Thông báo mời thầu

Xây lắp

Tìm thấy: 13:35 11/11/2023
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Phi tư vấn
Tên dự án
Hẻm 23/38/24 Hồ Thanh Biên
Tên gói thầu
Xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Điều chỉnh từ dự toán chi sự nghiệp kinh tế (kinh phí không tự chủ) năm 2023 của Phòng Quản lý đô thị Quận 8 và vận động nhân dân đóng góp
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 18/11/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
667/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
10/11/2023 10:58
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân Phường 4 Quận 8
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
13:33 11/11/2023
đến
08:00 18/11/2023
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 18/11/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
4.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 18/11/2023 (17/03/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần Xây dựng EURO BBF Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Số 103/B2 Hồ Học Lãm, Phường An Lạc, Quận Bình Tân, TP. HCM
2 Phòng Quản lý Đô thị Quận 8 Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán Số 4 Dương Quang Đông, Phường 5, Quận 8, Thành phố Hồ Chí Minh
3 Công ty TNHH Tư vấn xây dựng Phượng Vỹ Tư vấn lập E-HSMT 530/7/2 Tỉnh Lộ 10, Phường Bình Trị Đông, Quận Bình Tân, Tp. Hồ Chí Minh
4 Công ty TNHH Tư vấn đầu tư xây dựng H&K Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 568/19 Lê Trọng Tấn, phường Tây Thạnh, Quận Tấn Phú, Tp. Hồ Chí Minh
5 Công ty TNHH Tư vấn xây dựng Phượng Vỹ Tư vấn đánh giá E-HSDT 530/7/2 Tỉnh Lộ 10, Phường Bình Trị Đông, Quận Bình Tân, Tp. Hồ Chí Minh
6 Công ty TNHH Tư vấn đầu tư xây dựng H&K Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 568/19 Lê Trọng Tấn, phường Tây Thạnh, Quận Tấn Phú, Tp. Hồ Chí Minh

Danh sách hàng hóa:

Biểu mẫu mời thầu:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
PHẦN ĐƯỜNG
Theo quy định tại Chương V
2
Phát rừng tạo mặt bằng bằng cơ giới. Mật độ cây tiêu chuẩn trên 100m2 rừng : 0 cây
2.618
100m2
Theo quy định tại Chương V
Phường 4, Quận 8, Tp. Hồ Chí Minh
45
3
Đào nền đường bằng máy đào 0,8m3, đất cấp III
0.01
100m3
Theo quy định tại Chương V
Phường 4, Quận 8, Tp. Hồ Chí Minh
45
4
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 5 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp III
0.01
100m3
Theo quy định tại Chương V
Phường 4, Quận 8, Tp. Hồ Chí Minh
45
5
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T 1km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp III
0.01
100m3/km
Theo quy định tại Chương V
Phường 4, Quận 8, Tp. Hồ Chí Minh
45
6
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T 1km tiếp theo ngoài phạm vi 5km, đất cấp III
0.01
100m3/km
Theo quy định tại Chương V
Phường 4, Quận 8, Tp. Hồ Chí Minh
45
7
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông móng rộng <=250cm đá 1x2, vữa bê tông mác 150
3.775
m3
Theo quy định tại Chương V
Phường 4, Quận 8, Tp. Hồ Chí Minh
45
8
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông móng rộng <=250cm đá 1x2, vữa bê tông mác 200
27.346
m3
Theo quy định tại Chương V
Phường 4, Quận 8, Tp. Hồ Chí Minh
45
9
Ván khuôn bằng ván ép công nghiệp có khung xương, cột chống bằng hệ giáo ống, ván khuôn tường, chiều cao <= 28m
3.025
100m2
Theo quy định tại Chương V
Phường 4, Quận 8, Tp. Hồ Chí Minh
45
10
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp dưới
0.36
100m3
Theo quy định tại Chương V
Phường 4, Quận 8, Tp. Hồ Chí Minh
45
11
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên
0.451
100m3
Theo quy định tại Chương V
Phường 4, Quận 8, Tp. Hồ Chí Minh
45
12
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông mặt đường dày <=25cm đá 1x2, vữa bê tông mác 250
21.968
m3
Theo quy định tại Chương V
Phường 4, Quận 8, Tp. Hồ Chí Minh
45
13
PHẦN NÂNG HỐ GA HIỆN HỮU
Theo quy định tại Chương V
14
Lắp dựng cấu kiện bê tông đúc sẵn. Lắp các loại cấu kiện bê tông đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng <= 50kg
19
cái
Theo quy định tại Chương V
Phường 4, Quận 8, Tp. Hồ Chí Minh
45
15
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông hố van, hố ga đá 1x2, vữa bê tông mác 200
2.294
m3
Theo quy định tại Chương V
Phường 4, Quận 8, Tp. Hồ Chí Minh
45
16
Sản xuất cấu kiện bê tông đúc sẵn, bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô... đá 1x2, vữa bê tông mác 200
0.303
m3
Theo quy định tại Chương V
Phường 4, Quận 8, Tp. Hồ Chí Minh
45
17
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn, cốt thép panen, đường kính <= 10mm
0.049
tấn
Theo quy định tại Chương V
Phường 4, Quận 8, Tp. Hồ Chí Minh
45
18
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn, cốt thép panen, đường kính > 10mm
0.01
tấn
Theo quy định tại Chương V
Phường 4, Quận 8, Tp. Hồ Chí Minh
45
19
Gia công các kết cấu thép khác. Gia công vỏ bao che
0.076
tấn
Theo quy định tại Chương V
Phường 4, Quận 8, Tp. Hồ Chí Minh
45
20
Sản xuất cấu kiện bê tông đúc sẵn, bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô... đá 1x2, vữa bê tông mác 200
0.357
m3
Theo quy định tại Chương V
Phường 4, Quận 8, Tp. Hồ Chí Minh
45
21
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn, cốt thép panen, đường kính <= 10mm
0.079
tấn
Theo quy định tại Chương V
Phường 4, Quận 8, Tp. Hồ Chí Minh
45
22
Gia công các kết cấu thép khác. Gia công vỏ bao che
0.206
tấn
Theo quy định tại Chương V
Phường 4, Quận 8, Tp. Hồ Chí Minh
45
23
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn thép, ván khuôn các loại cấu kiện khác
0.055
100m2
Theo quy định tại Chương V
Phường 4, Quận 8, Tp. Hồ Chí Minh
45
24
Lắp dựng cấu kiện bê tông đúc sẵn. Lắp các loại cấu kiện bê tông đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng <= 50kg
19
cái
Theo quy định tại Chương V
Phường 4, Quận 8, Tp. Hồ Chí Minh
45
25
Ván khuôn bằng ván ép công nghiệp có khung xương, cột chống bằng hệ giáo ống, ván khuôn tường, chiều cao <= 28m
0.347
100m2
Theo quy định tại Chương V
Phường 4, Quận 8, Tp. Hồ Chí Minh
45
26
BỐC XẾP THỦ CÔNG
Theo quy định tại Chương V
27
Bốc xếp cát các loại, than xỉ, gạch vỡ
30.167
m3
Theo quy định tại Chương V
Phường 4, Quận 8, Tp. Hồ Chí Minh
45
28
Vận chuyển bằng thủ công 10m khởi điểm - cát các loại, than xỉ, gạch vỡ
30.167
m3
Theo quy định tại Chương V
Phường 4, Quận 8, Tp. Hồ Chí Minh
45
29
Vận chuyển bằng thủ công 10m tiếp theo - cát các loại, than xỉ, gạch vỡ
30.167
m3
Theo quy định tại Chương V
Phường 4, Quận 8, Tp. Hồ Chí Minh
45
30
Bốc xếp đất các loại
1
m3
Theo quy định tại Chương V
Phường 4, Quận 8, Tp. Hồ Chí Minh
45
31
Vận chuyển bằng thủ công 10m khởi điểm - đất các loại
1
m3
Theo quy định tại Chương V
Phường 4, Quận 8, Tp. Hồ Chí Minh
45
32
Vận chuyển bằng thủ công 10m tiếp theo - đất các loại
1
m3
Theo quy định tại Chương V
Phường 4, Quận 8, Tp. Hồ Chí Minh
45
33
Bốc xếp sỏi, đá dăm các loại
158.404
m3
Theo quy định tại Chương V
Phường 4, Quận 8, Tp. Hồ Chí Minh
45
34
Vận chuyển bằng thủ công 10m khởi điểm - sỏi, đá dăm các loại
158.404
m3
Theo quy định tại Chương V
Phường 4, Quận 8, Tp. Hồ Chí Minh
45
35
Vận chuyển bằng thủ công 10m tiếp theo - sỏi, đá dăm các loại
158.404
m3
Theo quy định tại Chương V
Phường 4, Quận 8, Tp. Hồ Chí Minh
45
36
Bốc xếp xi măng đóng bao các loại
15.66
tấn
Theo quy định tại Chương V
Phường 4, Quận 8, Tp. Hồ Chí Minh
45
37
Vận chuyển bằng thủ công 10m khởi điểm - xi măng đóng bao các loại
15.66
tấn
Theo quy định tại Chương V
Phường 4, Quận 8, Tp. Hồ Chí Minh
45
38
Vận chuyển bằng thủ công 10m tiếp theo - xi măng đóng bao các loại
15.66
tấn
Theo quy định tại Chương V
Phường 4, Quận 8, Tp. Hồ Chí Minh
45
39
Bốc xếp sắt thép các loại
0.437
tấn
Theo quy định tại Chương V
Phường 4, Quận 8, Tp. Hồ Chí Minh
45
40
Vận chuyển bằng thủ công 10m khởi điểm - sắt thép các loại
0.437
tấn
Theo quy định tại Chương V
Phường 4, Quận 8, Tp. Hồ Chí Minh
45
41
Vận chuyển bằng thủ công 10m tiếp theo - sắt thép các loại
0.437
tấn
Theo quy định tại Chương V
Phường 4, Quận 8, Tp. Hồ Chí Minh
45
42
Bốc xếp gỗ các loại
0.308
m3
Theo quy định tại Chương V
Phường 4, Quận 8, Tp. Hồ Chí Minh
45
43
Vận chuyển bằng thủ công 10m khởi điểm - gỗ các loại
0.308
m3
Theo quy định tại Chương V
Phường 4, Quận 8, Tp. Hồ Chí Minh
45
44
Vận chuyển bằng thủ công 10m tiếp theo - gỗ các loại
0.308
m3
Theo quy định tại Chương V
Phường 4, Quận 8, Tp. Hồ Chí Minh
45
45
PHẦN NẠO VÉT
Theo quy định tại Chương V
46
Nạo vét lòng cống tròn và hầm ga bằng thủ công ; Đường kính cống D=300
1.12
100 md
Theo quy định tại Chương V
Phường 4, Quận 8, Tp. Hồ Chí Minh
45
47
Vận chuyển bùn bằng xe cơ giới
6.98
Theo quy định tại Chương V
Phường 4, Quận 8, Tp. Hồ Chí Minh
45
48
RÀO CHẮN THI CÔNG
Theo quy định tại Chương V
49
Lắp dựng thép hình
0.087
tấn
Theo quy định tại Chương V
Phường 4, Quận 8, Tp. Hồ Chí Minh
45
50
Sản xuất thép hình
0.02
tấn
Theo quy định tại Chương V
Phường 4, Quận 8, Tp. Hồ Chí Minh
45

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 28

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây