰNG HOÀNG HÀ
12/05/2025 16:13
Bên mời thầu Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Nghĩa Đàn đã đăng tải TBMT Gói thầu 01: Toàn bộ phần xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Nghĩa Đàn với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
06/05/2025 09:24
Bên mời thầu Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Nghĩa Đàn đã đăng tải TBMT Gói thầu 01: Toàn bộ phần xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Nghĩa Đàn với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
06/05/2025 09:22
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân huyện Nghĩa Đàn đã đăng tải 7 KHLCNT, trong đó có 21 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân huyện Nghĩa Đàn đã đăng tải 3 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 3 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân huyện Nghĩa Đàn có quan hệ với 2 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân huyện Nghĩa Đàn có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Tiền bạc giống như tay hay chân – hãy sử dụng nó, không sẽ đánh mất nó. "
Henry Ford