Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân huyện Thống Nhất như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 1 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 14 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 8 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 3 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 3 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 529.089.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 522.896.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,17%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân huyện Thống Nhất như sau:
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 529.089.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 522.896.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,17%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Thống Nhất như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 1 KHLCNT trong đó có 1 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 4 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 4 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân huyện Thống Nhất đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 17 (tư vấn): Giám sát thi công xây dựng gói thầu số 11 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Thống Nhất.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG ĐẤT VIỆT
05/06/2025 10:37
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH QUẢN LÝ XÂY DỰNG HƯNG THỊNH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 11 (xây dựng): Thi công xây dựng các hạng mục Nút giao đường sắt, Đảm bảo an toàn giao thông phần đường sắt, Chạy chậm và phong tỏa tàu của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Thống Nhất.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THÔNG TIN TÍN HIỆU ĐƯỜNG SẮT SÀI GÒN
26/04/2025 20:28
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH QUẢN LÝ XÂY DỰNG HƯNG THỊNH đã đăng tải TBMT Gói thầu số 11 (xây dựng): Thi công xây dựng các hạng mục Nút giao đường sắt, Đảm bảo an toàn giao thông phần đường sắt, Chạy chậm và phong tỏa tàu của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Thống Nhất với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
01/04/2025 14:34
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH QUẢN LÝ XÂY DỰNG HƯNG THỊNH đã đăng tải TBMT Gói thầu số 11 (xây dựng): Thi công xây dựng các hạng mục Nút giao đường sắt, Đảm bảo an toàn giao thông phần đường sắt, Chạy chậm và phong tỏa tàu của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Thống Nhất với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
24/01/2025 08:14
Bên mời thầu Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Tổng hợp Phú Quý đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 16 (tư vấn): Giám sát thi công xây dựng Gói thầu số 10 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Thống Nhất.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG SÔNG ĐÀ (TÊN CŨ: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG QUỲNH CHÂU)
17/01/2025 20:01
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân huyện Thống Nhất đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 15 (tư vấn): Thẩm định E-HSMT và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu số 11 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Thống Nhất.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN QUẢN LÝ XÂY DỰNG SÀI GÒN
13/01/2025 16:35
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân huyện Thống Nhất đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 22 (phi tư vấn): Bảo hiểm rủi ro của chủ đầu tư trong quá trình thi công xây dựng gói thầu số 10, 11 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Thống Nhất.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Bảo hiểm PVI
13/01/2025 16:32
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân huyện Thống Nhất đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 14 (tư vấn): Lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT gói thầu số 11 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Thống Nhất.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUẢN LÝ XÂY DỰNG HƯNG THỊNH
10/01/2025 13:37
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH QUẢN LÝ XÂY DỰNG HƯNG THỊNH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 10 (xây dựng): Thi công xây dựng các hạng mục Đường giao thông, Hệ thống thoát nước, Hệ thống điện và đảm bảo an toàn giao thông đường bộ của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Thống Nhất.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CƯỜNG HÙNG
30/12/2024 15:59
Bên mời thầu Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Tổng hợp Phú Quý đã đăng tải TBMT Gói thầu số 16 (tư vấn): Giám sát thi công xây dựng Gói thầu số 10 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Thống Nhất với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
16/12/2024 13:22
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân huyện Thống Nhất công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 17 (tư vấn): Giám sát thi công xây dựng gói thầu số 11.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG ĐẤT VIỆT
05/06/2025 10:37
Ủy ban nhân dân huyện Thống Nhất công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 15 (tư vấn): Thẩm định E-HSMT và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu số 11.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN QUẢN LÝ XÂY DỰNG SÀI GÒN
13/01/2025 16:35
Ủy ban nhân dân huyện Thống Nhất công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 22 (phi tư vấn): Bảo hiểm rủi ro của chủ đầu tư trong quá trình thi công xây dựng gói thầu số 10, 11.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Bảo hiểm PVI
13/01/2025 16:32
Ủy ban nhân dân huyện Thống Nhất công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 14 (tư vấn): Lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT gói thầu số 11.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUẢN LÝ XÂY DỰNG HƯNG THỊNH
10/01/2025 13:37
Ủy ban nhân dân huyện Thống Nhất công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 19 (tư vấn): Thẩm định E-HSMT và đánh giá E-HSDT gói thầu số 16.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG NGÂN ANH PHÁT
09/12/2024 12:17
Ủy ban nhân dân huyện Thống Nhất công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 18 (tư vấn): Lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT gói thầu số 16.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN XÂY DỰNG PHÚ QUÝ
09/12/2024 12:15
Ủy ban nhân dân huyện Thống Nhất công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 13 (tư vấn): Thẩm định E-HSMT và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu số 10.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN QUẢN LÝ XÂY DỰNG SÀI GÒN
09/12/2024 12:13
Ủy ban nhân dân huyện Thống Nhất công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 12 (tư vấn): Lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT gói thầu số 10.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUẢN LÝ XÂY DỰNG HƯNG THỊNH
09/12/2024 12:10
Ủy ban nhân dân huyện Thống Nhất đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu (tiếp theo) Dự án Đường tránh ngã tư Dầu Giây, huyện Thống Nhất với 14 gói thầu.
09/12/2024 11:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân huyện Thống Nhất đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 17 (tư vấn): Giám sát thi công xây dựng gói thầu số 11 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Thống Nhất.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG ĐẤT VIỆT
05/06/2025 10:37
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH QUẢN LÝ XÂY DỰNG HƯNG THỊNH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 11 (xây dựng): Thi công xây dựng các hạng mục Nút giao đường sắt, Đảm bảo an toàn giao thông phần đường sắt, Chạy chậm và phong tỏa tàu của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Thống Nhất.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THÔNG TIN TÍN HIỆU ĐƯỜNG SẮT SÀI GÒN
26/04/2025 20:28
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH QUẢN LÝ XÂY DỰNG HƯNG THỊNH đã đăng tải TBMT Gói thầu số 11 (xây dựng): Thi công xây dựng các hạng mục Nút giao đường sắt, Đảm bảo an toàn giao thông phần đường sắt, Chạy chậm và phong tỏa tàu của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Thống Nhất với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
01/04/2025 14:34
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH QUẢN LÝ XÂY DỰNG HƯNG THỊNH đã đăng tải TBMT Gói thầu số 11 (xây dựng): Thi công xây dựng các hạng mục Nút giao đường sắt, Đảm bảo an toàn giao thông phần đường sắt, Chạy chậm và phong tỏa tàu của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Thống Nhất với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
24/01/2025 08:14
Bên mời thầu Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Tổng hợp Phú Quý đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 16 (tư vấn): Giám sát thi công xây dựng Gói thầu số 10 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Thống Nhất.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG SÔNG ĐÀ (TÊN CŨ: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG QUỲNH CHÂU)
17/01/2025 20:01
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân huyện Thống Nhất đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 15 (tư vấn): Thẩm định E-HSMT và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu số 11 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Thống Nhất.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN QUẢN LÝ XÂY DỰNG SÀI GÒN
13/01/2025 16:35
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân huyện Thống Nhất đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 22 (phi tư vấn): Bảo hiểm rủi ro của chủ đầu tư trong quá trình thi công xây dựng gói thầu số 10, 11 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Thống Nhất.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Bảo hiểm PVI
13/01/2025 16:32
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân huyện Thống Nhất đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 14 (tư vấn): Lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT gói thầu số 11 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Thống Nhất.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUẢN LÝ XÂY DỰNG HƯNG THỊNH
10/01/2025 13:37
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH QUẢN LÝ XÂY DỰNG HƯNG THỊNH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 10 (xây dựng): Thi công xây dựng các hạng mục Đường giao thông, Hệ thống thoát nước, Hệ thống điện và đảm bảo an toàn giao thông đường bộ của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Thống Nhất.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CƯỜNG HÙNG
30/12/2024 15:59
Bên mời thầu Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Tổng hợp Phú Quý đã đăng tải TBMT Gói thầu số 16 (tư vấn): Giám sát thi công xây dựng Gói thầu số 10 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Thống Nhất với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
16/12/2024 13:22
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân huyện Thống Nhất đã đăng tải 1 KHLCNT, trong đó có 14 gói thầu. Xem đầy đủ danh sách tại đây
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân huyện Thống Nhất đã đăng tải 8 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 8 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân huyện Thống Nhất có quan hệ với 6 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân huyện Thống Nhất có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info
"Không ai có thể thấy trước được trạng thái của mình sau khi thất tình, có một số người trở nên suy đồi, một số người cảm thấy đó là sự giải thoát, một số người đau khổ không muốn sống nữa, một số người lại không quan tâm đến. "
Tiểu Hài Tử Ta Đến Đây