Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 8 QUẬN 6 như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Đã công bố 5 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 8 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 19 gói thầu, trong đó có 8 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 13 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 12 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 4 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 4 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.178.301.114 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.161.838.167 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,76%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 8 QUẬN 6 như sau:
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.178.301.114 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.161.838.167 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,76%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 8 QUẬN 6 như sau:
- Là chủ đầu tư của 5 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 8 KHLCNT trong đó có 8 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 3 TBMT trong đó tự mời thầu 1 TBMT, có 2 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 8 QUẬN 6 đã đăng tải KHLCNT Giai đoạn chuẩn bị đầu tư công trình Duy tu các tuyến hẻm trên địa bàn phường 8, quận 6 (Hẻm 654 Phạm Văn Chí; Hẻm 193 Văn Thân; Hẻm 528 Phạm Văn Chí) của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 8 QUẬN 6 với 4 gói thầu.
02/04/2025 13:56
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 8 QUẬN 6 đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây lắp của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 8 QUẬN 6.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Thiết kế Xây dựng Thành Tiến
12/11/2024 13:51
Bên mời thầu Công ty TNHH Thương mại Dịch vụ Ngô Đạt đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây lắp của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 8 QUẬN 6.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG NHÀ Á ĐÔNG
03/11/2024 18:35
Bên mời thầu Công ty TNHH Thương mại Dịch vụ Ngô Đạt đã đăng tải TBMT Thi công xây lắp của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 8 QUẬN 6 với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
15/10/2024 08:35
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 8 QUẬN 6 đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Thẩm định hồ sơ mời thầu và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu xây lắp của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 8 QUẬN 6.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI THUẬN KHIÊM
11/10/2024 08:47
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 8 QUẬN 6 đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu gói thầu xây lắp của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 8 QUẬN 6.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại Dịch vụ Ngô Đạt
11/10/2024 08:45
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 8 QUẬN 6 đã đăng tải KHLCNT Duy tu các tuyến hẻm trên địa bàn Phường 8, Quận 6 (Hẻm 133 Văn Thân nối 165 Văn Thân; Hẻm 165/7A1 nối 133 Văn Thân; Hẻm Đình Bình An 133/7C Văn Thân; Hẻm số 5, số 7 Bà Lài; Hẻm 658M Phạm Văn Chí) của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 8 QUẬN 6 với 4 gói thầu.
11/10/2024 08:42
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 8 QUẬN 6 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang phục cho lực lượng tham gia bảo vệ an ninh, trật tự ở cơ sở của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 8 QUẬN 6.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN 19-5, BỘ CÔNG AN
07/10/2024 16:43
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 8 QUẬN 6 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang phục cho lực lượng tham gia bảo vệ an ninh, trật tự ở cơ sở của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 8 QUẬN 6 với 1 gói thầu.
04/10/2024 17:19
Bên mời thầu Công ty TNHH Thương mại Dịch vụ Ngô Đạt đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 8 QUẬN 6.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HOÀNG LÊ
30/07/2024 10:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 8 QUẬN 6 đăng tải KHLCNT Giai đoạn chuẩn bị đầu tư công trình Duy tu các tuyến hẻm trên địa bàn phường 8, quận 6 (Hẻm 654 Phạm Văn Chí; Hẻm 193 Văn Thân; Hẻm 528 Phạm Văn Chí) với 4 gói thầu.
02/04/2025 13:56
ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 8 QUẬN 6 công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Thiết kế Xây dựng Thành Tiến
12/11/2024 13:51
ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 8 QUẬN 6 công bố kết quả gói thầu Tư vấn Thẩm định hồ sơ mời thầu và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI THUẬN KHIÊM
11/10/2024 08:47
ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 8 QUẬN 6 công bố kết quả gói thầu Tư vấn Lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu gói thầu xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại Dịch vụ Ngô Đạt
11/10/2024 08:45
ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 8 QUẬN 6 công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang phục cho lực lượng tham gia bảo vệ an ninh, trật tự ở cơ sở.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN 19-5, BỘ CÔNG AN
07/10/2024 16:43
ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 8 QUẬN 6 đăng tải KHLCNT Mua sắm trang phục cho lực lượng tham gia bảo vệ an ninh, trật tự ở cơ sở với 1 gói thầu.
04/10/2024 17:19
ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 8 QUẬN 6 công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT gói thầu lập báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại Dịch vụ Ngô Đạt
13/06/2024 12:39
ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 8 QUẬN 6 công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu lập báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI THUẬN KHIÊM
13/06/2024 11:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 8 QUẬN 6 đã đăng tải KHLCNT Giai đoạn chuẩn bị đầu tư công trình Duy tu các tuyến hẻm trên địa bàn phường 8, quận 6 (Hẻm 654 Phạm Văn Chí; Hẻm 193 Văn Thân; Hẻm 528 Phạm Văn Chí) của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 8 QUẬN 6 với 4 gói thầu.
02/04/2025 13:56
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 8 QUẬN 6 đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây lắp của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 8 QUẬN 6.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Thiết kế Xây dựng Thành Tiến
12/11/2024 13:51
Bên mời thầu Công ty TNHH Thương mại Dịch vụ Ngô Đạt đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây lắp của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 8 QUẬN 6.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG NHÀ Á ĐÔNG
03/11/2024 18:35
Bên mời thầu Công ty TNHH Thương mại Dịch vụ Ngô Đạt đã đăng tải TBMT Thi công xây lắp của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 8 QUẬN 6 với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
15/10/2024 08:35
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 8 QUẬN 6 đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Thẩm định hồ sơ mời thầu và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu xây lắp của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 8 QUẬN 6.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI THUẬN KHIÊM
11/10/2024 08:47
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 8 QUẬN 6 đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu gói thầu xây lắp của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 8 QUẬN 6.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại Dịch vụ Ngô Đạt
11/10/2024 08:45
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 8 QUẬN 6 đã đăng tải KHLCNT Duy tu các tuyến hẻm trên địa bàn Phường 8, Quận 6 (Hẻm 133 Văn Thân nối 165 Văn Thân; Hẻm 165/7A1 nối 133 Văn Thân; Hẻm Đình Bình An 133/7C Văn Thân; Hẻm số 5, số 7 Bà Lài; Hẻm 658M Phạm Văn Chí) của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 8 QUẬN 6 với 4 gói thầu.
11/10/2024 08:42
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 8 QUẬN 6 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang phục cho lực lượng tham gia bảo vệ an ninh, trật tự ở cơ sở của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 8 QUẬN 6.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN 19-5, BỘ CÔNG AN
07/10/2024 16:43
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 8 QUẬN 6 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang phục cho lực lượng tham gia bảo vệ an ninh, trật tự ở cơ sở của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 8 QUẬN 6 với 1 gói thầu.
04/10/2024 17:19
Bên mời thầu Công ty TNHH Thương mại Dịch vụ Ngô Đạt đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 8 QUẬN 6.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HOÀNG LÊ
30/07/2024 10:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 8 QUẬN 6 đã đăng tải 8 KHLCNT, trong đó có 19 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 8 QUẬN 6 đã đăng tải 1 TBMT trong 1 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 1 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 8 QUẬN 6 đã đăng tải 13 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 13 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 12 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 8 QUẬN 6 có quan hệ với 11 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 8 QUẬN 6 có quan hệ với 2 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 8 QUẬN 6 có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Chúng ta có thể sống không có bạn bè, nhưng không thể sống không có những người hàng xóm. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Ngày 3-9-1945, Hồ Chủ tịch đã chủ toạ phiên họp đầu tiên của Chính phủ Lâm thời nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà. Người đề ra những nhiệm vụ cấp bách để ổn định tình hình trong nước, giữ vững và củng cố chính quyền dân chủ nhân dân. Nội dung cụ thể là: 1. Phát động phong trào tăng gia sản xuất để chống nạn đói, mở ngay cuộc lạc quyên gạo để giúp đỡ người nghèo. 2. Mở chiến dịch chống nạn mù chữ. 3. Tổ chức càng sớm càng hay cuộc tổng tuyển cử với chế độ phổ thông đầu phiếu, soạn thảo Hiến pháp dân chủ. 4. Mở chiến dịch giáo dục cần, kiệm, liêm, chính để bài trừ những thói hư tật xấu của chế độ thực dân để lại. 5. Bỏ ngay thuế thân, thuế chợ, thuế đò, tuyệt đối cấm hút thuốc phiện. 6. Ra tuyên bố tự do tín ngưỡng và đoàn kết lương giáo.