Thông báo mời thầu

Gói thầu 01: Toàn bộ phần xây dựng

Tìm thấy: 08:20 19/06/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, nâng cấp hồ chưa nước Làng Sang, xã Nghĩa Long, huyện Nghĩa Đàn
Tên gói thầu
Gói thầu 01: Toàn bộ phần xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Cải tạo, nâng cấp hồ chưa nước Làng Sang, xã Nghĩa Long, huyện Nghĩa Đàn
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách huyện Nghĩa Đàn (Ngân sách tỉnh hỗ trợ, ngân sách xã đối ứng khi cân đối được nguồn vốn)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Nghĩa Đàn, Tỉnh Nghệ An
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 26/06/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
70 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500243173_2506190809
Ngày phê duyệt
19/06/2025 08:13
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân huyện Nghĩa Đàn
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
08:18 19/06/2025
đến
09:00 26/06/2025
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 26/06/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
40.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
100 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 26/06/2025 (04/10/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Gem Phú Qúy Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Nhà ông Hùng - Đường Hàm Nghi - Xóm Phú Thành, Xã Tây Hiếu, Thị xã Thái Hoà, Nghệ An
2 Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Nghĩa Đàn Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Khối Tân Hồng, Thị trấn Nghĩa Đàn, Huyện Nghĩa Đàn, Nghệ An
3 Công ty TNHH xây dựng và TMDV 79 Tư vấn lập E-HSMT Thôn Văn Phong, xã Long Xá, huyện Hưng Nguyên, tỉnh Nghệ An
4 Công ty TNHH xây dựng và TMDV 79 Tư vấn đánh giá E-HSDT Thôn Văn Phong, xã Long Xá, huyện Hưng Nguyên, tỉnh Nghệ An

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào ≥ 0,5m3
1
2
Ô tô tự đổ, trọng tải ≥ 5 tấn
1
3
Máy trộn bê tông ≥ 250L
2
4
Máy lu, trọng tải ≥ 8 tấn
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Gia công cấu kiện dầm thép dàn kín. Gia công kết cấu cầu thép lan can cầu đường bộ
0.4889
tấn
2
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông ống cống hình hộp, đá 1x2, mác 300
24.8
m3
3
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lan can, gờ chắn, đá 1x2, mác 300
1.26
m3
4
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông mặt đường, chiều dày mặt đường <=25 cm, đá 1x2, mác 250
7.8
m3
5
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông tường chiều dày <= 45cm, chiều cao <= 6m, đá 1x2, mác 300
5.75
m3
6
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 300
55.05
m3
7
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông tường chiều dày <= 45cm, chiều cao <= 6m, đá 1x2, mác 250 (XM PCB40)
12.76
m3
8
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 200
11.25
m3
9
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, chiều rộng > 250 cm, đá 2x4, mác 100
20.47
m3
10
Sản xuất thép mã kẽm lan can cầu
0.2421
tấn
11
Lắp đặt thép mã kẽm lan can cầu
0.2421
tấn
12
Lắp đặt ống thép mạ kẽm, ĐK 113,5mm
0.208
100m
13
Lắp đặt ống thép mạ kẽm, ĐK 75,6mm
0.208
100m
14
Lắp đặt ống thép mạ kẽm, ĐK 40mm
0.016
100m
15
Biển bảo tải trọng H10
2
cái
16
Bu lông lan can
10
bộ
17
Rải vải địa kỹ thuật làm nền đường, mái đê, đập
0.1989
100m2
18
Thi công tầng lọc bằng đá dăm 2x4
0.0348
100m3
19
Thi công tầng lọc bằng cát
0.0105
100m3
20
CỐNG LẤY NƯỚC
21
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 300, PCB40
1.3485
m3
22
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông tường chiều dày <= 45cm, chiều cao <= 6m, đá 1x2, mác 300, PCB40
0.5
m3
23
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông ống cống hình hộp, đá 1x2, mác 300, PCB40
26.7747
m3
24
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông tường chiều dày <= 45cm, chiều cao <= 6m, đá 1x2, mác 300, PCB40
1.218
m3
25
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông cột, tiết diện cột <= 0,1m2, chiều cao <= 6m, đá 1x2, mác 300, PCB40
0.4937
m3
26
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lanh tô, mái hắt, máng nước, tấm đan, ô văng, đá 1x2, mác 300, PCB40
5.7301
m3
27
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 300, PCB40
3.613
m3
28
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông tường chiều dày <= 45cm, chiều cao <= 6m, đá 1x2, mác 300, PCB40
3.78
m3
29
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông bậc lên xuống thượng lưu hạ lưu, đá 1x2, mác 300, PCB40
5.344
m3
30
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông đáy nvh, chiều rộng <= 250 cm, đá 2x4, mác 250, PCB40
4.5
m3
31
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông tường nvh chiều dày <= 45cm, chiều cao <= 6m, đá 2x4, mác 250, PCB40
8.2744
m3
32
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông gia cố nvh, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 250, PCB40
4.1
m3
33
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 2x4, vữa mác 100, PCB30
4.16
m3
34
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng đáy cv, đầu cống
0.0582
100m2
35
Ván khuôn thép, khung xương thép, cột chống bằng thép ống. Ván khuôn tường cv và đầu cống, chiều cao <= 28m
0.1574
100m2
36
Ván khuôn thép, khung xương thép, cột chống bằng thép ống. Ván khuôn cống, chiều cao <= 28m
0.92
100m2
37
Ván khuôn thép, khung xương thép, cột chống bằng thép ống. Ván khuôn tường chống thấm, chiều cao <= 28m
0.092
100m2
38
Ván khuôn thép. Ván khuôn đáy nhà vh
0.06
100m2
39
Ván khuôn thép, khung xương thép, cột chống bằng thép ống. Ván khuôn tường nhà vh, chiều cao <= 28m
0.15
100m2
40
Ván khuôn thép. Ván khuôn tấm đan, chiều cao <= 28m
0.0318
100m2
41
Ván khuôn thép, khung xương thép, cột chống bằng thép ống. Ván khuôn cột trụ nhà vh, chiều cao <= 28m
0.1456
100m2
42
Ván khuôn thép. Ván khuôn bản đáy bể tiêu năng
0.0884
100m2
43
Ván khuôn thép, khung xương thép, cột chống bằng thép ống. Ván khuôn tường bể tiêu năng, chiều cao <= 28m
0.3192
100m2
44
Ván khuôn thép. Ván khuôn bậc lên xuống
0.3538
100m2
45
Đào đất móng băng bằng thủ công, rộng > 3m, sâu <= 1m, đất cấp I (5%KL thủ công)
2.12
m3
46
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 1,25m3, đất cấp I(95%KL máy)
0.4028
100m3
47
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 7 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp I
0.424
100m3
48
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T 1km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp I
0.424
100m3
49
San đất bãi thải bằng máy ủi 110 CV
0.424
100m3
50
Đào đất móng băng bằng thủ công, rộng > 3m, sâu > 3m, đất cấp III (5% đất đào)
22.568
m3

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Nghĩa Đàn như sau:

  • Có quan hệ với 78 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,49 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0,00%, Xây lắp 85,33%, Tư vấn 13,33%, Phi tư vấn 1,34%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 340.978.168.614 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 338.781.565.561 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,64%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu 01: Toàn bộ phần xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu 01: Toàn bộ phần xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 67

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây