Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân Phường 4 Quận 8 như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 30 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 29 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 43 gói thầu, trong đó có 29 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 8 gói (với 9 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 35 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 29 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 8 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 8 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 22,22%, Xây lắp 66,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 11,11%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.741.103.153 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.721.796.431 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,52%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân Phường 4 Quận 8 như sau:
- Có quan hệ với 30 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 22,22%, Xây lắp 66,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 11,11%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.741.103.153 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.721.796.431 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,52%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân Phường 4 Quận 8 như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 29 KHLCNT trong đó có 29 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 12 TBMT trong đó tự mời thầu 8 TBMT, có 4 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân Phường 4 Quận 8 đã đăng tải kết quả gói thầu Biên soạn biên niên sự kiện lịch sử Đảng bộ Phường 4 giai đoạn 2010 - 2025 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân Phường 4 Quận 8.
02/06/2025 16:06
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân Phường 4 Quận 8 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang phục lực lượng tham gia bảo vệ an ninh, trật tự ở cơ sở năm 2025 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân Phường 4 Quận 8.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN 19-5, BỘ CÔNG AN
30/05/2025 09:34
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân Phường 4 Quận 8 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang phục lực lượng tham gia bảo vệ an ninh, trật tự ở cơ sở năm 2025 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân Phường 4 Quận 8 với 1 gói thầu.
28/05/2025 11:26
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân Phường 4 Quận 8 đã đăng tải KHLCNT Biên soạn biên niên sự kiện lịch sử Đảng bộ Phường 4 giai đoạn 2010 - 2025 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân Phường 4 Quận 8 với 1 gói thầu.
24/04/2025 17:22
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân Phường 4 Quận 8 đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Biên soạn biên niên sự kiện lịch sử Đảng bộ Phường 4 giai đoạn 2010 – 2025.
24/04/2025 17:17
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN ĐẮC NGUYÊN đã đăng tải kết quả gói thầu Chỉnh lý tài liệu lưu trữ tại Ủy ban nhân dân Phường 4 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân Phường 4 Quận 8.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung Tâm Đào Tạo Nghiên Cứu Khoa học Tổ chức và Quản lý
08/04/2025 16:27
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN ĐẮC NGUYÊN đã đăng tải TBMT Chỉnh lý tài liệu lưu trữ tại Ủy ban nhân dân Phường 4 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân Phường 4 Quận 8 với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
20/03/2025 13:59
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân Phường 4 Quận 8 đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân Phường 4 Quận 8.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN ĐẮC NGUYÊN
20/03/2025 09:17
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân Phường 4 Quận 8 đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân Phường 4 Quận 8.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ KIẾN TRÚC VÀ XÂY DỰNG NAM HÀ
20/03/2025 09:15
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân Phường 4 Quận 8 đã đăng tải KHLCNT Chỉnh lý tài liệu lưu trữ tại Ủy ban nhân dân Phường 4 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân Phường 4 Quận 8 với 3 gói thầu.
14/03/2025 16:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân Phường 4 Quận 8 công bố kết quả gói thầu Biên soạn biên niên sự kiện lịch sử Đảng bộ Phường 4 giai đoạn 2010 - 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: PHẠM ANH TUẤN
02/06/2025 16:06
Ủy ban nhân dân Phường 4 Quận 8 công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang phục lực lượng tham gia bảo vệ an ninh, trật tự ở cơ sở năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN 19-5, BỘ CÔNG AN
30/05/2025 09:34
Ủy ban nhân dân Phường 4 Quận 8 đăng tải KHLCNT Mua sắm trang phục lực lượng tham gia bảo vệ an ninh, trật tự ở cơ sở năm 2025 với 1 gói thầu.
28/05/2025 11:26
Ủy ban nhân dân Phường 4 Quận 8 đăng tải KHLCNT Biên soạn biên niên sự kiện lịch sử Đảng bộ Phường 4 giai đoạn 2010 - 2025 với 1 gói thầu.
24/04/2025 17:22
Ủy ban nhân dân Phường 4 Quận 8 công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN ĐẮC NGUYÊN
20/03/2025 09:17
Ủy ban nhân dân Phường 4 Quận 8 công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ KIẾN TRÚC VÀ XÂY DỰNG NAM HÀ
20/03/2025 09:15
Ủy ban nhân dân Phường 4 Quận 8 đăng tải KHLCNT Chỉnh lý tài liệu lưu trữ tại Ủy ban nhân dân Phường 4 với 3 gói thầu.
14/03/2025 16:01
Ủy ban nhân dân Phường 4 Quận 8 công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Kỹ thuật Xây dựng Đạt Tín
03/03/2025 17:04
Ủy ban nhân dân Phường 4 Quận 8 công bố kết quả gói thầu Xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ XÂY DỰNG MÊ KÔNG
13/12/2024 16:40
Ủy ban nhân dân Phường 4 Quận 8 công bố KQMT gói thầu Xây lắp với 1 nhà thầu tham gia.
30/11/2024 08:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân Phường 4 Quận 8 đã đăng tải kết quả gói thầu Biên soạn biên niên sự kiện lịch sử Đảng bộ Phường 4 giai đoạn 2010 - 2025 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân Phường 4 Quận 8.
02/06/2025 16:06
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân Phường 4 Quận 8 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang phục lực lượng tham gia bảo vệ an ninh, trật tự ở cơ sở năm 2025 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân Phường 4 Quận 8.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN 19-5, BỘ CÔNG AN
30/05/2025 09:34
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân Phường 4 Quận 8 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang phục lực lượng tham gia bảo vệ an ninh, trật tự ở cơ sở năm 2025 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân Phường 4 Quận 8 với 1 gói thầu.
28/05/2025 11:26
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân Phường 4 Quận 8 đã đăng tải KHLCNT Biên soạn biên niên sự kiện lịch sử Đảng bộ Phường 4 giai đoạn 2010 - 2025 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân Phường 4 Quận 8 với 1 gói thầu.
24/04/2025 17:22
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân Phường 4 Quận 8 đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Biên soạn biên niên sự kiện lịch sử Đảng bộ Phường 4 giai đoạn 2010 – 2025.
24/04/2025 17:17
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN ĐẮC NGUYÊN đã đăng tải kết quả gói thầu Chỉnh lý tài liệu lưu trữ tại Ủy ban nhân dân Phường 4 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân Phường 4 Quận 8.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung Tâm Đào Tạo Nghiên Cứu Khoa học Tổ chức và Quản lý
08/04/2025 16:27
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN ĐẮC NGUYÊN đã đăng tải TBMT Chỉnh lý tài liệu lưu trữ tại Ủy ban nhân dân Phường 4 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân Phường 4 Quận 8 với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
20/03/2025 13:59
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân Phường 4 Quận 8 đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân Phường 4 Quận 8.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN ĐẮC NGUYÊN
20/03/2025 09:17
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân Phường 4 Quận 8 đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân Phường 4 Quận 8.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ KIẾN TRÚC VÀ XÂY DỰNG NAM HÀ
20/03/2025 09:15
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân Phường 4 Quận 8 đã đăng tải KHLCNT Chỉnh lý tài liệu lưu trữ tại Ủy ban nhân dân Phường 4 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân Phường 4 Quận 8 với 3 gói thầu.
14/03/2025 16:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân Phường 4 Quận 8 đã đăng tải 29 KHLCNT, trong đó có 43 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân Phường 4 Quận 8 đã đăng tải 9 TBMT trong 8 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 8 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân Phường 4 Quận 8 đã đăng tải 35 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 35 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 29 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân Phường 4 Quận 8 có quan hệ với 30 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân Phường 4 Quận 8 có quan hệ với 14 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân Phường 4 Quận 8 có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Giản dị là điều khó nhất trên đời: đó là sự giới hạn tột cùng của sự từng trải và là nỗ lực cuối cùng của thiên tài. "
G. Xăng